ದಿಲೀಪ್ ಕುಮಾರ್ ಅವರ ಸಹೋದರರ ಸಾವಿನ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ -ಪತ್ನಿ ಸೈರಾ ಬಾನು

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ತನ್ನ ಇಬ್ಬರು ಸಹೋದರರನ್ನು ಕೊರೊನಾವೈರಸ್‌ಗೆ ಕಳೆದುಕೊಂಡಿರುವ ಬಾಲಿವುಡ್ ಹಿರಿಯ ದಿಲೀಪ್ ಕುಮಾರ್ ಅವರಿಗೆ ತಮ್ಮ ಸಹೋದರರ ಸಾವಿನ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ ಎಂದು ಅವರ ಪತ್ನಿ ಸೈರಾ ಬಾನು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಕೊರೊನಾವೈರಸ್-ಪಾಸಿಟಿವ್ ಆಗಿರುವ ದಿಲೀಪ್ ಕುಮಾರ್ ಅವರ ಸಹೋದರರಾದ ಎಹ್ಸಾನ್ ಖಾನ್ (90) ಮತ್ತು ಅಸ್ಲಂ ಖಾನ್ (88) ಅವರನ್ನು ಚಿಕಿತ್ಸೆಗಾಗಿ ಮುಂಬೈನ ಲೀಲಾವತಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ದಾಖಲಿಸಲಾಗಿದ್ದು, ಅಲ್ಲಿ ಅವರು ಸಾವನ್ನಪ್ಪಿದರು.

“ನಿಮಗೆ ಸತ್ಯವನ್ನು ಹೇಳಬೇಕೆಂದರೆ, ಅಸ್ಲಂ ಭಾಯ್ ಮತ್ತು ಎಹ್ಸಾನ್ ಭಾಯ್ ಇನ್ನಿಲ್ಲ ಎಂದು ದಿಲೀಪ್ ಸಾಹೀಬರಿಗೆ ತಿಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ. ನಾವು ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ಗೊಂದಲದ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಅವರಿಂದ ದೂರವಿರಿಸುತ್ತೇವೆ” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. “ಅಮಿತಾಬ್ ಬಚ್ಚನ್ ಅವರು ಕೋವಿಡ್-19 ಗುತ್ತಿಗೆ ಪಡೆದಾಗ ಮತ್ತು ನಾನಾವತಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ದಾಖಲಾದಾಗ ನಾವು ಅವನಿಗೆ ಹೇಳಲಿಲ್ಲ, ಅವರು ಅಮಿತಾಬ್ ಅವರನ್ನು ತುಂಬಾ ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ದಿಲೀಪ್ ಕುಮಾರ್ ಅವರ ಸೋದರಳಿಯರಾದ ಇಮ್ರಾನ್ ಮತ್ತು ಅಯೂಬ್ ಅವರು ಇಂದು ಎಹ್ಸಾನ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಅಂತಿಮ ವಿಧಿಗಳನ್ನು ನೆರವೇರಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಸೈರಾ ಬಾನು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.
97 ವರ್ಷದ ನಟನ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಸೈರಾ ಬಾನು, ” ಅವರು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ನಿರ್ಜಲೀಕರಣದಿಂದಾಗಿ ರಕ್ತದೊತ್ತಡದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಚಿಕಿತ್ಸೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ” ಎಂದರು.

ದಿಲೀಪ್ ಕುಮಾರ್ ಅವರ ಕುಟುಂಬ ಸ್ನೇಹಿತ ಫೈಸಲ್ ಫಾರೂಕಿ ಗುರುವಾರ ಎಹ್ಸಾನ್ ಖಾನ್ ಸಾವಿನ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. “ದಿಲೀಪ್ ಸಾಬ್ ಅವರ ಕಿರಿಯ ಸಹೋದರ ಎಹ್ಸಾನ್ ಖಾನ್ ಕೆಲವು ಗಂಟೆಗಳ ಹಿಂದೆ ನಿಧನರಾದರು. ಈ ಮೊದಲು ಕಿರಿಯ ಸಹೋದರ ಅಸ್ಲಂ ನಿಧನ ಹೊಂದಿದರು. ನಾವು ದೇವರಿಂದ ಬಂದಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಬಳಿಗೆ ನಾವು ಹಿಂತಿರುಗುತ್ತೇವೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಅವರಿಗಾಗಿ ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಿ.” ಫೈಸಲ್ ಫಾರೂಕಿ ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ದಿಲೀಪ್ ಕುಮಾರ್ ಅವರ ಕಿರಿಯ ಸಹೋದರ ಅಸ್ಲಂ ಖಾನ್ ಆಗಸ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ನಿಧನರಾದರು. ಅಸ್ಲಂ ಖಾನ್ ಅವರ ಚಿಕಿತ್ಸೆಯನ್ನು ನೋಡಿಕೊಂಡ ಡಾ.ಜಲೀಲ್ ಪಾರ್ಕರ್, ಸುದ್ದಿ ಸಂಸ್ಥೆ ಪಿಟಿಐಗೆ, “ಶ್ರೀ ಅಸ್ಲಂ ಅವರು ಕೋವಿಡ್-19 ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ನಿಧನರಾದರು. ಅವರಿಗೆ ಮಧುಮೇಹ, ಅಧಿಕ ರಕ್ತದೊತ್ತಡ ಮತ್ತು ಹೃದ್ರೋಗದಿಂದ ನ್ಯುಮೋನಿಯಾ ಇತ್ತು. ಅವರಿಗೆ ಅನೇಕ ಅಂಗಾಂಗ ವೈಫಲ್ಯವಿತ್ತು” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

ಈ ವರ್ಷದ ಮಾರ್ಚ್‌ನಲ್ಲಿ ರಾಷ್ಟ್ರವ್ಯಾಪಿ ಲಾಕ್‌ಡೌನ್ ಹೇರುವ ಮೊದಲು, ಕರೋನವೈರಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಮುನ್ನೆಚ್ಚರಿಕೆ ಕ್ರಮವಾಗಿ ತಾನು ಮತ್ತು ಅವರ ಪತ್ನಿ ನಟಿ ಸೈರಾ ಬಾನು “ಸಂಪೂರ್ಣ ಪ್ರತ್ಯೇಕತೆ ಮತ್ತು ಸಂಪರ್ಕತಡೆಯನ್ನು” ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ ಎಂದು ದಿಲೀಪ್ ಕುಮಾರ್ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರು. ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಪೋಸ್ಟ್ನಲ್ಲಿ, ಅವರು ತಮ್ಮ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ “ಸಾಧ್ಯವಾದಷ್ಟು ಮನೆಯೊಳಗೆ ಇರಬೇಕೆಂದು” ವಿನಂತಿಸಿದರು.

ಕೊಹಿನೂರ್, ಮೊಘಲ್-ಎ-ಅಜಮ್, ಶಕ್ತಿ, ನಯಾ ದೌರ್ ಮತ್ತು ರಾಮ್ ಔರ್ ಶ್ಯಾಮ್ ಮುಂತಾದ ಕ್ಲಾಸಿಕ್‌ಗಳಲ್ಲಿನ ಅಭಿನಯಕ್ಕಾಗಿ ದಿಲೀಪ್ ಕುಮಾರ್ ಹೆಚ್ಚು ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ 1998 ರ ಚಲನಚಿತ್ರ ಕಿಲಾ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *