ದೈನಂದಿನ ಕೂಲಿ ಕಾರ್ಮಿಕರ 15 ವರ್ಷದ ಬಾಲಕಿ ಮೇಲೆ 4 ಪುರುಷರಿಂದ ಅತ್ಯಾಚಾರ!

ಅತ್ಯಾಚಾರ ಪ್ರಕರಣಗಳು ದೇಶದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತಲೇ ಇವೆ. 15 ವರ್ಷದ ಬಾಲಕಿಯ ಮೇಲೆ ಸಾಮೂಹಿಕ ಅತ್ಯಾಚಾರ ಎಸಗಿದ ಬಗ್ಗೆ ಪುಣೆ ಪೊಲೀಸ ಠಾಣೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಕರಣ ದಾಖಲಾಗಿದೆ. ರಿಕ್ಷಾ ಚಾಲಕ ಸೇರಿದಂತೆ ನಾಲ್ವರು ಆರೋಪಿಗಳಲ್ಲಿ ಇಬ್ಬರನ್ನು ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದ್ದು, ಉಳಿದ ಇಬ್ಬರನ್ನು ಬಂಧಿಸಲು ಶೋಧ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ.

ಬಾಲಕಿ ಪುಣೆ ಹಡಪ್ಸರ್ ಬಳಿ ನಡೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದಾಗ ಆಟೋರಿಕ್ಷಾ ಚಾಲಕನೊಬ್ಬ ಅವಳನ್ನು ಎತ್ತಿಕೊಂಡು ರಾಮ್‌ಟೆಕ್ಡಿ ಪ್ರದೇಶದ ಏಕಾಂತ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಕರೆದೊಯ್ದಿದ್ದಾನೆ. ನಂತರ ಮಗುವನ್ನು ಹಡಪ್ಸರ್‌ನ ಬಸ್ ಟರ್ಮಿನಲ್‌ನಿಂದ ಇನ್ನೊಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿ ಎತ್ತಿಕೊಂಡು ಹೋಗಿದ್ದಾನೆ.

ಎರಡನೇ ಆರೋಪಿ ಆಕೆಯನ್ನು ಭೆಕ್ರೈ ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ಕರೆದೊಯ್ದು ಅಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಾಚಾರ ಎಸಗಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ಮಗುವಿನ ಪೋಷಕರು ಪೊಲೀಸರಿಗೆ ನೀಡಿದ ದೂರಿನಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಬಾಲಕಿ ಎರಡನೇ ಆರೋಪಿಗಳೊಡನೆ ಭೆಕ್ರೈನಲ್ಲಿ ತಂಗಿದ್ದಳು. ಅಕ್ಟೋಬರ್ 27 ರಂದು ಪುರಂದರ್ ತಹಸಿಲ್ನ ಸಾಸ್ವಾಡ್ ಪ್ರದೇಶದ ಬೊಪ್ಗಾಂವ್ಗೆ ರಾಜ್ಯ ಸಾರಿಗೆ ಬಸ್ನಲ್ಲಿ ಕುಳಿತುಕೊಳ್ಳುವಂತೆ ಹೇಳಲಾಗಿದೆ. ನಂತರ ಆಕೆಯನ್ನು ಬೋಪ್ಗಾಂವ್ ಮತ್ತು ವಡಕಿ ಗ್ರಾಮಗಳ ನಿವಾಸಿಗಳಾದ ಇಬ್ಬರು ಪುರುಷರು ಸಾಮೂಹಿಕ ಅತ್ಯಾಚಾರ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಪುಣೆಯ ಹಡಸ್ಪರ್ ಪೊಲೀಸರು ಭಾರತೀಯ ದಂಡ ಸಂಹಿತೆಯ (ಐಪಿಸಿ) ಸೆಕ್ಷನ್ 376 ಮತ್ತು 359 (ಗ್ಯಾಂಗ್ರೇಪ್) ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಪೋಕ್ಸೊ (ಲೈಂಗಿಕ ಅಪರಾಧಗಳಿಂದ ಮಕ್ಕಳ ರಕ್ಷಣೆ) ಕಾಯ್ದೆಯ ಸಂಬಂಧಿತ ವಿಭಾಗದಡಿ ಎಫ್ಐಆರ್ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಪ್ರಕರಣ ದಾಖಲಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಹಡಪ್ಸರ್ ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆಯ ತನಿಖಾ ಅಧಿಕಾರಿ ರಮೇಶ್ ಸಾಥೆ ಇಂಡಿಯಾ ಟುಡೆಗೆ ತಿಳಿಸಿದ್ದು, ಬೊಪ್ಗಾಂವ್ ಮತ್ತು ವಡಕಿಯ ಇಬ್ಬರು ಆರೋಪಿಗಳು 34 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರಾಗಿದ್ದು, ವಿವಾಹ ಪಂಡಲ್ ಕಂಪನಿ ಸೇರಿದಂತೆ ಸಣ್ಣ ಉದ್ಯಮಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ನಾಲ್ವರು ಆರೋಪಿಗಳು ಒಬ್ಬರಿಗೊಬ್ಬರು ತಿಳಿದಿದ್ದಾರೆಯೇ ಅಥವಾ ಅಪರಾಧದ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ನಡುವೆ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಸಂವಹನ ನಡೆಸಿದ್ದಾರೆಯೇ ಎಂದು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲು ಪೊಲೀಸರು ಈಗ ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಅಪ್ರಾಪ್ತ ಬಾಲಕಿಯನ್ನು ವೈದ್ಯಕೀಯ ಪರೀಕ್ಷೆಗೆ ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಅಧಿಕಾರಿ ಸಾಥೆ ಖಚಿತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. ದೈನಂದಿನ ಕೂಲಿ ಕಾರ್ಮಿಕರ ಮಗಳು, ಹುಡುಗಿ ಕಳೆದ ಮೂರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಪುಣೆಯಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದಳು. ಅವರ ಕುಟುಂಬ ಮೂಲತಃ ಮಹಾರಾಷ್ಟ್ರದ ಬೀಡ್ ಜಿಲ್ಲೆಯದ್ದಾಗಿದೆ.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights