ಬೇವು ಮತ್ತು ತುಳಸಿ ಎಲೆಗಳಿಂದ ಮಾಡಿದ ಮಾಸ್ಕ್ ಧರಿಸಿದ ಸಾಧು..!

ಕೊರೊನಾ ಅಧಿಕವಾಗುತ್ತಿರುವ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸಾಧುವೋರ್ವ ಬೇವಿನ ಮತ್ತು ತುಳಸಿ ಎಲೆಗಳಿಂದ ಮಾಡಿದ ಮುಖವಾಡವನ್ನು ಧರಿಸಿದ್ದು ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ನೆಟ್ಟಿಗರ ಗಮನ ಸೆಳೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ರೋಗ ನಮ್ಮ ದೇಶದಲ್ಲಿ ಇನ್ನೂ ಉಲ್ಬಣಗೊಳ್ಳುತ್ತಿರುವುದರಿಂದ ಸಾಮಾಜಿಕ ಅಂತರ ಪಾಲಿಸುವುದು, ಸ್ಯಾನಿಟೈಸರ್ ಮತ್ತು ಮಾಸ್ಕ್ ಕಡ್ಡಾಯವಾಗಿ ಬಳಸುವುದು ಅವಶ್ಯವಾಗಿದೆ. ಮಾಸ್ಕ್ ಧರಿಸುವುದರಲ್ಲಿ ಕೆಲವರ ಸೃಜನಶೀಲತೆ ಜನರ ಗಮನ ಸೆಳೆಯುತ್ತಿದೆ.

ಈಗ ಅಂತಹ ಸೃಜನಶೀಲತೆಯ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಮತ್ತೊಂದು ಮಾಸ್ಕ್ ಸೇರ್ಪಡೆಯಾಗಿದ್ದು,  ಈ ವಿಭಿನ್ನ ಮಾಸ್ಕ್ ವೈರಲ್ ಆಗಿದ್ದು ಅದು ಅಂತರ್ಜಾಲವನ್ನು ಮೆಚ್ಚಿಸುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದೆ. ವೈರಲ್ ಫೋಟೋದಲ್ಲಿ ಸಾಧು ವಿಭಿನ್ನ ನೈಸರ್ಗಿಕ ಮುಖವಾಡವನ್ನು ಧರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅದು ಬೇವಿನ ಮತ್ತು ತುಳಸಿ ಎಲೆಗಳಿಂದ ಮಾಡಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ. ಸಾಧುವನ್ನು ಉತ್ತರಪ್ರದೇಶದ ರುಪಿನ್ ಶರ್ಮಾ ಎಂದು ಐಪಿಎಸ್ ಅಧಿಕಾರಿ ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

https://twitter.com/rupin1992/status/1396041839656849408?ref_src=twsrc%5Etfw%7Ctwcamp%5Etweetembed%7Ctwterm%5E1396041839656849408%7Ctwgr%5E%7Ctwcon%5Es1_&ref_url=https%3A%2F%2Fwww.timesnownews.com%2Fthe-buzz%2Farticle%2Fman-wears-neem-tulsi-leaves-mask-video-goes-viral%2F760937

“ಈ ಮುಖವಾಡಗಳು ಸಾಮಾನ್ಯ ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸೆ ಮತ್ತು ಬಟ್ಟೆ ಮುಖವಾಡಗಳಿಗಿಂತ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ. ಏಕೆಂದರೆ ಬೇವು ಮತ್ತು ತುಳಸಿ ಯಾವುದೇ ಕಾಯಿಲೆಯಿಂದ ನಮ್ಮನ್ನು ಗುಣಪಡಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಸಾಧು ಅಭಿಪ್ರಾಯಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ.

ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ, ವೈರಲ್ ವೀಡಿಯೊ ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ನಲ್ಲಿ 1000 ವೀಕ್ಷಣೆಗಳಿಗೆ ಹತ್ತಿರದಲ್ಲಿದೆ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳು ಈ ಸೃಜನಶೀಲತೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.

 

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.