ಇದು ‘ವಡಾ ಪಾವ್’ ಅಲ್ಲಾರೀ… ‘ಐಸ್‌ಕ್ರೀಮ್ ವಡಾ ಪಾವ್’… : ತಿಂದ್ರೆ ಕರಗೋಗ್ತೀರಾ…

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಆಹಾರ ತಯಾರಿಸುವ ವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಲಾಕ್ ಡೌನ್ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಈ ಉದ್ಯಮ ಬಲೂ ಜೋರಾಗೇ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ. ಬೀದಿ ಬದಿ ಸಿಗುವ ಸ್ಯಾನ್ಸ್ ಹೊಸ ರೂಪ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ. ಇಂಥಹದೊಂದು ಆಹಾರ ಪದಾರ್ಥ ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳ ನಾಲಿಗೆ ರುಚಿ ಕೆರಳಿಸುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದೆ. ಅದುವೇ “ಐಸ್‌ಕ್ರೀಮ್ ವಡಾ ಪಾವ್”.

ಈಗ ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ವೈರಲ್‌ ಆಗಿರುವ ವೀಡಿಯೊವೊಂದರಲ್ಲಿ, ಬ್ರೆಡ್‌ನೊಳಗಿನ ಸಾಮಾನ್ಯ ಮಸಾಲೆಯುಕ್ತ ಆಲೂ ಪ್ಯಾಟಿಗೆ ಬದಲಾಗಿ ಸಕ್ಕರೆ ಪಾಕ ಮತ್ತು ಐಸ್‌ಕ್ರೀಮ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿರುವುದು ಗುಜರಾತ್‌ನ ಆಹಾರ ಮಳಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಬಹುದು.

ಈ ವೀಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ತಯಾರಿಸುವಾತ ಮೊದಲು ಪಾವ್‌ನೊಳಗೆ ಅನೇಕ ಸಿರಪ್‌ಗಳನ್ನು ಸುರಿಯುತ್ತಾನೆ. ನಂತರ ಅದನ್ನು ಐಸ್‌ಕ್ರೀಮ್‌ನ ಚಮಚದೊಂದಿಗೆ ಐಸ್ ಕ್ರೀಮ್ ತುಂಬಿಸುತ್ತಾನೆ. ನಂತರ ಅದನ್ನು ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ನೀಡುವ ಮೊದಲು ಅದನ್ನು ತುಟ್ಟಿ-ಫ್ರೂಟಿಯಿಂದ ಅಲಂಕರಿಸುತ್ತಾನೆ.

ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ನೋಡಿ:

ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಾಗಿನಿಂದ, ಈ ವೀಡಿಯೊ ಹಲವಾರು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ ಮತ್ತು ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಉಲ್ಲಾಸದ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ಹುಟ್ಟುಹಾಕಿದೆ. ಅನೇಕರು ಪಾಕವಿಧಾನದಿಂದ ವಿನೋದಪಡಿಸಿದರೆ, ಇತರರು ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಸವಿಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಎಂದು ನಿರಾಶೆಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *