ಇಂದು ಜೈಲಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಗೊಳ್ಳಲಿರುವ ರಿಯಾ ಚಕ್ರವರ್ತಿ : 14 ದಿನಗಳ ನ್ಯಾಯಾಂಗ ಬಂಧನ!

ರಿಯಾ ಚಕ್ರವರ್ತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಈ ಹಿಂದೆ ಬಂದ ನಿರ್ಧಾರದಿಂದ ಜನರು ತುಂಬಾ ಸಂತೋಷಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಈಗ ಆಕೆಯನ್ನು 14 ದಿನಗಳ ಕಾಲ ನ್ಯಾಯಾಂಗ ಬಂಧನಕ್ಕೆ ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ. ಹೌದು, ರಿಯಾ ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 22 ರವರೆಗೆ ತನ್ನ ದಿನಗಳನ್ನು ಜೈಲಿನಲ್ಲಿ ಕಳೆಯಬೇಕಾಗಿದೆ. ಎನ್‌ಸಿಬಿಯಿಂದ ಡ್ರಗ್ಸ್ ಪ್ರಕರಣದಲ್ಲಿ ರಿಯಾ ಚಕ್ರವರ್ತಿಯನ್ನು ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ. ಆಕೆಯ ಬಂಧನದ ನಂತರ, ಅವಳು ನ್ನೆ ಅಥವಾ ಮಂಗಳವಾರ ರಾತ್ರಿ ಎನ್‌ಸಿಬಿ ಲಾಕಪ್ ಮೂಲಕ ಹೋಗಬೇಕಾಗಿತ್ತು. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಮಹಾರಾಷ್ಟ್ರ ಜೈಲಿನ ಕೈಪಿಡಿಯಲ್ಲಿ ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಕೈದಿಯನ್ನು ಜೈಲಿಗೆ ಕರೆದೊಯ್ಯಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಹೀಗಾಗಿ ಇಂದು ಅವರು ವರ್ಗಾವಣೆಗೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ.

ರಾತ್ರಿಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಖೈದಿಯನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡದಂತೆಯೇ, ಅವಳನ್ನು ಜೈಲಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ. ಹೀಗಾಗಿ ರಿಯಾವನ್ನು ಇಂದು ಬುಧವಾರ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 10 ರ ನಂತರ ಬೈಕುಲ್ಲಾ ಜೈಲಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲಾಗುವುದು. ರಿಯಾ ಚಕ್ರವರ್ತಿ ಜಾಮೀನು ಅರ್ಜಿ ಕೋರಿದ್ದು ನ್ಯಾಯಾಲಯ ಅವಳ ಮನವಿಯನ್ನು ತಿರಸ್ಕರಿಸಿದೆ. ವೀಡಿಯೊ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸಿಂಗ್ ಮೂಲಕ ನಡೆದ ವಿಚಾರಣೆಯಲ್ಲಿ, ಎನ್‌ಸಿಬಿ 14 ದಿನಗಳ ನ್ಯಾಯಾಂಗ ಕಸ್ಟಡಿಗೆ ಕೋರಿತು. ಅದನ್ನು ನ್ಯಾಯಾಲಯ ಅಂಗೀಕರಿಸಿದೆ.

ಈಗ ರಿಯಾ 14 ದಿನಗಳ ಕಾಲ ಜೈಲಿನಲ್ಲಿ ಇರಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಎನ್‌ಸಿಬಿ ರಿಯಾದ ರಿಮಾಂಡ್ ಪ್ರತಿಯನ್ನು ಸಹ ನ್ಯಾಯಾಲಯಕ್ಕೆ ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ. ರಿಯಾ ತಾನು ಡ್ರಗ್ಸ್ ಸೇವಿಸುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡಿದ್ದಾಳೆ ಎಂದು ಎಲ್ಲಿಯೂ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿಲ್ಲ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಶೋಯಿಕ್ ಚಕ್ರವರ್ತಿ ಅವರು ಔಷಧಿಗಳ ವಿತರಣೆಯೊಂದಿಗೆ ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದರು. ರಿಯಾ ಪ್ರತಿ ವಿತರಣೆ ಮತ್ತು ಅದರ ಪಾವತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದಿದ್ದರು ಎಂದು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇದರೊಂದಿಗೆ, ಎನ್‌ಸಿಬಿ ನೀಡಿದ ರಿಮಾಂಡ್ ನಕಲಿನಲ್ಲಿ, ಈ ಎಲ್ಲ ಜನರೊಂದಿಗೆ ವಿಚಾರಣೆ ನಡೆಸಿದ ನಂತರ ರಿಯಾಳನ್ನು ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಬರೆಯಲಾಗಿದೆ.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *