‘ಹಿಮಾಚಲದಲ್ಲಿ ಡ್ರಗ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಏಕೆ ಯುದ್ಧ ಮಾಡಬಾರದು?’ ಕಂಗನಾ ಮೇಲೆ ಉರ್ಮಿಳಾ ವಾಗ್ದಾಳಿ!

ಬಾಲಿವುಡ್‌ನಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಮಾದಕವಸ್ತು ಭೀತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ವಿವಾದಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಕಂಗನಾ ರನೌತ್ ವಿರುದ್ಧ ನಟಿ ಉರ್ಮಿಳಾ ಮಾತೋಂಡ್ಕರ್ ಅವರು ಮುಂಬೈನಲ್ಲಿ ವಾಗ್ದಾಳಿ ನಡೆಸಿದ್ದಾರೆ.

ಕಂಗನಾವನ್ನು ಅನಗತ್ಯವಾಗಿ ಬಲಿಪಶು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಆರೋಪಿಸಿ, ‘ರಂಗೀಲಾ’ ನಟಿ ತನ್ನ ಸ್ವಂತ ರಾಜ್ಯವಾದ ಹಿಮಾಚಲ ಪ್ರದೇಶದಿಂದ ಮಾದಕವಸ್ತು ಭೀತಿಯ ವಿರುದ್ಧ ಹೋರಾಟವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವಂತೆ ಕಂಗನಾ ಅವರಿಗೆ ಉರ್ಮಿಳಾ ಸಲಹೆ ನೀಡಿದರು.

“ಇಡೀ ದೇಶ ಮಾದಕ ದ್ರವ್ಯಗಳ ಭೀತಿಯನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಿದೆ. ಹಿಮಾಚಲ ಮಾದಕ ದ್ರವ್ಯಗಳ ಮೂಲ ಎಂದು ಅವಳಿಗೆ (ಕಂಗನಾ) ತಿಳಿದಿದೆಯೇ? ಅವಳು ತನ್ನ ರಾಜ್ಯದಿಂದಲೇ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬೇಕು” ಎಂದು ಉರ್ಮಿಳಾ ಮಾತೋಂಡ್ಕರ್ ಹೇಳಿದರು.

ಔಷಧ ನೆಕ್ಸಸ್ ಅನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುವ ಹಕ್ಕಿನ ಮೇಲೆ ಕಂಗನಾ ಮೇಲೆ ಮತ್ತಷ್ಟು ದಾಳಿ ಮಾಡಿದ ಉರ್ಮಿಳಾ, “ತೆರಿಗೆದಾರರ ಹಣದಿಂದ ವೈ-ಸೆಕ್ಯುರಿಟಿ ನೀಡಲಾಗಿರುವ ಈ ವ್ಯಕ್ತಿಗೆ ಔಷಧ ನೆಕ್ಸಸ್ ಬಗ್ಗೆ ಪೊಲೀಸರಿಗೆ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಲಿಲ್ಲ ಏಕೆ?” ಎಂದು ಪ್ರಶ್ನಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಮುಂಬೈ ಮತ್ತು ಬಾಲಿವುಡ್ – ಕಂಗನಾ ತನ್ನ ಹೃದಯಕ್ಕೆ ಬಹಳ ಹತ್ತಿರವಿರುವ ವಿಷಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಅಸಹ್ಯಕರ ಹೇಳಿಕೆಗಳನ್ನು ನೀಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಶರ್ಮಿಳಾ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. “ಮುಂಬೈ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಸೇರಿದೆ ಎಂಬ ಅನುಮಾನವಿಲ್ಲ. ಯಾರು ನಗರವನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸಿ ನಗರಕ್ಕೆ ಹಿಂದಿರುಗಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಅದು ಅವರಿಗೆ ಸೇರಿದೆ ನಗರದಂತೆ, ಇದರ ವಿರುದ್ಧ ಯಾವುದೇ ಮಾನಹಾನಿಕರ ಹೇಳಿಕೆಯನ್ನು ನಾನು ಎಂದಿಗೂ ಸಹಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ನೀವು ಅಂತಹ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಿ ನಗರವನ್ನು ಅವಮಾನಿಸುವಂತಿಲ್ಲ”ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

“ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಎಲ್ಲಾ ಸಮಯದಲ್ಲೂ ಕೂಗಿದರೆ, ಆ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಸತ್ಯವನ್ನು ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆಂದು ಇದರ ಅರ್ಥವಲ್ಲ. ಕೆಲವರು ಸಾರ್ವಕಾಲಿಕ ಕೊಟ್ಟಿಗೆ ಮತ್ತು ಬಲಿಪಶು ಕಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಆಡಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲವೂ ವಿಫಲವಾದರೆ ಅವರು ಮಹಿಳಾ ಕಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಆಡುತ್ತಾರೆ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *