ವರ್ಕೌಟ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾಗ ಮಹಿಳೆಯಿಂದ ಹಲ್ಲೆ : ವಿಡಿಯೋ ಹರಿಬಿಟ್ಟ ಸಂಯುಕ್ತಾ ಹೆಗ್ಡೆ

ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಉದ್ಯಾನವನವೊಂದರಲ್ಲಿ ವರ್ಕೌಟ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾಗ ತಮ್ಮ ಗೆಳತಿ ಮೇಲೆ ಹಲ್ಲೆ ಮಾಡಿದ ಮಹಿಳೆಯ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ನಟಿ ಸಂಯುಕ್ತಾ ಹೆಗ್ಡೆ ಅವರು ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

“ವಯಸ್ಸಾದ ಮಹಿಳೆಯೊಬ್ಬರು ಬಂದು ನಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಹಲ್ಲೆ ನಡೆಸಿದಾಗ ನಾವು ಮೂವರು ಹುಡುಗಿಯರು ವರ್ಕೌಟ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇವು. ಹೂಲಾ-ಹೂಪ್ಸ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ. ನಾವು ಕ್ಯಾಬರೆ ನೃತ್ಯ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇವು. ಈ ವೇಳೆ ತನ್ನ ಸ್ನೇಹಿತೆ ಮೇಲೆ ಮಹಿಳೆ ಹಲ್ಲೆ ಮಾಡಿದ್ದಾಳೆ  ಎಂದು ಸಮುಕ್ತಾ ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ, ಅಲ್ಲಿ ಅವರು ನಡೆದ ಘಟನೆಯನ್ನು ಬೆಚ್ಚಿಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ.

ನಟಿ ಇಡೀ ಘಟನೆಯನ್ನು ತನ್ನ ಫೋನ್‌ನಲ್ಲಿ ರೆಕಾರ್ಡ್ ಮಾಡಿದ್ದಾಳೆ. ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಲೈವ್ ಆಗಿ ಕಥೆಯ ಭಾಗವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾಳೆ. ಮಹಿಳೆ ತನ್ನ ಮತ್ತು ತನ್ನ ಸ್ನೇಹಿತರ ಮೇಲೆ ಅಸಭ್ಯ ವರ್ತನೆ, “ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ಹೊರಹಾಕುವುದು” ಎಂದು ಹೇಗೆ ಆರೋಪಿಸುತ್ತಾಳೆ. ಅವರು ತಮ್ಮ ಕ್ರೀಡಾ ಉಡುಪಿನಲ್ಲಿ ವರ್ಕೌಟ್ ಮಾಡುವಾಗ ಅವರ ಬಟ್ಟೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದ್ದಾರೆ. “ಅವರು ನಮ್ಮನ್ನು ಹೊಡೆಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದರು, ನಮ್ಮನ್ನು ದೂಷಿಸಿದರು. ಈಗ ಇಲ್ಲಿ ಒಂದು ದೃಶ್ಯವನ್ನು ರಚಿಸುವ ಬದಲು ಕ್ಷಮೆಯಾಚಿಸಲು ಮತ್ತು ಹೊರಹೋಗುವಂತೆ ಕೇಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ” ಎಂದು ಸಮುಕ್ತ ಹೇಳಿದರು.

https://www.instagram.com/samyuktha_hegde/channel/?utm_source=ig_embed

“ಮಹಿಳೆ ನಮ್ಮನ್ನು ಹೊಡೆಯುವ ವಿಡಿಯೋ ನಮ್ಮಲ್ಲಿದೆ. ನಾವು ಅದನ್ನು ಪೊಲೀಸರಿಗೆ ತೋರಿಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಪೊಲೀಸರು ಅವಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ” ಎಂದು ನಟಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾಳೆ. “ಹುಡುಗಿಯರು ಹೇಗೆ ಅನುಚಿತವಾಗಿ ಏನನ್ನೂ ಮಾಡಲಿಲ್ಲ” ಎಂದು ಹೇಳಲು ದೃಶ್ಯದಲ್ಲಿ ಹಾಜರಿದ್ದ ಕೆಲವು ಜನರು ಅವಳ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಲೈವ್‌ಗೆ ಸೇರಿಕೊಂಡರು.

ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ನಲ್ಲಿ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಸಮುಕ್ತಾ, “ಇದು ತಪ್ಪು” ಎಂದು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *