ಲಾಕ್‌ಡೌನ್ ಮಧ್ಯೆ ಸಂಚಾರ : ನಟ ಟೈಗರ್ ಶ್ರಾಫ್ ಮತ್ತು ದಿಶಾ ಪಟಾನಿ ವಿರುದ್ಧ ಎಫ್‌ಐಆರ್!

ಲಾಕ್‌ಡೌನ್ ಮಧ್ಯೆ ಮುಂಬೈ ಬೀದಿಗಳಲ್ಲಿ ಸಂಚರಿಸಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಬಾಲಿವುಡ್‌ನ ವದಂತಿಯ ದಂಪತಿ ಟೈಗರ್ ಶ್ರಾಫ್ ಮತ್ತು ದಿಶಾ ಪಟಾನಿ ವಿರುದ್ಧ ಎಫ್‌ಐಆರ್ ದಾಖಲಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಇಂದು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ವರದಿಯಾಗಿದೆ.

ಲಾಕ್‌ಡೌನ್ ಮಧ್ಯೆ ಮುಂಬೈ ಬೀದಿಗಳಲ್ಲಿ ಸಂಚರಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಟೈಗರ್ ಶ್ರಾಫ್ ಕಾರನ್ನು ಪೊಲೀಸರು ಬಾಂದ್ರಾದಲ್ಲಿ ನಿಲ್ಲಿಸಿದಾಗ ದಂಪತಿಗಳು ಸರಿಯಾದ ಕಾರಣವನ್ನು ನೀಡಿಲ್ಲ ಎಂದು ಎಎನ್ಐ ದೃಢಪಡಿಸಿದೆ. ನಂತರ ದಿಶಾ ಮತ್ತು ಟೈಗರ್ ಅವರ ಕೋವಿಡ್ ಮಾನದಂಡಗಳ ಉಲ್ಲಂಘಿಸಿದ್ದಕ್ಕೆ ಬೇಜವಾಬ್ದಾರಿಯುತ ಕಾರಣಕ್ಕಾಗಿ ಅವರ ಮೇಲೆ ಎಫ್ಐಆರ್ ದಾಖಲಿಸಿದ್ದಾರೆ.  ಈ ಬಗ್ಗೆ ಟ್ವೀಟ್ ಕೂಡ ಮುಂಬೈ ಪೊಲೀಸರು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಟ್ವೀಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಮುಂಬೈ ಪೊಲೀಸರು ಟೈಗರ್ ಮತ್ತು ದಿಶಾ ಅವರ ಹೆಸರನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳದಿದ್ದರೂ, ಅವರು ತಮ್ಮ ಜನಪ್ರಿಯ ಚಲನಚಿತ್ರ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ಮನರಂಜಿಸುವ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬಳಸುವ ಮೂಲಕ ಸ್ಪಷ್ಟ ಉಲ್ಲೇಖಗಳನ್ನು ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಮೂಲಕ ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ರೋಗದ ಮಧ್ಯೆ ಅನಗತ್ಯವಾದ ಓಡಾಟವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸುವಂತೆ ಮುಂಬೈ ಪೊಲೀಸರು ಇತರರಿಗೆ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ನೀಡಿದರು.

ಕೆಲವು ಗಂಟೆಗಳ ಹಿಂದೆ, ಟೈಗರ್ ಶ್ರಾಫ್ ಅವರ ತಾಯಿ ಆಯೆಷಾ ಶ್ರಾಫ್ ತನ್ನ ಮಗನ ವಿರುದ್ಧ ಎಫ್ಐಆರ್ ದಾಖಲಾಗಿರುವ ವರದಿಗಳನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರು. ಅವರು ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾ ಪೋಸ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಉತ್ತರಿಸುತ್ತಾ, “ಪ್ರಿಯರೇ ಈ ಸಂಗತಿಗಳನ್ನು ನೀವು ತಪ್ಪಾಗಿ ಗ್ರಹಿಸಿದ್ದೀರಿ. ಅವರು ಮನೆಗೆ ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಪೊಲೀಸರು ಆಧಾರ್ ಕಾರ್ಡ್‌ಗಳನ್ನು ದಾರಿಯಲ್ಲಿ ಪರಿಶೀಲಿಸುತ್ತಿದ್ದರು. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಯಾರೋ ತಪ್ಪು ಸಂದೇಶವನ್ನು ರವಾನಿಸಿದ್ದಾರೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಈ ವಿಚಾರವನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ” ಎಂದು ಬರೆದಿದ್ದರು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಮುಂಬೈ ಪೊಲೀಸರು ಟೈಗರ್-ದಿಶಾದಲ್ಲಿ ಸುಳಿವು ನೀಡುವ ಮೇಲಿನ ಟ್ವೀಟ್ ಅನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ ತಕ್ಷಣ, ಆಯೆಷಾ ತನ್ನ ಅಭಿಪ್ರಾಯವನ್ನು ಅಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights