ಆರ್‌ಸಿಬಿ ವರ್ಸಸ್ ಕೆXIಪಿ ಪಂದ್ಯದ ಮೊದಲು ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ನೃತ್ಯ…!

ನಿಮಗೆ ಇಂದು ಸ್ವಲ್ಪ ಹರ್ಷೋದ್ಗಾರ ಬೇಕಾದರೆ, ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿರುವ ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿಯ ಉಲ್ಲಾಸದ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ನೋಡಿ.

ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ಏನಿದೆ?

ನಾವು ಮಾತನಾಡುತ್ತಿರುವ ವೀಡಿಯೊ ಕಿಂಗ್ಸ್ ಇಲೆವೆನ್ ಪಂಜಾಬ್ ವಿರುದ್ಧದ ತಂಡದ ಪಂದ್ಯಕ್ಕೂ ಮೊದಲು ರಾಯಲ್ ಚಾಲೆಂಜರ್ಸ್ ಬೆಂಗಳೂರು ನಾಯಕ ನೃತ್ಯ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಟ್ವಿಟರ್ ಬಳಕೆದಾರ ಜತಿನ್ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಇಂಡಿಯನ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ (ಐಪಿಎಲ್) 2020 ರ ಪಂದ್ಯ 31 ರಲ್ಲಿ ಆರ್‌ಸಿಬಿ ಮತ್ತು ಕೆಎಕ್ಸ್‌ಐಪಿ ಇಂದು ಶಾರ್ಜಾದಲ್ಲಿ ಆಡುತ್ತಿವೆ.

ವೀಡಿಯೊ ಏಕೆ ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ?

ವಿಡಿಯೋ ಪಿಚ್‌ನಲ್ಲಿ ಕೊಹ್ಲಿ ನೃತ್ಯ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಆಟಕ್ಕೂ ಮೊದಲು ಆನಂದಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾನೆ. ಅವನು ನರ್ತಿಸುತ್ತಾ ಹಾರಿದಾಗ, ಆಂಕರ್ ನಗುತ್ತಾ, “ಕೋಹ್ಲಿ ನೃತ್ಯ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆ. ತಾನೇ ಖುಷಿಪಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆ. ಅದನ್ನು ನೋಡಿ. ಅದು ಇಂದಿನ ಆಟಕ್ಕೆ ಹೋಗಲು ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಚೇತನ. ಇದು ಗೆಲುವಿನ ಆವೇಗ. ಕೊಹ್ಲಿ ಅವರು ಹೊರಗೆ ಹೋಗಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಮೋಜು ಮಾಡಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆಂದು ತೋರುತ್ತದೆ” ಎನ್ನುತ್ತಾರೆ.

ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಏನು ಹೇಳುತ್ತದೆ?

ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ, ಇದು ತಕ್ಷಣವೇ ವೈರಲ್ ಆಗಿ 65.2 ಕೆ ವೀಕ್ಷಣೆಗಳು ಮತ್ತು 3.3 ಕೆ ಲೈಕ್‌ಗಳನ್ನು ಗಳಿಸುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದೆ. ಕ್ಲಿಪ್ ನೋಡಿದ ನಂತರ ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳು ನಾನಾ ರೀತಿಯ ಕಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಟ್ವೀಟ್ನಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ನೋಡಿ:

ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ನೋಡಿ:

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *