ಟಿ ನಟರಾಜನ್ ಅವರ ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸ ಭಾರತಕ್ಕೆ ದೊಡ್ಡ ಉತ್ತೇಜನ : ಹರ್ಭಜನ್ ಸಿಂಗ್

ಮಾಧ್ಯಮದೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಿದ ಹರ್ಭಜನ್ ಸಿಂಗ್, ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಸೀಮಿತ ಓವರ್‌ಗಳ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಭಾರತದ ವೇಗದ ಬೌಲರ್‌ನ ವಿಶ್ವಾಸ ಟೀಮ್ ಇಂಡಿಯಾಕ್ಕೆ ದೊಡ್ಡ ಉತ್ತೇಜನ ನೀಡಿದೆ. ವಿರೋಧ ತಂಡಗಳು ಅವರನ್ನು ಲೆಕ್ಕಾಚಾರ ಮಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಾಗ ಟಿ ನಟರಾಜನ್ ಕಠಿಣವಾಗಬಹುದು ಎಂದು ಗಮನಸೆಳೆದರು. ಆದರೆ 29 ವರ್ಷದ ತನ್ನ ಸಣ್ಣ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ವೃತ್ತಿಜೀವನದಲ್ಲಿ ಕಠಿಣ ಸಂದರ್ಭಗಳಿಂದ ಬಲವಾಗಿ ಮರಳುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ತೋರಿಸಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ಹರ್ಭಜನ್ ಪ್ರಶಂಸಿಸಿದ್ದಾರೆ.

2 ನೇ ಟಿ 20 ಯಲ್ಲಿ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ವಿರುದ್ಧ ಭಾರತದ 6 ವಿಕೆಟ್‌ಗಳ ಜಯದಲ್ಲಿ ನಟರಾಜನ್ 2/20 ಅಂಕಗಳೊಂದಿಗೆ ಮಿಂಚಿದ ನಂತರ ಹರ್ಭಜನ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳು ಹೊರಬಿದ್ದಿವೆ.

ಯಾರ್ಕರ್‌ಗಳನ್ನು ವಿಲ್‌ನಲ್ಲಿ ತಲುಪಿಸುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದಿಂದ ಆಯ್ಕೆಗಾರರ ​​ಗಮನ ಸೆಳೆದ ನಟರಾಜನ್, ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್‌ನ ಬೇಡಿಕೆಗಳಿಗೆ ತ್ವರಿತವಾಗಿ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ತೋರಿಸಿದ್ದಾರೆ. “ನಟರಾಜನ್ ಬಗ್ಗೆ ನನಗೆ ತುಂಬಾ ಸಂತೋಷವಾಗಿದೆ. ಅವನು ತನ್ನ ಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ಮತ್ತು ಅವನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿರುವ ರೀತಿ ನಂಬಲಾಸಾಧ್ಯವಾಗಿದೆ. ನೀವು ನಂಬಿಕೆಯನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಂಡು ಶ್ರಮಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ನಂಬಿಕೆ ಇಟ್ಟರೆ ಏನು ಸಾಧ್ಯ ಎಂದು ಇದು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಹರ್ಭಜನ್ ಸಿಂಗ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ನಟರಾಜನ್ ಮ್ಯಾನ್ ಆಫ್ ದಿ ಸೀರೀಸ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಜ್ಜಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಮೊದಲ ಟಿ 20 ಐ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಅಂತಹ ವೇಗದ ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸಕ್ಕೆ ದೊಡ್ಡ ಉತ್ತೇಜನ ನೀಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹರ್ಭಜನ್ ಸಿಂಗ್ ಹೇಳಿದರು. ಅನುಭವಿ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗ ನಟರಾಜನ್ ಅವರು ನಿರಂತರವಾಗಿ ಶ್ರಮಿಸಬೇಕು ಎಂದು ಒತ್ತಾಯಿಸಿದರು, ತಂಡಗಳು ವೇಗದ ಆಟಗಾರನನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರೆ ಅದು ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಕಠಿಣವಾಗಬಹುದು ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

 

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights