ಡಾ. ಬಿ ಆರ್ ಅಂಬೇಡ್ಕರ್ ಅವರ ಜೀವನ ಆಧಾರಿತ ‘ಮಹಾನಾಯಕ’ ಧಾರಾವಾಹಿ ಮುಂದುವರಿಯಲಿದೆ – ರಾಘವೇಂದ್ರ

ಡಾ. ಬಿ ಆರ್ ಅಂಬೇಡ್ಕರ್ ಅವರ ಜೀವನವನ್ನು ಆಧರಿಸಿದ ಮಹಾನಾಯಕ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಪ್ರಸಾರ ಮಾಡುವುದನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸುವಂತೆ ಸಾಮಾನ್ಯ ಮನರಂಜನಾ ಚಾನೆಲ್‌ನ ವ್ಯಾಪಾರ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಹುನ್ಸೂರ್ ಅವರಿಗೆ ಸಂದೇಶಗಳು ಮತ್ತು ಫೋನ್ ಕರೆಗಳು ಬಂದಿವೆ. ರಾಘವೇಂದ್ರ ಹುನ್ಸೂರ್ ತಮ್ಮ ಫೇಸ್‌ಬುಕ್ ಪುಟದಲ್ಲಿ, “ಮಹಾನಾಯಕ ಧಾರಾವಾಹಿಯನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಸಂದೇಶಗಳು ಮತ್ತು ಮಧ್ಯರಾತ್ರಿ ಕರೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿಸಿದ್ದರು. ಇದು ಬೆದರಿಕೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆಯಾದರೂ, ನಾವು ಅದನ್ನು ವೈಯಕ್ತಿಕವಾಗಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ. ಮಹಾನಾಯಕ ಮುಂದುವರಿಯಲಿದೆ. ನಾವು “ಇದು ನಮ್ಮ ಹೆಮ್ಮೆ” ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಲೇ ಇದ್ದೇವೆ. ಇದು ನನ್ನ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಪ್ರೀತಿಯೂ ಹೌದು ಎಂದಿದ್ದಾರೆ.

ನಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಿದ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಹುನ್ಸೂರ್, “ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಪ್ರಸಾರ ಮಾಡುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸುವಂತೆ ನನ್ನನ್ನು ಕರೆ ಮಾಡಿದ ಜನರಿಗೆ ನಾನು ಕಿವಿಗೊಡಲು ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲ, ಆದ್ದರಿಂದ ನಾನು ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದೇನೆ. ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಪ್ರಚಾರದ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ, ಏಕೆಂದರೆ ಜಾತಿ ಮತ್ತು ಧರ್ಮದ ರೇಖೆಗಳನ್ನು ಕತ್ತರಿಸುವ ಜನರು ವೀಕ್ಷಿಸುವ ಈ ಪ್ರದರ್ಶನ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಸ್ಪೂರ್ತಿದಾಯಕವಾಗಿದೆ. ನಾನು ಈ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟ ಜನರ ಗಮನಕ್ಕೆ ತಂದಿದ್ದೇನೆ. ಪ್ರಸ್ತುತ ಶನಿವಾರ ಮತ್ತು ಭಾನುವಾರ ಪ್ರಸಾರವಾಗುತ್ತಿರುವ ಮಹಾನಾಯಕ ಭವಿಷ್ಯದ ಪೀಳಿಗೆಗೆ ಸ್ಫೂರ್ತಿ ನೀಡಲಿದೆ ” ಎಂದಿದ್ದಾರೆ.

ಪ್ರದರ್ಶನದ ಜನಪ್ರಿಯತೆಯೆಂದರೆ, ದಕ್ಷಿಣ ಕರ್ನಾಟಕದ ಹಳ್ಳಿಯ ಜನರು ಪ್ರದರ್ಶನ ಪ್ರಸಾರವಾಗುತ್ತಿರುವಾಗ ವಿದ್ಯುತ್ ಕಡಿತಗೊಳಿಸಬಾರದು ಎಂದು ಮನವಿ ಸಲ್ಲಿಸುವ ಮೂಲಕ ಅಧಿಕಾರಿಗಳನ್ನು ಕೋರಿದ್ದರು. ಒಂದು ಹಳ್ಳಿಯಲ್ಲಿ ವಿದ್ಯುತ್ ಕಡಿತದ ಬಗ್ಗೆ ವರದಿಯಾದ ನಂತರ, ಅವರು ಪ್ರತಿಭಟನೆ ನಡೆಸಿದರು. ಮಹಾನಾಯಕ ಎಂಬುದು ಹಿಂದಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಏಕ್ ಮಹಾನಾಯಕ್‌ನ ಕನ್ನಡ ಆವೃತ್ತಿಯಾಗಿದೆ.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights