ಫಾಲೋವರ್ಸ್ ಗಾಗಿ ವಿಶೇಷ ಹಾಡನ್ನು ಹಾಡಿದ ವಾಸುಕಿ ವೈಭವ್…

ವಾಸುಕಿ ವೈಭವ್ ತಮ್ಮ ಅನುಯಾಯಿಗಳಿಗೆ ಧನ್ಯವಾದ ಹೇಳಲು ವಿಶೇಷ ಹಾಡನ್ನು ಹಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಸಂಯೋಜಕ, ಗಾಯಕ ಮತ್ತು ಗೀತರಚನೆಕಾರ ವಾಸುಕಿ ವೈಭವ್ ಅವರ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಪೋಸ್ಟ್ ಬುಧವಾರಕ್ಕೆ 300 ಕೆ ಅನುಯಾಯಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ಅವರಿಗಾಗಿ ಹೃತ್ಪೂರ್ವಕ ಹಾಡು ಹಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಓ ನನ್ನ ಸ್ನೇಹಿತ 300 ಕೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು, ಈ ಹಾಡಿನಲ್ಲಿ ವಾಸುಕಿ ಹಾಡುತ್ತಿದ್ದ ಮತ್ತು ಅವರ ಅನುಯಾಯಿಗಳನ್ನು ಉದ್ದೇಶಿಸಿ ಮತ್ತು ಅವರ ಕೈಯನ್ನು ಹಿಡಿದು ಇಂದು ಅವರು ಇರುವ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಕರೆದೊಯ್ದಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಮತ್ತು ಅವರ ಬೆಳವಣಿಗೆ ಅವರಿಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಎಂದು ಹಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿಯೂ ಜನ ನನ್ನನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಾರೆಂದು ಆಶಿಸುತ್ತೇನೆ ಎಂದಿದ್ದಾರೆ.

ವಾಸುಕಿಯವರು ಸಂಗೀತ ರಚನೆ ಮಾಡಿದ್ದ ಇತ್ತೀಚೆಗಿನ ಚಲನಚಿತ್ರ ಪುನೀತ್ ರಾಜ್‌ಕುಮಾರ್ ಪ್ರೊಡಕ್ಷನ್ಸ್ ಲಾ ಮತ್ತು ಫ್ರೆಂಚ್ ಬಿರಿಯಾನಿ ಬಿಡುಗಡೆಗೊಂಡಿವೆ. ಫ್ರೆಂಚ್ ಬಿರಿಯಾನಿಯಲ್ಲಿ ಅವರು ಎಲ್ಲಾ ಹಾಡುಗಳಿಗೆ ಗೀತರಚನೆಕಾರರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಮುಂದೆ, ಯುವ ಸಂಗೀತಗಾರ ನಟ ಸೂರಜ್ ಗೌಡರ ನಿರ್ದೇಶನದ ನಿನ್ನಾ ಸಾನಿಹಕೆ ಅವರ ಸಾಹಿತ್ಯದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇದು ರಘು ದೀಕ್ಷಿತ್ ಅವರನ್ನು ಸಂಯೋಜಕರನ್ನು ಕುರ್ಚಿಯಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿದೆ. ಈ ಚಿತ್ರ ಡಾ.ರಾಜ್‌ಕುಮಾರ್ ಅವರ ಮೊಮ್ಮಗಳು ಧನ್ಯಾ ರಾಮ್‌ಕುಮಾರ್ ಅವರನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಅವರು ರಘು ಅವರ ಮುಂದಿನ ಆಲ್ಬಮ್‌ಗಾಗಿ ಹಾಡುಗಳನ್ನು ಬರೆಯಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದ್ದಾರೆ..

ಹೆಚ್ಚಿನ ಲಾಕ್‌ಡೌನ್‌ಗಳಿಗೆ ಹೋಮ್‌ಬೌಂಡ್ ಆಗಿರುವ ವಾಸುಕಿ, ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಕನ್ನಡದ ಸಂಗಾತಿಗಳಾದ ದೀಪಿಕಾ ದಾಸ್ ಮತ್ತು ಶೈನ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಭೇಟಿಯಾಗಲು ಹೊರಹೋಗಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಹೈದರಾಬಾದ್‌ಗೆ ವಿಮಾನ ಹತ್ತಿದ ಚಿತ್ರವೊಂದನ್ನು ಸಹ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಇದು ತೆಲುಗು ಯೋಜನೆಗಾಗಿ ಸಭೆ ನಡೆಸಲು ವದಂತಿಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ಬಗ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ದೃಢೀಕರಣವಿಲ್ಲ.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.