ಸ್ಯಾಂಡಲ್ ವುಡ್ ಡ್ರಗ್ಸ್ ಮಾಫಿಯಾ : ವಿವೇಕ್ ಒಬೆರಾಯ್ ಅವರ ಪತ್ನಿಗೆ ಹೊಸ ನೋಟೀಸ್…!

ಸ್ಯಾಂಡಲ್ ವುಡ್ ಡ್ರಗ್ಸ್ ಪ್ರಕರಣಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಮುಖ್ಯ ಆರೋಪಿ ಆದಿತ್ಯ ಅಲ್ವಾ ಅವರ ನಿವಾಸದಲ್ಲಿ ಎಫ್ಐಆರ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವ ಸಲುವಾಗಿ ದೋಷಾರೋಪಣೆ ಸಾಕ್ಷ್ಯಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿವೆ ಎಂದು ಬೆಂಗಳೂರು ನಗರ ಪೊಲೀಸರ ಕೇಂದ್ರ ಅಪರಾಧ ಶಾಖೆ [ಸಿಸಿಬಿ] ಕರ್ನಾಟಕ ಹೈಕೋರ್ಟ್ಗೆ ತಿಳಿಸಿದೆ.

ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 4 ರಂದು ಕಾಟನ್‌ಪೇಟ್ ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆಯಲ್ಲಿ ಎಫ್‌ಐಆರ್ ದಾಖಲಾದಾಗಿನಿಂದ ಪರಾರಿಯಾಗಿದ್ದ ಆದಿತ್ಯ, ದಿವಂಗತ ಸಚಿವ ಜೀವರಾಜ್ ಅಲ್ವಾ ಅವರ ಪುತ್ರ ಮತ್ತು ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟ ವಿವೇಕ್ ಒಬೆರಾಯ್ ಅವರ ಸೋದರ ಮಾವ. ಕನ್ನಡ ನಟರನ್ನು ಒಳಗೊಂಡ ಪ್ರಕರಣದ 12 ಆರೋಪಿಗಳ ಪೈಕಿ ಆತ ಕೂಡ ಇದ್ದಾನೆ.

ತನ್ನ ವಿರುದ್ಧ ದಾಖಲಾದ ಎಫ್‌ಐಆರ್ ಅನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸುವಂತೆ ಕೋರಿರುವ ಅಲ್ವಾ ಅವರ ಮನವಿಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯಾಗಿ ತನ್ನ ಆಕ್ಷೇಪಣೆಯ ಹೇಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ, ಹೆಬ್ಬಾಳ ಬಳಿ ಇರುವ ನಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕಳೆದ ತಿಂಗಳು ಸಿಸಿಬಿ ಶನಿವಾರ ತನ್ನ ಆಸ್ತಿಯಲ್ಲಿನ ಹುಡುಕಾಟದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಗ್ರಾಂ ಮಾತ್ರೆಗಳು ಮತ್ತು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಪ್ರಮಾಣದ ಗಾಂಜಾ (ಗಾಂಜಾ) ವಶಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದೆ ಎಂದಿದ್ದಾರೆ.

ಅಲ್ವಾ ಅವರ ನಿವಾಸದಿಂದ ಲಭ್ಯವಿರುವ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ. ಇತರ ಆರೋಪಿಗಳ ಹೇಳಿಕೆಗಳು ಆತನ ವಿರುದ್ಧ ಅರಿವಿನ ಅಪರಾಧವನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸಲು ಸಾಕಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಸಂಸ್ಥೆ ನ್ಯಾಯಾಲಯಕ್ಕೆ ತಿಳಿಸಿತು.

ಸಿಸಿಬಿಯ ಹಕ್ಕುಗಳು ಅಲ್ವಾ ಅವರ ಅರ್ಜಿಗೆ ತದ್ವಿರುದ್ಧವಾಗಿ ಬಂದಿದ್ದು, ನ್ಯಾಯಾಲಯ ಅರ್ಜಿಯ ವಿಚಾರಣೆಯನ್ನು ನವೆಂಬರ್ 13 ರವರೆಗೆ ಮುಂದೂಡಲಾಗಿದೆ.

ಒಬೆರಾಯ್ ಅವರ ಮುಂಬೈ ನಿವಾಸದ ಮೇಲೆ ದಾಳಿ ಮಾಡಿದ ಕೆಲವು ದಿನಗಳ ನಂತರ, ಸಿಸಿಬಿ ಈಗ ಅವರ ಪತ್ನಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಅಲ್ವಾ ಮತ್ತು ಆದಿತ್ಯ ಅವರ ಸಹೋದರಿಗೆ ನೋಟಿಸ್ ನೀಡಿದ್ದು, ಈ ಪ್ರಕರಣದ ತನಿಖೆಗೆ ಸೇರಲು ಕೇಳಿಕೊಂಡಿದೆ.

“ನಾವು ಶುಕ್ರವಾರ ನಮ್ಮ ಮುಂದೆ ಹಾಜರಾಗುವಂತೆ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಅಲ್ವಾ ಅವರಿಗೆ ನೋಟಿಸ್ ನೀಡಿದ್ದೆವು. ಆದರೆ, ಹಾಗೆ ಮಾಡಲು ವಿಫಲವಾದಾಗ, ಅಕ್ಟೋಬರ್ 20 ರಂದು ಚಾಮರಾಜ್‌ಪೇಟೆಯಲ್ಲಿರುವ ಸಿಸಿಬಿ ಕಚೇರಿಗೆ ಹಾಜರಾಗುವಂತೆ ಮತ್ತೊಂದು ನೋಟಿಸ್ ನೀಡಲಾಗಿದೆ ”ಎಂದು ಅಧಿಕಾರಿಯೊಬ್ಬರು ಖಚಿತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights