‘ಶೆರ್ ಹೈ ತು ಶೆರ್’ : ನೆಚ್ಚಿನ ಸ್ನೇಹಿತನಿಂದ ಸಂಜಯ್ ದತ್ ಗೆ ಸಂದೇಶ..

ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ‘ಸಡಕ್ 2’ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಜ್ಜಾಗಿರುವ ಸಂಜಯ್ ದತ್ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ತಾವು ‘ವೈದ್ಯಕೀಯ ತುರ್ತುಸ್ಥಿತಿ’ ಯಿಂದಾಗಿ ‘ಕೆಲಸದಿಂದ ವಿರಾಮ’ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದಾಗಿ ಘೋಷಿಸಿದರು. ಅವರು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಆರೋಗ್ಯವಾಗುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಅವರು ತಮ್ಮ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಏನನ್ನೂ ಊಹಿಸಬೇಡಿ ಮತ್ತು ಅವರ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಚಿಂತೆ ಮಾಡಬೇಕೆಂದು ವಿನಂತಿಸಿಕೊಂಡರು.

ಅನುಭವಿ ನಟನಿಗೆ ಶ್ವಾಸಕೋಶದ ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ಇರುವುದು ಪತ್ತೆಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ. ಚಿಕಿತ್ಸೆಗಾಗಿ ಅವರು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಸಿಂಗಾಪುರ ಅಥವಾ ಯುಎಸ್ಗೆ ತೆರಳಬಹುದು ಎಂದು ವರದಿಗಳು ಸೂಚಿಸುತ್ತವೆ. ನಿನ್ನೆ, ಸಂಜು ಅವರನ್ನು ಮುಂಬೈನ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ನೋಡಲಾಯಿತು. ಅವರೊಂದಿಗೆ ಅವರ ಸಹೋದರಿ ಪ್ರಿಯಾ ದತ್ ಇದ್ದಾರೆ.

ಇಂದು, ಅವರ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಸ್ನೇಹಿತ ಪರೇಶ್ ಘೆಲಾನಿ ತಮ್ಮ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ನಲ್ಲಿ ಅವರಿಗಾಗಿ ಹೃತ್ಪೂರ್ವಕ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಸಂಜುಗೆ ಸ್ಪೂರ್ತಿದಾಯಕ ಟಿಪ್ಪಣಿಯನ್ನು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ, “ಸಹೋದರ: ನಾವು ಇಡೀ ಮನೋರಂಜನಾ ಉದ್ಯಾನವನ್ನು ಆವರಿಸಿದ್ದೇವೆ ಎಂದು ಭಾವಿಸಿದೆವು; ಈಗ ಅದನ್ನು ಮುಚ್ಚಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಭಾವಿಸಲಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ನಾವು ಇನ್ನೂ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿಲ್ಲ ಎಂದು ನಾನು ಊಹಿಸುತ್ತೇನೆ. ಮತ್ತೊಂದು ರೋಲರ್ ಕೋಸ್ಟರ್ ಸವಾರಿಗಾಗಿ ಬಕಲ್ ಮಾಡೋಣ !! ಮತ್ತೊಂದು ಯುದ್ಧ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಿದೆ; ನಾವು ಮಾಡಬೇಕಾದ ಯುದ್ಧ ಮತ್ತು ನೀವು ಜಯಿಸುವ ಯುದ್ಧ… ನೀವು ಧೈರ್ಯಶಾಲಿ ಎಂದು ನಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ; ನೀವು ಇದನ್ನು ಗೆಲ್ಲುತ್ತೀರಿ. ಶೇರ್ ಹೈ ತು ಶೆರ್ !! ನಿನ್ನನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೇನೆ. ”

ಅವರು ಈ ಟಿಪ್ಪಣಿಯನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ಅದನ್ನು “ಸಹೋದರ ಸಜಯ್ ದತ್” ಎಂದು ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಕೆಲವೇ ದಿನಗಳ ಹಿಂದೆ ನಾವು ನಮ್ಮ ಜೀವನದ ಮುಂದಿನ ಹಂತವನ್ನು ಹೇಗೆ ಆನಂದಿಸುತ್ತೇವೆ ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದೆವು ಮತ್ತು ನಾವು ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ಸವಾರಿ ಮಾಡಲು, ನಡೆಯಲು, ಜೋಗ್ ಮಾಡಲು, ಕ್ರಾಲ್ ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ಆನಂದಿಸಲು ಹೇಗೆ ಆಶೀರ್ವದಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದ್ದೇವೆ ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದೆವು; ನಾವು ಎಲ್ಲಿದ್ದೇವೆ. ನಾವು ಆಶೀರ್ವದಿಸಿದ್ದೇವೆ ಎಂದು ನಾನು ಇನ್ನೂ ನಂಬುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ಮುಂದಿನ ಪ್ರಯಾಣವು ಎಷ್ಟು ಸುಂದರವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ವರ್ಣಮಯವಾಗಿರಲಿದೆ ಎಂದು ನನಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ. ದೇವರು ಕರುಣಾಮಯಿ. ನಕುಪೇಂಡಾ ಕಾಕಾ !! ”

https://www.instagram.com/pareshghelani/?utm_source=ig_embed

ಪರೇಶ್ ಈ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಟಿಪ್ಪಣಿಯನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ ಬೆನ್ನಲ್ಲೇ, ಬಾಲಿವುಡ್ ಖ್ಯಾತನಾಮರಾದ ಆರ್ ಮಾಧವನ್, ಚಿತ್ರಂಗಡ ಸಿಂಗ್, ಸಂಜಯ್ ಕಪೂರ್, ಡಿನೋ ಮೊರಿಯಾ ಮತ್ತು ಇತರರು ಶೀಘ್ರವಾಗಿ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ಕೈಬಿಟ್ಟರು. ಸಂಜಯ್ ಶೀಘ್ರವಾಗಿ ಚೇತರಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕೆಂದು ಅವರು ಹಾರೈಸಿದರು.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love
Verified by MonsterInsights