‘ಸುಶಾಂತ್ ರಾತ್ರಿ ಎದ್ದು ಹನುಮಾನ್ ವಿಗ್ರಹ ತಬ್ಬಿಕೊಂಡು ಅಳುತ್ತಿದ್ದರು’-ಮಿರಾಂಡಾ

ಸುಶಾಂತ್ ಸಿಂಗ್ ರಜಪೂತ್ ಆತ್ಮಹತ್ಯೆ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಸಿಬಿಐ ತನಿಖೆಯಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿದೆ. ಸಿಬಿಐ ಪ್ರತಿದಿನ ರಿಯಾವನ್ನು ಪ್ರಶ್ನಿಸುತ್ತಿದೆ. ಪ್ರತಿದಿನ ಹೊಸ ವಿಚಾರಗಳ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುವಿಕೆಗಳು ಸಹ ನಡೆಯುತ್ತಿವೆ. ಈಗ ಸಿಬಿಐ ಸುಶಾಂತ್ ಅವರ ಮನೆ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ಸ್ಯಾಮ್ಯುಯೆಲ್ ಮಿರಾಂಡಾ ಅವರನ್ನು ಪ್ರಶ್ನಿಸಿದೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಸ್ಯಾಮ್ಯುಯೆಲ್ ಆಘಾತಕಾರಿ ವಿಚಾರವನ್ನು ಬಹಿರಂಗ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಸ್ಯಾಮ್ಯುಯೆಲ್ ಮಿರಾಂಡಾ “ಸುಶಾಂತ್ ತುಂಬಾ ಅಳುತ್ತಿದ್ದನು ಮತ್ತು ಪ್ರತಿದಿನ ರಾತ್ರಿ ಹನುಮಾನ್ ವಿಗ್ರಹವನ್ನು ತಬ್ಬಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದನು. ಸ್ಯಾಮ್ಯುಯೆಲ್ ಈ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಸಿಬಿಐಗೆ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಅವರು ತಮ್ಮ ಹೇಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ, “ಸುಶಾಂತ್ ಅವರ ಸಹೋದರಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಮತ್ತು ಅವರ ಪತಿ ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ಅವರನ್ನು ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ನೇಮಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರು. ಅವರ ಕೆಲಸವೆಂದರೆ ಸುಶಾಂತ್ ಅವರ ಸಿಬ್ಬಂದಿಯನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸುವುದು ಮತ್ತು ಅವರಿಗೆ ಸಂಬಳ ನೀಡುವುದು. ಒಮ್ಮೆ, ಸುಶಾಂತ್ ಅವರ ಸಹೋದರಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಮತ್ತು ಸುಶಾಂತ್ ನಡುವೆ ಏನಾದರೂ ಜಗಳವಾಗಿತ್ತು ತದನಂತರ ಕೋಪದಲ್ಲಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಮತ್ತು ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ದೆಹಲಿಗೆ ಹೋದರು “. ಇದಲ್ಲದೆ “2019 ರ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ, ರಿಯಾ ಸುಶಾಂತ್ ಅವರ ಮನೆಗೆ ಬರಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ್ದರು. ಇದನ್ನು ನೋಡಿದ ರಿಯಾ ಅವರ ಸಹೋದರ ಮತ್ತು ತಂದೆ ಕೂಡ ಸುಶಾಂತ್ ಅವರ ಮನೆಗೆ ಬರಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು. ರಿಯಾ ಆಗಾಗ್ಗೆ ಸುಶಾಂತ್ ಅವರು ಕಾರ್ಯನಿರತರಾದಾಗಾ ಪಾರ್ಟಿಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರು. ಆದರೆ ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಸುಶಾಂತ್ ಆ ಪಾರ್ಟಿಗಳ ಭಾಗವಾಗಲಿಲ್ಲ. ಅವನು ತನ್ನನ್ನು ಕೋಣೆಗೆ ಬೀಗ ಹಾಕಿಕೊಂಡು ಕೊಠಡಿಯಿಂದ ಹೊರಗೆ ಬರುತ್ತಿರಲಿಲ್ಲ “ಎಂದಿದ್ದಾರೆ.

” ಇಂಥ ವಿಚಾರಗಳನ್ನು ಸುಶಾಂತ್ ಅವರ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಸಿಬ್ಬಂದಿಯಿಂದ ಅವನು ತಿಳಿದುಕೊಂಡರು. ಆಗ ಅವನ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿಗಳಿವೆ ಎಂದು ಅರಿವಾಗುತ್ತಿತ್ತು. ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಸುಶಾಂತ್ ಅಳುತ್ತಿದ್ದರು. ಅನೇಕ ಬಾರಿ ಅವರು ತನ್ನ ಕೋಣೆಗೆ ಹೋಗಿ ಹನುಮಾನ್ ಜಿ ಅವರ ವಿಗ್ರಹವನ್ನು ತಬ್ಬಿಕೊಂಡು ಅಳುತ್ತಿದ್ದರು ” ಎಂದು ಸ್ಯಾಮ್ಯುಯೆಲ್ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights