ಬಿಹಾರ ವಿಧಾನಸಭಾ ಚುನಾವಣೆಗೂ ಮುನ್ನ 600 ಪೆಟ್ಟಿಗೆಗಳ ಅಕ್ರಮ ಮದ್ಯ ವಶ : 3 ಜನ ಅರೆಸ್ಟ್..!

ಪಾಟ್ನಾ: ಅಕ್ಟೋಬರ್ 28 ರಂದು ನಡೆಯಲಿರುವ ಬಿಹಾರ ವಿಧಾನಸಭಾ ಚುನಾವಣೆ ಸಿದ್ಧತೆ ಅತ್ಯಂತ ಭರದಿಂದ ಸಾಗುತ್ತಿದ್ದು, ಮದ್ಯ ಹಣದ ಸಾಗಾಟಾ ತೆರೆಮರೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ. ಇದಕ್ಕೆ ಸಾಕ್ಷಿ ಎಂಬಂತೆ ಸ್ಕಾರ್ಪಿಯೋ ಮತ್ತು ಎಸ್‌ಯುವಿ ವಾಹನಗಳಲ್ಲಿ ಸಾಗಿಸಲಾಗುತ್ತಿದ್ದ ಮದ್ಯ ತುಂಬಿದ ಹಲವಾರು ಪೆಟ್ಟಿಗೆಗಳನ್ನು ಖಾರ್ಘರ್ ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ವಶಪಡಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ರಹಸ್ಯ ಮಾಹಿತಿಯ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆ ಉಸ್ತುವಾರಿ ಸುಶಾಂತ್ ಕುಮಾರ್ ಮಂಡಲ್ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ಪೊಲೀಸರು ವಾಹನಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿದಾಗ ಆರೋಪಿಗಳು ಪೊಲೀಸರನ್ನು ಮೀರಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಕೆಲವರು ಪರಾರಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಶೋಧದ ವೇಳೆ ಬ್ರಾಂಡ್ ವಿದೇಶಿ ಮದ್ಯದ 25 ಪೆಟ್ಟಿಗೆಗಳನ್ನು ವಶಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ. ಈ ವೇಳೆ ಮೂರು ಜನರನ್ನು ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ. ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ಬಿಕ್ರಮ್ ಗಂಜ್ ಅವರಿಂದ ದೊಡ್ಡ ಪ್ರಮಾಣದ ಮದ್ಯವನ್ನು ಸಹ ಹಿಡಿಯಲಾಗಿದೆ. ಇದರಲ್ಲಿ ಪೊಲೀಸರು 600 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಮದ್ಯದ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಗಳನ್ನು  ವಶಪಡಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಈ ತಿಂಗಳ ಶೋಧದ ವೇಳೆ ಸುಮಾರು 30 ಲಕ್ಷ ಮೌಲ್ಯದ ಅಕ್ರಮ ಮದ್ಯವನ್ನು ರೋಹ್ತಾಸ್ ಪೊಲೀಸರು ವಶಪಡಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಚುನಾವಣೆಗಳು ಹತ್ತಿರವಾಗುತ್ತಿದ್ದಂತೆ, ರೋಹ್ತಾಸ್ ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ ಮದ್ಯದ ಸರಕುಗಳನ್ನು ಹಿಡಿಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

ಚಾಲಕ ಸೇರಿದಂತೆ ಮೂವರು ಮದ್ಯ ವ್ಯಾಪಾರಿಗಳನ್ನು ಪೊಲೀಸರು ಬಂಧಿಸಿ 600 ಪೆಟ್ಟಿಗೆಗಳ ಮದ್ಯ ಪರಿಶೀಲಿಸಿದರು. ಮೂವರ ವಿರುದ್ಧ ಎಫ್‌ಐಆರ್ ದಾಖಲಿಸಲಾಗಿದ್ದು, ಅವರನ್ನು ಜೈಲಿಗೆ ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights