ಗಾಯಕ ಎಸ್ ಪಿ ಬಾಲಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯಂಗೆ ಕೊರೊನಾ ನೆಗೆಟಿವ್ ಬಂದ್ರೂ ವೆಂಟಿಲೇಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಚಿಕಿತ್ಸೆ…

ಚೆನ್ನೈನ ಎಂಜಿಎಂ ಹೆಲ್ತ್ಕೇರ್ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ಕೋವಿಡ್ -19 ಗೆ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ಪಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಹಿರಿಯ ಗಾಯಕ ಎಸ್ ಪಿ ಬಾಲಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯಂ ಅವರು ಸೋಮವಾರ ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಪರೀಕ್ಷೆ ನಡೆಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಅವರ ಪುತ್ರ ಎಸ್ ಪಿ ಚರಣ್ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, 74 ವರ್ಷದ ಗಾಯಕ ಇನ್ನೂ ವೆಂಟಿಲೇಟರ್ನಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ತನ್ನ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಪ್ರೊಫೈಲ್ನಲ್ಲಿ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಎಸ್ಪಿಬಿಯ ಮಗ ಎಸ್ಪಿ ಚರಣ್, “ತಂದೆಯ ಶ್ವಾಸಕೋಶ ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಾವು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದೆವು ಆದರೆ ದುರದೃಷ್ಟವಶಾತ್ ನಾವು ಅವನನ್ನು ವೆಂಟಿಲೇಟರ್ನಿಂದ ಹೊರಹಾಕುವಂತಹ ಹಂತದಲ್ಲಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿ ಅಪ್ಪ ಕೊರೊನಾ ನಕಾರಾತ್ಮಕವಾಗಿದೆ. ” ವೈರಸ್‌ಗೆ ಧನಾತ್ಮಕ ಪರೀಕ್ಷೆ ನಡೆಸಿದ ನಂತರ ಆಗಸ್ಟ್ 5 ರಂದು ಅವರನ್ನು ಚೆನ್ನೈನ ಎಂಜಿಎಂ ಹೆಲ್ತ್‌ಕೇರ್ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ದಾಖಲಿಸಲಾಯಿತು. ಎಸ್ ಪಿ ಬಾಲಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯಂ ಅವರನ್ನು ಈ ತಿಂಗಳು ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ಕರೆದೊಯ್ಯುವಾಗ ಸೌಮ್ಯ ಲಕ್ಷಣಗಳು ಕಂಡುಬಂದವು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ನಂತರ ಅವರನ್ನು ತೀವ್ರ ನಿಗಾ ಘಟಕ ಅಥವಾ ಐಸಿಯುಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲಾಯಿತು. .

ಆಸ್ಪತ್ರೆ ಇಂದು ಗಾಯಕನ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಬುಲೆಟಿನ್ ನೀಡುತ್ತಿಲ್ಲ. ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 3 ರಂದು, ಅವರು “ಐಸಿಯುನಲ್ಲಿ ವೆಂಟಿಲೇಟರ್ ಮತ್ತು ಇಸಿಎಂಒ ಬೆಂಬಲ” ದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ “ಕ್ಲಿನಿಕಲ್ ಸ್ಥಿತಿ ಸ್ಥಿರವಾಗಿದೆ. ಅವರು ಪ್ರಜ್ಞೆ, ಸ್ಪಂದಿಸುವ ಮತ್ತು ಕ್ಲಿನಿಕಲ್ ಪ್ರಗತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತಲೇ ಇದ್ದಾರೆ” ಎಂದು ಬುಲೆಟಿನ್ ಹೇಳಿದೆ.

ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ನೋಡಿ:

https://www.instagram.com/spbcharan/channel/?utm_source=ig_embed

ಎಸ್ ಪಿ ಬಾಲಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯಂ ಅವರ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ 16 ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲಿ 40,000 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಹಾಡುಗಳನ್ನು ಹಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಆರು ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಳನ್ನು ಗೆದ್ದಿರುವ ಗಾಯಕ, ಸಂಗೀತ ಸಂಯೋಜಕರಾದ ಇಲಾಯರಾಜಾ ಮತ್ತು ಆಸ್ಕರ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ವಿಜೇತ ಎ ಆರ್ ರಹಮಾನ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಸಹಕರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇದಕ್ಕೂ ಮೊದಲು ಎ.ಆರ್.ರೆಹಮಾನ್ ಟ್ವಿಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದು, ಅದರಲ್ಲಿ ಗಾಯಕನ ಶೀಘ್ರ ಚೇತರಿಕೆಗಾಗಿ ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಿದರು. ಗಾಯಕನಲ್ಲದೆ, ಎಸ್ ಪಿ ಬಾಲಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯಂ ಕೂಡ ನಟ, ನಿರ್ಮಾಪಕ ಹೌದು. ಶ್ರೀ ಬಾಲಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯಂ ಅವರು ಪದ್ಮಶ್ರೀ ಮತ್ತು ಪದ್ಮಭೂಷಣವನ್ನೂ ಪಡೆದವರು.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *