ಕೊರೊನಾದಿಂದ ರೋಗಿ ಸಾವು : ವೈದ್ಯರ ಮೇಲೆ ಹಲ್ಲೆ – 24 ಜನ ಅರೆಸ್ಟ್!

ಕೊರೊನಾದಿಂದ ರೋಗಿ ಸಾವನ್ನಪ್ಪಿದ್ದರಿಂದ ಅಸ್ಸಾಂ ವೈದ್ಯರ ಮೇಲೆ ಹಲ್ಲೆ ಮಾಡಿದ 24 ಜನರನ್ನು ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಅಸ್ಸಾಂನ ಹೊಜೈ ಜಿಲ್ಲೆಯ ಕೋವಿಡ್ ಆರೈಕೆ ಕೇಂದ್ರವೊಂದರಲ್ಲಿ ಯುವ ವೈದ್ಯರೊಬ್ಬರ ಮೇಲೆ ಮಂಗಳವಾರ ಮೃತ ರೋಗಿಯ ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರು ಸೇರಿದಂತೆ ಜನಸಮೂಹದಿಂದ ಹಲ್ಲೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ದಾಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಬುಧವಾರ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಒಟ್ಟು 24 ಜನರನ್ನು ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಹೊಜೈನ ಉದಾಲಿಯ ಕೋವಿಡ್ ಕೇರ್ ಸೆಂಟರ್ನಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಲಾದ ಡಾ. ಸೆಯುಜ್ ಕುಮಾರ್ ಸೇನಾಪತಿಯನ್ನು ಮಂಗಳವಾರ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ಜನಸಮೂಹವು ಪೊರಕೆ ಮತ್ತು ಪಾತ್ರೆಗಳಿಂದ ಒದ್ದು ಹೊಡೆದಿದೆ.

“ಈ ಅನಾಗರಿಕ ದಾಳಿಯಲ್ಲಿ ಭಾಗಿಯಾಗಿರುವ 24 ಅಪರಾಧಿಗಳನ್ನು ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ. ಶೀಘ್ರದಲ್ಲಿ ಚಾರ್ಜ್‌ಶೀಟ್ ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗುವುದು. ನಾನು ಈ ತನಿಖೆಯನ್ನು ವೈಯಕ್ತಿಕವಾಗಿ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ. ನ್ಯಾಯ ಒದಗಿಸಲಾಗುವುದು ಎಂದು ನಾನು ಭರವಸೆ ನೀಡುತ್ತೇನೆ ”ಎಂದು ಅಸ್ಸಾಂ ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿ ಹಿಮಂತ ಬಿಸ್ವಾ ಶರ್ಮಾ ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

“ನಮ್ಮ ಮೇಲಿನ 3 ಬೇಡಿಕೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನಮಗೆ ಸರ್ಕಾರದಿಂದ ದೃಢವಾದ ಭರವಸೆ ಸಿಗದಿದ್ದರೆ, 2021 ರ ಜೂನ್ 3 ರಂದು ನಿರ್ಣಾಯಕವಲ್ಲದ ಕೋವಿಡ್ ಕರ್ತವ್ಯಗಳು ಸೇರಿದಂತೆ ಎಲ್ಲಾ ತುರ್ತುರಹಿತ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಬಹಿಷ್ಕರಿಸಲು ಐಎಂಎ ಕರೆ ನೀಡುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಸಿಎಂ ಶರ್ಮಾಗೆ ಬರೆದು ಪತ್ರದಲ್ಲಿ ಐಎಂಎ ಹೇಳಿದೆ.

ಅಸ್ಸಾಂನ ವಿಶೇಷ ಡಿಜಿಪಿ (ಕಾನೂನು ಮತ್ತು ಸುವ್ಯವಸ್ಥೆ), ಜಿಪಿ ಸಿಂಗ್ ಅವರು “ಅಪರಾಧಿಗಳನ್ನು ನ್ಯಾಯಕ್ಕೆ ತರಲಾಗುವುದು” ಎಂದು ಭರವಸೆ ನೀಡಿದರು.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights