ಇನ್ನೊಬ್ಬ ನಟಿ ಆತ್ಮಹತ್ಯೆ : ಟಾಲಿವುಡ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಬಿಗ್ ಶಾಕ್..!

2020 ವರ್ಷವು ಬಾಲಿವುಡ್‌ಗೆ ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ಟಾಲಿವುಡ್ ಉದ್ಯಮಕ್ಕೂ ಕೆಟ್ಟದಾಗಿದೆ. ಚಲನಚಿತ್ರ ಜಗತ್ತಿನ ಅನೇಕ ತಾರೆಗಳು ಒಬ್ಬರ ನಂತರ ಒಬ್ಬರು ಸತ್ತು ತಮ್ಮ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಶೋಕಿಸುತ್ತಿದ್ದರು. ತೆಲುಗು ಚಿತ್ರರಂಗದಿಂದ ದುಃಖದ ಸುದ್ದಿ ಬಂದಿದೆ. ತೆಲುಗು ಟಿವಿ ನಟಿ ಶ್ರಾವಣಿ ಆತ್ಮಹತ್ಯೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಮಾಹಿತಿಯು ಬೆಳಕಿಗೆ ಬಂದ ನಂತರ, ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಮತ್ತು ಸ್ಟಾರ್ಸ್ ಶೋಕವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಮತ್ತು ಎಲ್ಲರೂ ನಟಿಯ ಆತ್ಮಹತ್ಯೆಗೆ ಕಾರಣವನ್ನು ಊಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಶ್ರಾವಣಿಯ ಆತ್ಮಹತ್ಯೆಗೆ ಕಾರಣ ಇದುವರೆಗೂ ಬಹಿರಂಗವಾಗಿಲ್ಲ. ಆದರೆ, ಪೊಲೀಸರು ಪ್ರಕರಣ ದಾಖಲಿಸಿ ತನಿಖೆ ಆರಂಭಿಸಿದ್ದಾರೆ. ದೇವರಾಜ್ ರೆಡ್ಡಿ ಕಿರುಕುಳ ನೀಡಿ ಶ್ರಾವಣಿ ಆತ್ಮಹತ್ಯೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ದಿವಂಗತ ನಟಿ ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರು ಆರೋಪಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಮಾಧ್ಯಮ ವರದಿಗಳು ತಿಳಿಸಿವೆ. ದೇವರಾಜ್ ಶ್ರವಣಿಗೆ ಕಿರುಕುಳ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಈ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ನಟಿ ಇಂತಹ ಕಠಿಣ ಹೆಜ್ಜೆ ಇಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ ಮಾಹಿತಿಯ ಪ್ರಕಾರ, ನಟಿ ಮಂಗಳವಾರ ರಾತ್ರಿ 10 ಗಂಟೆ ಸುಮಾರಿಗೆ ನಿಧನರಾದರು. ಅವರು ಹೈದರಾಬಾದ್ನ ಎಸ್ಸಾರ್ ನಗರ ಪಿಎಸ್ ಮಥುರಾ ನಗರದ ಹೆಚ್ 56 ಬ್ಲಾಕ್ನ ಎರಡನೇ ಮಹಡಿಯಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದರು. ಶವವನ್ನು ಮರಣೋತ್ತರ ಪರೀಕ್ಷೆಗಾಗಿ ಉಸ್ಮಾನಿಯಾ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ. ದೇವರಾಜ್ ರೆಡ್ಡಿ ವಿರುದ್ಧ ಎಪ್ಸನ್ ನಗರ ಪೊಲೀಸರಿಗೆ ನಟಿ ಕುಟುಂಬ ದೂರು ನೀಡಿದೆ. ಇದರೊಂದಿಗೆ ಶ್ರಾವಣಿಯ ಸಹೋದರ ಅಪರಾಧಿಗೆ ಕಠಿಣ ಶಿಕ್ಷೆ ನೀಡುವ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದ್ದಾನೆ. ಇದರೊಂದಿಗೆ ಪೊಲೀಸರು ಈ ಬಗ್ಗೆ ತನಿಖೆ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ. ತನಿಖೆಯ ನಂತರವೇ ಆತ್ಮಹತ್ಯೆಯ ಹಿಂದಿನ ಕಾರಣ ಬಹಿರಂಗವಾಗುತ್ತದೆ.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *