ಮದುವೆಯ ಉಡುಗೆಯಲ್ಲಿ ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ ಕ್ರಿಕೆಟರ್ ಸಂಜಿದಾ ಇಸ್ಲಾಂರ ವಿವಾಹದ ಫೋಟೋಶೂಟ್ ವೈರಲ್..!

ವಿವಾಹದ ಫೋಟೋಶೂಟ್‌ಗಳು ಈ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಮಾನವ ಕಲ್ಪನೆಯ ಗಡಿಗಳನ್ನು ದಾಟಿ ಹೋಗುತ್ತಿವೆ. ಹೊಸದಾಗಿ ಮದುವೆಯಾದವರು ತಮ್ಮ ವಿವಾಹದ ಫೋಟೋಗಳು ಪಟ್ಟಣದ ಚರ್ಚೆಯಾಗುವಂತೆ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಇದಕ್ಕೆ ಸಾಕ್ಷಿ ಎಂಬಂತೆ ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶದ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಮಹಿಳಾ ತಂಡದ ಕ್ರಿಕೆಟರ್ ಸಂಜಿದಾ ಇಸ್ಲಾಂ ಅವರು ತಮ್ಮ ವಿವಾಹದ ಫೋಟೋಶೂಟ್‌ಗಾಗಿ ಅದ್ಭುತವಾದ ಆಲೋಚನೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ರಂಗ್‌ಪುರದ ಪ್ರಥಮ ದರ್ಜೆ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗ ಮಿಮ್ ಮೊಸದ್ದೀಕ್ ಅವರನ್ನು ಮದುವೆಯಾದ 24 ವರ್ಷದ ಈಕೆ ತನ್ನ ಮದುವೆ ಆಭರಣ ಉಡುಗೆಯನ್ನು ಧರಿಸಿ ಫೋಟೋಶೂಟ್‌ಗಾಗಿ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಬ್ಯಾಟ್ ಹಿಡಿದುಕೊಂಡಿದ್ದಳು. ತನ್ನ ಮೊದಲ ಪ್ರೇಮ ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶದಲ್ಲಿ ಲಕ್ಷಾಂತರ ಜನರು ಆಚರಿಸುವ ಕ್ರೀಡೆಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ತೋರಿಸಿದ ಸಂಜಿದಾ ಇಸ್ಲಾಂ ಅವರು ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಉಡುಪನ್ನು ಧರಿಸಿ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಬ್ಯಾಟ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಪೋಸ್ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.

ಸಂಜಿದಾ ಇಸ್ಲಾಂ ಹಲವಾರು ಭಂಗಿಗಳಲ್ಲಿ ಬಾಲ್ ಹೊಡೆಯುತ್ತಿದ್ದ ಫೋಟೋಶೂಟ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ ನಡೆದಿದೆ. ಸದ್ಯ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಈ ವಿವಾಹದ ಫೋಟೋಗಳು ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿವೆ.

ಸಂಜಿದಾ ವಿವಾಹ ಸಮಾರಂಭದ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಮಂಡಳಿ ಬುಧವಾರ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದೆ.ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶದ ಮಧ್ಯಮ ಕ್ರಮಾಂಕದ ಮುಖ್ಯ ಆಟಗಾರ್ತಿ ಸಂಜಿದಾ ಇಸ್ಲಾಂ ಅವರು ತಮ್ಮ 8 ವರ್ಷಗಳ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ವೃತ್ತಿಜೀವನದಲ್ಲಿ 16 ಏಕದಿನ ಮತ್ತು 54 ಟಿ 20 ಐಗಳನ್ನು ಆಡಿದ್ದಾರೆ. ಇಸ್ಲಾಂ ಏಕದಿನ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ 174 ರನ್ ಮತ್ತು ಟಿ 20 ಯಲ್ಲಿ 520 ರನ್ ಗಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

“ಮದುವೆಯ ಆಭರಣ ಉಡುಗೆ ತೊಟ್ಟು ಬ್ಯಾಟ್ ಹಿಡಿದು ಬಾಲ್ ಹೊಡೆಯುವ ನಾನಾ ಫೋಟೋಶೂಟ್‌ಗಳು ಹೀಗಿವೆ” ಎಂದು ಐಸಿಸಿ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗೆ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ನೀಡಿದೆ.

ಫೋಟೋಸ್ ಇಲ್ಲಿ ನೋಡಿ :-

ವಿವಾಹದ ಫೋಟೋಸ್ ಇಲ್ಲಿ ನೋಡಿ :-

ಇಸ್ಲಾಂ 2012 ರಲ್ಲಿ ಐರ್ಲೆಂಡ್ ವಿರುದ್ಧ ಡಬ್ಲಿನ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಪಾದಾರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿತು. ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶದ ಪರವಾಗಿ ಈ ವರ್ಷದ ಮೆಲ್ಬೋರ್ನ್‌ನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಶ್ರೀಲಂಕಾ ವಿರುದ್ಧದ ಟಿ 20 ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಆಡಿದೆ. ಇಸ್ಲಾಂ ಧರ್ಮ ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶದ ಪರ 3 ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಆಡಿದ್ದು, ಟೂರ್ನಮೆಂಟ್‌ನ ನಾಕೌಟ್ ಹಂತವನ್ನು ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ ಮಾಡದ ಕಾರಣ 13 ಅಂಕಗಳೊಂದಿಗೆ ಕೇವಲ 26 ರನ್ ಗಳಿಸಿತು.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights