ಪ್ರೀತಿಸಿದವಳೊಂದಿಗೆ ತಾಯಿಯನ್ನೂ ಕೊಂದ ಪಾಗಲ್ ಪ್ರೇಮಿ…!

ಮದುವೆಯಾಗಲು ನಿರಾಕರಿಸಿದ್ದಕ್ಕೆ 19 ವರ್ಷದ ಯುವತಿ ಮತ್ತು ಆಕೆಯ 50 ವರ್ಷದ ತಾಯಿಯನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಬ್ಬ ಭಾನುವಾರ ರಾತ್ರಿ ಇರಿದು ಕೊಲೆ ಮಾಡಿದ ಘಟನೆ ಉತ್ತರ ಪ್ರದೇಶದ ಆಗ್ರಾ ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆದಿದೆ. ಘಟನೆಯಲ್ಲಿ ಮಹಿಳೆಯ ಸಂಬಂಧಿ ಸಹ ಗಂಭೀರವಾಗಿ ಗಾಯಗೊಂಡು ಸ್ಥಳೀಯ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ದಾಖಲಾಗಿದೆ.

ಘಟನೆಯ ಸ್ಥಳದಿಂದ ಸುಮಾರು 50 ಮೀಟರ್ ದೂರದಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುವ ಗೋವಿಂದ್ ಎಂಬ ವ್ಯಕ್ತಿ ಈ ಅಪರಾಧ ಎಸಗಿದ್ದಾನೆ. ಘಟನೆ ಬಳಿಕ ಪರಾರಿಯಾಗಿದ್ದ ಆರೋಪಿ ಘಟನೆಯ ಸ್ಥಳದಿಂದ ಸುಮಾರು 50 ಮೀಟರ್ ದೂರದಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುವ ಗೋವಿಂದ್ ಎಂಬ ವ್ಯಕ್ತಿ ಈ ಅಪರಾಧ ಎಸಗಿದ್ದಾನೆ ಕುಟುಂಬದ ನೆರೆಯವನು. ಈ ವ್ಯಕ್ತಿ ಕುಟುಂಬದ ನೆರೆಯ ಹುಡುಗಿಯೊಬ್ಬಳನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಿದ್ದನು.

ಆದರೆ ಎರಡೂ ಕುಟುಂಬಗಳು ತಮ್ಮ ಸ್ನೇಹದಿಂದ ಸಂತೋಷವಾಗಿಲ್ಲ. ಕೆಲವು ದಿನಗಳ ಹಿಂದೆ ಈ ವಿಷಯದ ಬಗ್ಗೆ ವಾದವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು. ಬಾಲಕಿಯ ಕುಟುಂಬ ಸುಮಾರು ಎರಡು ವಾರಗಳ ಹಿಂದೆ ಬೇರೆಡೆ ನಿಶ್ಚಿತಾರ್ಥ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದೆ. ಇದನ್ನು ಸಹಿಸದ ಗೀವಿಂದ್ ಪ್ರೇಯಸಿ ಮತ್ತು ಆಕೆಯ ತಾಯಿಯನ್ನು ಕೊಂದಿದ್ದಾನೆ.

ಸದ್ಯ ಪರಾರಿಯಾದ ಆರೋಪಿಯನ್ನು ಬಂಧಿಸಲು ಐದು ಪೊಲೀಸ್ ತಂಡಗಳನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಆಗ್ರಾದ ಪೊಲೀಸ್ ಇನ್ಸ್ಪೆಕ್ಟರ್ ಜನರಲ್ ಎ ಸತೀಶ್ ಗಣೇಶ್ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ವೀಡಿಯೊ ಹೇಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *