ಹತ್ರಾಸ್ ಪ್ರಕರಣ : ಸಮಾಜ ವಿಭಜಿಸುವುದೇ ಪ್ರತಿಪಕ್ಷಗಳ ಗುರಿ – ಸಿಎಂ ಯೋಗಿ

ಉತ್ತರ ಪ್ರದೇಶದ ಸಿಎಂ ಯೋಗಿ ಆದಿತ್ಯನಾಥ್ ಅವರು ಪ್ರತಿಪಕ್ಷಗಳ ವಿರುದ್ಧ ಗರಂ ಆಗಿದ್ದಾರೆ. ‘ಪ್ರತಿಪಕ್ಷದವರು ದೇಶವನ್ನು ವಿಭಜಿಸಿದರು. ಈಗ ಅವರೇ ಸಮಾಜವನ್ನು ವಿಭಜಿಸುವ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ’ ಎಂದು ಸಿಎಂ ಯೋಗಿ ದೂರಿದ್ದಾರೆ. ಸಿಎಂ ಯೋಗಿ “ಇದು ಅವರ ಡಿಎನ್‌ಎಯಲ್ಲಿದೆ, ಅವರು ಯಾವುದನ್ನೂ ಇಷ್ಟಪಡುವುದಿಲ್ಲ” ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಸಿಎಂ ಯೋಗಿ ಅವರು “ಜಾತಿ, ಪ್ರದೇಶ ಮತ್ತು ಧರ್ಮದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ವಿಭಜಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ, ಅದು ಅವರ ಪ್ರವೃತ್ತಿಯಾಗಿದೆ. ಅವರು ಮೊದಲು ದೇಶವನ್ನು ವಿಭಜಿಸಿ ನಂತರ ಜಾತಿಯ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಸಾಮಾಜವನ್ನು ವಿಭಜಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅವರಿಗೆ ಅಧಿಕಾರ ದೊರೆತಾಗಲೆಲ್ಲಾ , ಅವರು ತಮ್ಮ ಕುಟುಂಬವನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಬೇರೆಯವರನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಲಿಲ್ಲ. ಅವರಿಗೆ ಅದು ಅವರ ಸ್ವಂತ ಕುಟುಂಬ ಮತ್ತು ಬೇರೇನೂ ಅಲ್ಲ. ಅವರು ಅಧಿಕಾರಕ್ಕೆ ಬಂದಾಗಲೆಲ್ಲಾ ಅವರು ಕುಟುಂಬದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಅಧಿಕಾರದಿಂದ ಹೊರಬಂದಾಗ ಅವರು ಯಾವುದೇ ಪಕ್ಷವನ್ನು ನೆಮ್ಮಿಯಾಗಿ ಇರಲು ಬಿಡುವುದಿಲ್ಲ ” ಎಂದು ವಿರೋಧ ಪಕ್ಷಗಳ ವಿರುದ್ಧ ಕಿಡಿ ಕಾರಿದ್ದಾರೆ.

ಸಿಎಂ ಯೋಗಿ ಆದಿತ್ಯನಾಥ್ ಅವರು ಹತ್ರಾಸ್ ಪ್ರಕರಣದಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಪಕ್ಷಗಳನ್ನು, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಮುಖಂಡರನ್ನು ಗುರಿಯಾಗಿಸಿಕೊಂಡರು. ಅಪಾಯಕಾರಿ ಚಿಂತನೆಯು ಅವರ ಡಿಎನ್‌ಎದ ಭಾಗವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಸಿಎಂ ಯೋಗಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ರಾಮ್ ದೇವಾಲಯದ ಪರವಾಗಿ ಸುಪ್ರೀಂ ಕೋರ್ಟ್ ತೀರ್ಮಾನಿಸಿದರೆ, ಈ ಜನರು ಗಲಭೆಗಳನ್ನು ಪ್ರಚೋದಿಸಿದರು ಎಂದು ಸಿಎಂ ಯೋಗಿ ಆಕ್ರೋಶ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅವರ ಮಾತು ಕೇಳಿ ಜನರು ಹರ್ಷೋದ್ಗಾರ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರು, ಆದರೆ ಅವರ ಮುಖದಿಂದ ಸಂತೋಷ ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ ” ಎಂದಿದ್ದಾರೆ.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *