ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಕೊರೊನಾ 72%ರಷ್ಟು ಚೇತರಿಕೆ : ಸಾವಿನ ಪ್ರಮಾಣ ಕೆಳಮುಖ..

ದೆಹಲಿಯಲ್ಲಿ ಕೊರೊನಾವೈರಸ್ ಪ್ರಕರಣಗಳು ಭಾನುವಾರ 152,580 ಕ್ಕೆ ಏರಿವೆ. ರಾಷ್ಟ್ರ ರಾಜಧಾನಿ ಭಾನುವಾರ 652 ಹೊಸ ಕೋವಿಡ್ -19 ಪ್ರಕರಣಗಳನ್ನು ವರದಿ ಮಾಡಿದ್ದು, ದೆಹಲಿಯ ಚೇತರಿಕೆ ಪ್ರಮಾಣವನ್ನು ಶೇಕಡಾ 90 ಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿಸಿದೆ.

ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ಭಾರತದ ಹಲವಾರು ರಾಜ್ಯಗಳು ತಮ್ಮ ದೈನಂದಿನ ಕರೋನವೈರಸ್ ಪ್ರಕರಣಗಳಲ್ಲಿ ಶೀಘ್ರ ಹೆಚ್ಚಳವನ್ನು ದಾಖಲಿಸುತ್ತಿದ್ದು, ದೇಶದ ಒಟ್ಟು ಮೊತ್ತವನ್ನು 25.89 ಲಕ್ಷಕ್ಕೆ ತಲುಪಿದೆ. ಭಾರತ ಭಾನುವಾರ 63,489 ಕರೋನವೈರಸ್ ಪ್ರಕರಣಗಳು ಮತ್ತು 944 ಸಾವುಗಳನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿದೆ. ಭಾರತದ ಕರೋನವೈರಸ್ ಪ್ರಕರಣದ ಸಾವಿನ ಪ್ರಮಾಣವು ಕೆಳಮುಖ ಪ್ರವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಕಾಣುತ್ತಿದೆ.

ಸೋಂಕಿನ ವಿರುದ್ಧ ವಿಶ್ವದ ಮೊಟ್ಟಮೊದಲ ನೋಂದಾಯಿತ ಲಸಿಕೆಯಾದ ರಷ್ಯಾದ ಕೊರೋನವೈರಸ್ ಲಸಿಕೆಯ ಹಂತ 1 ಮತ್ತು ಹಂತ 2 ಕ್ಲಿನಿಕಲ್ ಪ್ರಯೋಗಗಳ ತಾಂತ್ರಿಕ ವಿವರಗಳನ್ನು ನೀಡುವಂತೆ ಭಾರತೀಯ ಕಂಪನಿಗಳು ರಷ್ಯಾದ ನೇರ ಹೂಡಿಕೆ ನಿಧಿಯನ್ನು (ಆರ್‌ಡಿಐಎಫ್) ಕೇಳಿಕೊಂಡಿವೆ.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love
Verified by MonsterInsights