ಮುಖಕ್ಕೆ ಮಾಸ್ಕ್ ಬದಲು ಹಾವು ಸುತ್ತಿಕೊಂಡ ವಿಚಿತ್ರ ವ್ಯಕ್ತಿ : ವಿಡಿಯೋ ವೈರಲ್

ವಿಭಿನ್ನ ರೀತಿಯ ಮತ್ತು ಗಾತ್ರದ ವಿವಿಧ ಮುಖದ ಹೊದಿಕೆಗಳು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಕೊರೊನಾ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್‌ನಲ್ಲಿ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಬ್ಬ ವಿಶೇಷ ಮುಖವಾಡವನ್ನು ಬಳಸಿ ಗುರುತಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದ್ದಾನೆ. ಆ ಮಾಸ್ಕ್ ನ್ನು ನೀವು ನೋಡದರೆ ನಿಜವಾಗಲೂ ಮೈಯಲ್ಲಿ ತಣ್ಣಗಾಗಿ ಬಿಡುತ್ತೆ. ಹೀಗೊಂದು ವೀಡಿಯೋ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿದ್ದು, ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ಮನುಷ್ಯ ಕುತ್ತಿಗೆ ಮತ್ತು ಬಾಯಿಗೆ ಹಾವನ್ನು ಸುತ್ತಿಕೊಂಡಿರುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಇದರಿಂದಾಗಿ ನೆಟ್ಟಿಗರು ಆಘಾತಕ್ಕೊಳಗಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಕುತ್ತಿಗೆಗೆ ಹಾವು ಸುತ್ತಿಕೊಂಡಿರುವ ಮನುಷ್ಯನು ಬಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಕುಳಿತಿರುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಪ್ರಯಾಣಿಕರೊಬ್ಬರು ಈ ಮನುಷ್ಯನನ್ನು ಚಿತ್ರೀಕರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಮುಖದ ಹೊದಿಕೆಗಳಿಗೆ ಬದಲಿಯಾಗಿ ಹಾವುಗಳನ್ನು ಬಳಸಬಾರದು ಎಂದು ಸ್ಟಂಟ್ ಅನ್ನು ಸ್ಥಳೀಯ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಖಂಡಿಸಿದರು.

ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ನೋಡಿ:

ಡೈಲಿಮೇಲ್ ವರದಿಯ ಪ್ರಕಾರ, ಈ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಸಾಲ್ಫೋರ್ಡ್ನಲ್ಲಿ ಬಸ್ನಲ್ಲಿ ಸವಾರಿ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆ. ನಂತರ ಅವರು ದೇಶದಲ್ಲಿನ ಕೋವಿಡ್ -19 ನಿರ್ಬಂಧಗಳನ್ನು ಅಪಹಾಸ್ಯ ಮಾಡುವ ಪ್ರಯತ್ನದಲ್ಲಿ ಹಾವುನ್ನು ಬಳಸಿದ್ದಾ, ಇದರಲ್ಲಿ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಸಾರಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಮುಖದ ಹೊದಿಕೆಗಳನ್ನು ಕಡ್ಡಾಯವಾಗಿ ಬಳಸುವುದು ಸೇರಿದೆ.

ಅನೇಕ ಪ್ರಯಾಣಿಕರರು ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಆ ವ್ಯಕ್ತಿ “ಮೋಜಿನ ಫೇಸ್ ಮಾಸ್ಕ್” ಧರಿಸಬೇಕೆಂದು ಭಾವಿಸಿದ್ದರು, ಬಸ್ ರೇಲಿಂಗ್ ಮೇಲೆ ಹಾವು ಜಾರುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ಗಮನಿಸಿ ಬೆರಗಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಸುದ್ದಿ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *