ಸಿಪಿಎಲ್ 2020 ನಲ್ಲಿ ಮ್ಯಾಜಿಕ್ ಮಾಡಿದ 19 ವರ್ಷದ ಅಫಘಾನ್ ಆಟಗಾರ..

ಕೆರಿಬಿಯನ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ (ಸಿಪಿಎಲ್) 2020 ರಲ್ಲಿ ಇದುವರೆಗೆ ಒಟ್ಟು 20 ಪಂದ್ಯಗಳು ನಡೆದಿವೆ.  ಇನ್ನೂ 10 ಪಂದ್ಯಗಳ ನಂತರ ನಾಕೌಟ್ ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಲಿದೆ. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಬೌಲಿಂಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಇದುವರೆಗೆ ತೋರಿಸಿದ ಪ್ರದರ್ಶನದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದರೆ, ಅಫ್ಘಾನಿಸ್ತಾನ ಆಫ್ ಸ್ಪಿನ್ನರ್ ಮುಜೀಬ್ ಉರ್ ರೆಹಮಾನ್ ಅತ್ಯಂತ ಯಶಸ್ವಿ ಬೌಲರ್ ಆಗಿ ಹೊರಹೊಮ್ಮಿದ್ದಾರೆ. ಹೌದು..  19 ವರ್ಷದ ಮುಜೀಬ್ ಉರ್ ರೆಹಮಾನ್ ಅವರು ಸಿಪಿಎಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಜಮೈಕಾ ತಲ್ಲವಾಜ್ (ಜೆಟಿ) ಪರವಾಗಿ ಸಿಪಿಎಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಪಾದಾರ್ಪಣೆ ಮಾಡುವಾಗ, ಇದುವರೆಗೆ 6 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ 13 ವಿಕೆಟ್ ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಅವರ ನಂತರ, ಸ್ಕಾಟ್ ಕುಗ್ಗೆಲೇನ್ ​​(ಸೇಂಟ್ ಲೂಸಿಯಾ ಜಾಕ್ಸ್) ಮತ್ತು ಇಮ್ರಾನ್ ತಾಹಿರ್ (ಗಯಾನಾ ಅಮೆಜಾನ್ ವಾರಿಯರ್ಸ್) 7 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ 11–11 ವಿಕೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿ ಎರಡನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಈಗ ಮುಜೀಬ್ ಉರ್ ರೆಹಮಾನ್ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುವುದಾದರೆ, ಅವರ ಬೌಲಿಂಗ್ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಅದ್ಭುತವಾಗಿದೆ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಅವರು ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ 6 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ 24 ಓವರ್‌ಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಸರಾಸರಿ 7.15 ರೊಂದಿಗೆ ಅವರು 13 ವಿಕೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ.

ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ಅಫ್ಘಾನಿಸ್ತಾನದ ಸ್ಟಾರ್ ಲೆಗ್ ಸ್ಪಿನ್ನರ್ ರಶೀದ್ ಖಾನ್ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುವುದಾದರೆ, ಅವರು ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ 7 ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಆಡಿದ್ದಾರೆ. ಕೇವಲ 9 ಪಂದ್ಯಗಳು ಮಾತ್ರ ವಿಕೆಟ್ ಪಡೆಯುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಅಂದಹಾಗೆ, ಅವರು ಬಾರ್ಬಡೋಸ್ ಟ್ರೈಡೆಂಟ್ಸ್ (ಬಿಟಿ) ಪರ ಆಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅವರ ತಂಡ ಪ್ರಸ್ತುತ ಆರು ತಂಡಗಳ ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯಲ್ಲಿ ಪಾಯಿಂಟ್ ಟೇಬಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಐದನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದೆ. ಈಗ ಜಮೈಕಾ ತಲ್ಲಾವಾಜ್ ಪರ ಆಡಿದ ಮುಜೀಬ್ ಅವರ ಅಭಿನಯದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುವುದಾದರೆ, ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಪಂದ್ಯದಲ್ಲೂ ತಮ್ಮ ಹೆಸರನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿಕೊಂಡರು. ಹೌದು, ಅವರು ಆರ್ಥಿಕವಾಗಿರುವಾಗ ವಿಕೆಟ್ ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ (2/25, 1/13, 3/18, 3/11, 3/14, 1/12) ಮತ್ತು ಅವರ ಸಾಧನೆಯಿಂದಾಗಿ ಜಮೈಕಾದ ತಲ್ಲಾವಾಜ್ ತಂಡ ಪ್ರಸ್ತುತ 4ನೇ ಅಗ್ರಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದೆ.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights