‘ಅದು ಶ್ವೇತಾ ಅಥವಾ ಅಭಿಷೇಕ್ ಆಗಿದ್ದರೆ?’ : ‘ಗಟಾರ್’ ಹೇಳಿಕೆಯ ಮೇಲೆ ಬಚ್ಚನ್ ದಾಳಿ ಬಳಿಕ ಕಂಗನಾ!

ಬಾಲಿವುಡ್ ನ್ನು ‘ಗಟಾರ್’ ಗೆ ಹೋಲಿಸಿದ ಕಂಗನಾ ರನೌತ್ ಮತ್ತು ಸಂಸದ ರವಿ ಕಿಶನ್ ಅವರ ಟೀಕೆಗಳಿಗೆ ಜಯಾಬಚ್ಚನ್ ಕಳವಳ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಬಳಿಕ ಕಂಗನಾ ಅವರು ಜಯಾಬಚ್ಚನ್ ಗೆ ಡ್ರಗ್ಸ್ ಮಾಫಿಯಾ ಬಗ್ಗೆ ಅವರ ಮಗಳು ಶ್ವೇತಾ ಬಚ್ಚನ್ ಅಥವಾ ಮಗ ಅಭಿಷೇಕ್ ಬಚ್ಚನ್ ಅವರ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಿದರೆ ಅದೇ ಮಾತುಗಳನ್ನು ಹೇಳುವುದಾಗಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಕಂಗನಾ ರನೌತ್ ಮಂಗಳವಾರ ಟ್ವೀಟ್ ನಲ್ಲಿ, “ಜಯ ಜಿ ನನ್ನ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಮಗಳು ಶ್ವೇತಾಳನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿ, ಮಾದಕವಸ್ತು ಬಗ್ಗೆ ಕಿರುಕುಳ ನೀಡಿದ್ದರೆ, ಅಭಿಷೇಕ್ ಗೆ ಬೆದರಿಸುವಿಕೆ ಬಂದಿದ್ದರೆ ಮತ್ತು ಕಿರುಕುಳದ ಬಗ್ಗೆ ದೂರು ನೀಡಿದರೆ ನೀವು ಅದೇ ಮಾತನ್ನು ಹೇಳುತ್ತೀರಾ? ನಿರಂತರವಾಗಿ ಮತ್ತು ಒಂದು ದಿನ ನೇಣು ಬಿಗಿದಿರುವುದು ಕಂಡುಬಂದಿದೆಯೇ? ನಮಗಾಗಿ ಸಹಾನುಭೂತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಿ ಎಂದು ನಮಸ್ಕರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ”

ಜಯಾ ಬಚ್ಚನ್ ಅವರು ಮಂಗಳವಾರ ರಾಜ್ಯಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಶೂನ್ಯ ಅವಧಿ ಅವರ್ ನೋಟಿಸ್ ಸಲ್ಲಿಸಿದ ನಂತರ “ಚಲನಚಿತ್ರೋದ್ಯಮವನ್ನು ಕೆಣಕುವ” ಸಂಚು ರೂಪಿಸಲಾಗಿದೆ. ಲೋಕಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಸೋಮವಾರ ನಡೆದ “ಬಾಲಿವುಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಾದಕವಸ್ತು ಭೀತಿ” ಕುರಿತು ಚರ್ಚಿಸಿದ ನಟ ಮತ್ತು ಬಿಜೆಪಿ ಸಂಸದ ರವಿ ಕಿಶನ್ ಅವರ ಮೇಲೂ ಜಯ ಬಚ್ಚನ್ ರಾಜ್ಯಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಬಲವಾಗಿ ಹೇಳಿಕೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.

ಜಯಾಬಚ್ಚನ್ ಕಂಗನಾ ರನೌತ್ ಹೆಸರೇಳದೇ “ಉದ್ಯಮದಿಂದ ತಮ್ಮ ಜೀವನವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿದ ಜನರು ಈಗ ಇದನ್ನು “ಗಟಾರ” ಎಂದು ಕರೆಯುತ್ತಿರುವುದು ನಾಚಿಕೆಗೇಡಿನ ಸಂಗತಿ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

ಕಂಗನಾ ರನೌತ್ ಅವರು ಬಾಲಿವುಡ್ ಅನ್ನು ‘ಗಟರ್’ ಎಂದು ಕರೆದಿದ್ದರು. ಆಗಸ್ಟ್ 26 ರಂದು ಮಾಡಿದ ಟ್ವೀಟ್ ನಲ್ಲಿ ಇದನ್ನು ಸ್ವಚ್ ಭಾರತ್ ಮಿಷನ್ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಸ್ವಚ್ಚಗೊಳಿಸುವಂತೆ ಪಿಎಂ ಮೋದಿಯವರನ್ನು ಕೇಳಿದ್ದರು.

“ನಾರ್ಕೋಟಿಕ್ಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಬ್ಯೂರೋ ಬಾಲಿವುಡ್‌ಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದರೆ, ಅನೇಕ ಎ ಲಿಸ್ಟರ್‌ಗಳು ಬಾರ್‌ಗಳ ಹಿಂದೆ ಇರುತ್ತಾರೆ, ರಕ್ತ ಪರೀಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ನಡೆಸಿದರೆ ಅನೇಕ ಆಘಾತಕಾರಿ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುವಿಕೆಗಳು ಸಂಭವಿಸುತ್ತವೆ. ಹೋಪ್ @ ಪಿಎಂಒಇಂಡಿಯಾ ಸ್ವಾಚ್ ಭಾರತ್ ಮಿಷನ್ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಬಾಲಿವುಡ್ ಎಂಬ ಗಟಾರವನ್ನು ಸ್ವಚ್ಚಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಅವರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights