ಐಪಿಎಲ್ 2020: ಇಂದು ಎಂಐ- ಡಿಸಿ ಮುಖಾಮುಖಿ : 2 ಅತ್ಯುನ್ನತ ತಂಡಗಳ ನಡುವೆ ಯುದ್ಧ..!

ಇಂಡಿಯನ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ (ಐಪಿಎಲ್)ನ  13 ನೇ ಆವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಎರಡು ಪ್ರಬಲ ತಂಡಗಳಾದ ಇಂಡಿಯನ್ಸ್ (ಎಂಐ) ಮತ್ತು ದೆಹಲಿ ಕ್ಯಾಪಿಟಲ್ಸ್ (ಡಿಸಿ) ಅಬುಧಾಬಿಯ ಶೇಖ್ ಜಾಯೆದ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣದಲ್ಲಿಂದು ಸ್ಪರ್ಧಿಸಲಿವೆ. ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಈ ಎರಡೂ ತಂಡಗಳು ಅದ್ಭುತವಾಗಿ ಆಡಿವೆ. ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೇ ಇವೆರೆಡೂ ತಂಡಗಳು ಅಗ್ರ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಉಳಿಸಿಕೊಂಡಿವೆ. ಈಗ ಈ ಎರಡು ತಂಡಗಳು ಮುಖಾಮುಖಿಯಾಗಿಲ್ಲಿದ್ದು ಅಭಿಮಾನಿಗಳಲ್ಲಿ ಕತೂಹಲ ಹೆಚ್ಚಿಸಿದೆ.

ಎರಡೂ ತಂಡಗಳು ಸಮತೋಲಿತವಾಗಿದ್ದು ಮೂರು ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿಯೂ ಅಂದರೆ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್, ಬೌಲಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಫೀಲ್ಡಿಂಗ್ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ. ಹಿಂದಿನ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಮರೆತು ದೆಹಲಿಯ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್‌ಮನ್‌ಗಳು ಹೊಸ ಆರಂಭವನ್ನು ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಪೃಥ್ವಿ ಶಾ, ಶಿಖರ್ ಧವನ್, ನಾಯಕ ಶ್ರೇಯಸ್ ಅಯ್ಯರ್ ಮತ್ತು ರಿಷಭ್ ಪಂತ್ ಅವರು ರಾಜಸ್ಥಾನ್ ವಿರುದ್ಧ ವಿಫಲರಾಗಿದ್ದರು. ಧವನ್ ಇನ್ನೂ ಯಾವುದೇ ಪ್ರಮುಖ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ ಆಡಲಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಶಾ, ಪಂತ್ ಮತ್ತು ಅಯ್ಯರ್ ಫಾರ್ಮ್‌ನಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಮೂರರಲ್ಲಿ ಯಾವುದಾದರೂ ಹೋದರೆ ದೆಹಲಿ ದೊಡ್ಡ ಸ್ಕೋರ್ ಮಾಡಬಹುದು.

ಆದರೆ ಜಸ್ಪ್ರೀತ್ ಬುಮ್ರಾ ಮತ್ತು ಟ್ರೆಂಟ್ ಬೌಲ್ಟ್ ಅವರ ಬೌಲರ್‌ಗಳು ಡಿಸಿ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್‌ಮನ್‌ಗಳ ಪರೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ಎದುರಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಯುವ ಮನೋಭಾವವನ್ನು ಮೀರಿಸುವಂತಹ ಅನುಭವ ಅವರಿಬ್ಬರಿಗೂ ಇದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ, ಡಿಸಿ ಯ ಉನ್ನತ ಕ್ರಮಾಂಕ ಈ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಅನುಭವಿ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್‌ಮನ್ ಧವನ್ ಅವರ ರನ್ ಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಭರವಸೆ ಹೊಂದಿದೆ ಇದರಿಂದ ಅವರು ತಂಡವನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಮುಂಬೈನ ಈ ಯುವ ಅನುಭವಿ ಬೌಲರ್‌ಗಳನ್ನು ವಿಕೆಟ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳದಂತೆ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights