ಸುಶಾಂತ್ ವಿಷ ಸೇವಿಸಿ ಸಾವನ್ನಪ್ಪಿಲ್ಲ – ಏಮ್ಸ್ ವೈದ್ಯರಿಂದ ಸ್ಪಷ್ಟನೆ…!

ಸುಶಾಂತ್ ಸಿಂಗ್ ರಜಪೂತ್ ಅವರ ಸಾವಿನ ಪರೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ವಿಷ ಸೇವನೆ ಬಗ್ಗೆ ಸುಳಿವು ಸಿಕ್ಕಿಲ್ಲ ಎಂದು ದೆಹಲಿಯ ಏಮ್ಸ್ನ ವೈದ್ಯರ ತಂಡ ಸಿಬಿಐಗೆ ನೀಡಿದ ವರದಿಯಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದೆ. ವಿಷ ಸೇವನೆಯಿಂದ ನಟ ಸಾವನ್ನಪ್ಪಿದ್ದಾನೆಂದು ಅವರ ಕುಟುಂಬ ಮತ್ತು ಇತರರು ಆರೋಪಿಸಿದ್ದರು.

34 ವರ್ಷದ ಚಲನಚಿತ್ರ ನಟ ಸುಶಾಂತ್ ಜೂನ್ 14 ರಂದು ಅವರ ಮುಂಬೈ ಅಪಾರ್ಟ್‌ಮೆಂಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಶವವಾಗಿ ಪತ್ತೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಶವಪರೀಕ್ಷೆಯ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಮುಂಬೈ ಪೊಲೀಸರು ಇದನ್ನು ಆತ್ಮಹತ್ಯೆ ಎಂದು ಕರೆದರೂ, ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮಗಳಲ್ಲಿ ಊಹಾಪೋಹಗಳು ಮತ್ತು ನ್ಯಾಯದ ಪ್ರಚಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸುಶಾಂತ್ ಸಿಂಗ್ ರಜಪೂತ್ ಅವರ ಕುಟುಂಬದ ಆರೋಪಗಳು ಅನುಮಾನಗಳನ್ನು ಹುಟ್ಟುಹಾಕಿದ್ದು, ಇದು ಒಟ್ಟಾರೆ ಸಿಬಿಐ ತನಿಖೆಯ ಭಾಗವಾಯಿತು.

ಸುಶಾಂತ್ ಸಿಂಗ್ ರಜಪೂತ್ ಅವರ ಶವಪರೀಕ್ಷೆಯ ಏಮ್ಸ್ ವರದಿ ನಿರ್ಣಾಯಕ ಮತ್ತು ಸಿಬಿಐ ತನಿಖೆಯೊಂದಿಗೆ ದೃಢಕರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ ಎಂದು ಮೂಲಗಳು ತಿಳಿಸಿವೆ.

ಸಿಬಿಐ ಮೂಲಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಆತ್ಮಹತ್ಯೆಗೆ ಪ್ರಚೋದನೆಯ ಬಗ್ಗೆ ತನ್ನ ತನಿಖೆಯನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಈ ಆರೋಪವನ್ನು ಮೂಲತಃ ಮುಂಬೈ ಪೊಲೀಸರು ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಶವಪರೀಕ್ಷೆ ನಡೆಸಿದ ಮುಂಬೈ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯ ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಏಮ್ಸ್ ಪ್ಯಾನೆಲ್ ಕೆಲವು ಲೋಪಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿದೆ ಎಂದು ಮೂಲಗಳು ತಿಳಿಸಿವೆ. ಸುಶಾಂತ್ ಸಿಂಗ್ ರಜಪೂತ್ ಅವರ ಕುಟುಂಬ ಮತ್ತು ಕೆಲವು ಸ್ನೇಹಿತರು ಅವರು ಹೇಗೆ ನಿಧನರಾದರು ಎಂಬ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳನ್ನು ಎತ್ತಿದ್ದರು.

ನಟನ ಗೆಳತಿ ರಿಯಾ ಚಕ್ರವರ್ತಿ ಅವನಿಗೆ ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ಕಿರುಕುಳ ನೀಡಿದ್ದಾಳೆ. ಅವನಿಗೆ ಔಷಧಿ ನೀಡಿದ್ದಾಳೆ. ಹಣಕ್ಕಾಗಿ ಶೋಷಣೆ ಮಾಡಿದ್ದಾಳೆ. ಅವನ ಸಾವಿನಲ್ಲಿ ಅವಳ ಪಾತ್ರವಹಿಸಿದ್ದಾಳೆ ಎಂದು ಆರೋಪಿಸಿ ಕುಟುಂಬವು ಪ್ರಕರಣ ದಾಖಲಿಸಿದ ನಂತರ ಸಿಬಿಐ ತನಿಖೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಿದೆ.

ಕಳೆದ ಶುಕ್ರವಾರ, ಕುಟುಂಬದ ವಕೀಲ ವಿಕಾಸ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರು ಏಮ್ಸ್ ಪ್ಯಾನೆಲ್‌ನಲ್ಲಿ ವೈದ್ಯರೊಬ್ಬರು ಸುಶಾಂತ್ ಸಿಂಗ್‌ನನ್ನು ಕತ್ತು ಹಿಸುಕಿರುವುದಾಗಿ ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದ್ದರು.

“ಸಿಬಿಐ ವಿಳಂಬದಿಂದ ನಿರಾಶೆಗೊಂಡಿದ್ದು, ಆತ್ಮಹತ್ಯೆಗೆ ಮರ್ಡರ್ ಆಫ್ ಎಸ್‌ಎಸ್‌ಆರ್ ಆಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸುವ ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ. ಏಮ್ಸ್ ತಂಡದ ಭಾಗವಾಗಿರುವ ವೈದ್ಯರು ಬಹಳ ಹಿಂದೆಯೇ ಹೇಳಿದ್ದರು, ನಾನು ಕಳುಹಿಸಿದ ಫೋಟೋಗಳು ಕತ್ತು ಹಿಸುಕುವಿಕೆಯಿಂದ ಸಾವನ್ನಪ್ಪಿದೆಯೆಂದು 200% ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ ಆತ್ಮಹತ್ಯೆ, “ಎಂದು ಅವರು ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ನಂತರ ರಿಯಾ ಚಕ್ರವರ್ತಿಯ ವಕೀಲರು “ತನಿಖೆಯನ್ನು ನಿಷ್ಪಕ್ಷಪಾತವಾಗಿ ಮತ್ತು ಅನುಮಾನದಿಂದ ಮುಕ್ತವಾಗಿಡಲು” ಹೊಸ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಮಂಡಳಿಗೆ ಕರೆ ನೀಡಿದ್ದರು.

ಸೋಮವಾರ ಒಂದು ಹೇಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಸಿಬಿಐ “ವೃತ್ತಿಪರ ತನಿಖೆ” ನಡೆಸುತ್ತಿದೆ, ಅಲ್ಲಿ “ಎಲ್ಲಾ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಗಮನಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಯಾವುದೇ ಅಂಶವನ್ನು ತಳ್ಳಿಹಾಕಲಾಗಿಲ್ಲ” ಎಂದು ಹೇಳಿದೆ.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights