ತಮ್ಮ 4ನೇ ಕೋವಿಡ್-19 ಟೆಸ್ಟ್ ಬಗ್ಗೆ “ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆದರಿಕೆ” ಎಂದ ಪ್ರೀತಿ ಜಿಂಟಾ..

ಐಪಿಎಲ್ ತಂಡದ ಕಿಂಗ್ಸ್ ಇಲೆವೆನ್ ಪಂಜಾಬ್‌ನ ಸಹ-ಮಾಲೀಕರಾಗಿರುವ ನಟಿ ಪ್ರೀತಿ ಜಿಂಟಾ ಅವರು ಮುಂಬರುವ ಇಂಡಿಯನ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್‌ನ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಸುಮಾರು ಒಂದು ವಾರದ ಹಿಂದೆ ಲಾಸ್ ಏಂಜಲೀಸ್‌ನಿಂದ ದುಬೈಗೆ ಹಾರಿದರು. ಪ್ರೀತಿ ನಿಯಮಿತವಾಗಿ ತನ್ನ ಪರೀಕ್ಷೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ವೀಡಿಯೊಗಳಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾಳೆ. ಇದುವರೆಗೆ ವೈರಸ್‌ಗೆ ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಪರೀಕ್ಷೆ ಮಾಡಿದ್ದಾಳೆ.

ತನ್ನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ನಲ್ಲಿ, ತನ್ನ ಒಂದು ವಾರದ ಸಂಪರ್ಕತಡೆಯನ್ನು ಬಹುತೇಕ ಕೊನೆಗೊಳಿಸುವುದರ ಬಗ್ಗೆ ತಾನು ಉತ್ಸುಕನಾಗಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ಪ್ರೀತಿ ಹೇಳಿದಳು ಆದರೆ ಅವರು “ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆದರಿಕೆ” ಯನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತಿದ್ದಾಳೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. “ನಾನು ತುಂಬಾ ಉತ್ಸುಕಳಾಗಿದ್ದೇನೆ ಏಕೆಂದರೆ ನಾನು ನಾಳೆ ಕ್ವಾರಂಟೈನ್ ನಿಂದ ಹೊರಬರಲಿದ್ದೇನೆ. ನಾನು ಕೋವಿಡ್ ಪರೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು ನಾನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಯಾರನ್ನೂ ಭೇಟಿ ಮಾಡದಿದ್ದರೂ, ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆದರಿಕೆ ಇದೆ ಎಂದು ಪ್ರೀತಿ ಜಿಂಟಾ ತನ್ನ ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಹೋಟೆಲ್ ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ ತನ್ನ ದಿನಗಳನ್ನು ಕಳೆಯುತ್ತಿರುವ ಪ್ರೀತಿ ಜಿಂಟಾ, ಸಂಪರ್ಕದಲ್ಲಿರುವುದಕ್ಕಾಗಿ ತನ್ನ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳನ್ನು ಅರ್ಪಿಸಿದರು. “ಈ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಈ ದಿಗ್ಭ್ರಮೆಗೊಳಿಸುವಿಕೆಯ ಮೂಲಕ ನನ್ನನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಿದೆ.” ತನ್ನ ಕ್ಯಾರೆಂಟೈನ್ ಮುಗಿದ ಕೂಡಲೇ ತನ್ನ ಐಪಿಎಲ್ ತಂಡದೊಂದಿಗೆ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಚಿತ್ರೀಕರಿಸಲು ನಿರ್ಧರಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಪ್ರೀತಿ ತನ್ನ ವೀಡಿಯೊಗೆ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ನೀಡಿದ್ದಾಳೆ: “ಕ್ಯಾರೆಂಟೈನ್ ನ 6 ನೇ ದಿನ ಸಂತೋಷ ತಂದಿದೆ. ನಾಳೆ ಹೊರಬರಲು ಸಮಯವಾಗಿದೆ. (ನನ್ನ ನಾಲ್ಕನೇ ಕೋವಿಡ್ಗಾಗಿ ನಾನು ನಕಾರಾತ್ಮಕತೆಯನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿದ್ದೇನೆ) ಆದ್ದರಿಂದ ನಾನು ತಂಡದೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾಯೋಜಕ ವಾಣಿಜ್ಯವನ್ನು ಶೂಟ್ ಮಾಡಬಹುದು. ಈಗ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದವರೆಗೆ ನನಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಯ ಸಿಕ್ಕಿದೆ ಎಂದರು. ”

ಪ್ರೀತಿ ಜಿಂಟಾ ಅವರ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ನೋಡೋಣ:

ಮಂಗಳವಾರ, ಪ್ರೀತಿ ಜಿಂಟಾ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ: “ಸಂಪರ್ಕತಡೆಯನ್ನು 5 ನೇ ದಿನ ಕಠಿಣವೆಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತದೆ.”

ತನ್ನ ಕ್ಯಾರೆಂಟೈನ್ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಪ್ರೀತಿ ಜಿಂಟಾ ತನ್ನ ಪತಿ ಜೀನ್ ಗುಡ್ನೊಫ್ ಮತ್ತು ಅವಳ ಸಾಕು ನಾಯಿ ಬ್ರೂನೋ ಕಾಣೆಯಾದಂತಾಗಿದೆ ಎಂದಿದ್ದಾರೆ.

ಇನ್ ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ನಲ್ಲಿ ಈ ಪೋಸ್ಟ್ ವೀಕ್ಷಿಸಿ
ಬ್ರೂನೋ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕತಡೆಯನ್ನು ತುಂಬಾ ಖುಷಿಯಾಗುತ್ತಿತ್ತು.

ಪ್ರೀತಿ ಜಿ ಜಿಂಟಾ (@realpz) ಅವರು ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 15, 2020 ರಂದು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 1:06 ಕ್ಕೆ ಪಿಡಿಟಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಪೋಸ್ಟ್

ಇಂಡಿಯನ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 19 ರಂದು ಮುಂಬೈ ಇಂಡಿಯನ್ಸ್ ಮತ್ತು ಚೆನ್ನೈ ಸೂಪರ್ ಕಿಂಗ್ಸ್ ನಡುವಿನ ಮೊದಲ ಪಂದ್ಯದೊಂದಿಗೆ ದುಬೈನಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಲಿದೆ. ಪ್ರೀತಿ ತಂಡ ಕಿಂಗ್ಸ್ ಇಲೆವೆನ್ ಪಂಜಾಬ್ ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 20 ರಂದು ದೆಹಲಿ ಕ್ಯಾಪಿಟಲ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಆಡಲಿದೆ.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.