ಗೇಮ್‌ಗಾಗಿ 40,000 ಖರ್ಚು : ತಾಯಿ ಗದರಿದ್ದಕ್ಕೆ ಬಾಲಕ ಆತ್ಮಹತ್ಯೆ..!

ಆನ್‌ಲೈನ್ ಗೇಮ್‌ಗಾಗಿ ಸಾವಿರಾರು ರೂಪಾಯಿ ಖರ್ಚು ಮಾಡಿದ ಮಗನಿಗೆ ತಾಯಿ ಗದರಿಸಿದ್ದಕ್ಕೆ ಮಗ ಆತ್ಮಹತ್ಯೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡ ಘಟನೆ ಮಧ್ಯಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ನಡೆದಿದೆ.

ಮಧ್ಯಪ್ರದೇಶದ ಛತರ್‌ಪುರ್ ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ 13 ವರ್ಷದ ಬಾಲಕ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಗೇಮ್‌ಗಾಗಿ 40,000 ರೂಪಾಯಿಗಳನ್ನು ಖರ್ಚು ಮಾಡಿದ್ದ. ಇದಕ್ಕೆ ತಾಯಿ ಗದರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಬೇಸರಗೊಂಡ ಬಾಲಕ ನೇಣು ಬಿಗಿದುಕೊಂಡು ಆತ್ಮಹತ್ಯೆಗೆ ಶರಣಾಗಿದ್ದಾನೆ.

ಛತ್ರಪುರದ ಶಾಂತಿ ನಗರದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಅಪ್ರಾಪ್ತ ವಯಸ್ಕನು ತನ್ನ ಹೆತ್ತವರಿಗೆ ತಿಳಿಯದಂತೆ ಫ್ರೀ ಫೈರ್ ಎಂಬ ಆನ್‌ಲೈನ್ ರಾಯಲ್ ಆಟಕ್ಕಾಗಿ 40,000 ರೂ. ಕಳೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ. ಆ ದಿನ ಲಸದಲ್ಲಿದ್ದ ಅವರ ತಾಯಿಗೆ ತನ್ನ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಖಾತೆಯಿಂದ 1,500 ರೂ.ಗಳನ್ನು ಡೆಬಿಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಎಂಬ ಸಂದೇಶ ಬಂದಿದೆ. ಅವಳು ತನ್ನ ಮಗನನ್ನು ಕರೆದು ಹಣದ ಬಗ್ಗೆ ವಿಚಾರಿಸಿದ್ದಾಳೆ. ಈ ವೇಳೆ ಬಾಲಕ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಆಟಕ್ಕೆ ಹಣವನ್ನು ಖರ್ಚು ಮಾಡಿದ್ದಾಗಿ ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ. ಕೋಪಗೊಂಡ ತಾಯಿ ಮಗನಿಗೆ ಗದರಿದ್ದಾಳೆ. ಬೇಸರಗೊಂಡ ಬಾಲಕ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನೇಣು ಬಿಗಿದುಕೊಮಡು ಆತ್ಮಹತ್ಯೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ. ಬಾಲಕ ಡೆತ್ ನೋಟ್ ನಲ್ಲಿ 40,000 ರೂಪಾಯಿಗಳಷ್ಟು ಹಣವನ್ನು ಫ್ರೀ ಫೈರ್ ಆಡುವಾಗ ಕಳೆದುಕೊಂಡಿರುವುದಾಗಿ ಬರೆದಿದ್ದಾನೆ.

ಮರಣೋತ್ತರ ಪರೀಕ್ಷೆಯ ನಂತರ ಅಪ್ರಾಪ್ತೆಯ ದೇಹವನ್ನು ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಹಿಂತಿರುಗಿಸಲಾಯಿತು. ಪ್ರಕರಣದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ತನಿಖೆ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ. ಹುಡುಗನು ಆಟದಲ್ಲಿ ವಹಿವಾಟು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆಯೇ ಅಥವಾ ಬೇರೆಯವರು ಹಣಕ್ಕಾಗಿ ಬೆದರಿಕೆ ಹಾಕುತ್ತಿದ್ದಾನೆಯೇ ಎಂದು ಪೊಲೀಸರು ತನಿಖೆ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *