‘ಇದು ನಾಚಿಕೆಗೇಡಿನ ಸಂಗತಿ’ ರವಿ, ಕಂಗನಾ ವಿರುದ್ಧ ಜಯ ಬಚ್ಚನ್ ವಾಗ್ದಾಳಿ!

ಚಿತ್ರೋದ್ಯಮದಲ್ಲೂ ಮಾದಕ ವ್ಯಸನವಿದೆ ಎಂದು ಬಿಜೆಪಿಯ ರವಿ ಕಿಶನ್ ಹೇಳಿಕೊಂಡ ನಂತರ ಇಂದು ರಾಜ್ಯಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಇದು ‘ಚಿತ್ರರಂಗವನ್ನು ಕೆಣಕುವ ಸಂಚು’ ಎಂದು ಜಯ ಬಚ್ಚನ್ ಕಳವಳ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದರು.

ಬಾಲಿವುಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಾದಕವಸ್ತು ಭೀತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಬಿಜೆಪಿ ಸಂಸದ ಮತ್ತು ನಟ ಕಂಗನಾ ರನೌತ್ ಅವರ ಹಕ್ಕು ಮುಚ್ಚಿಹಾಕಿರುವುದಾಗಿ ಸಂಸದೆ ಜಯ ಬಚ್ಚನ್, “ಮನರಂಜನಾ ಉದ್ಯಮದ ಜನರನ್ನು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮಗಳು ಹೊರಗೆಳೆಯುತ್ತಿವೆ. ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಹೆಸರನ್ನು ಮಾಡಿದ ಜನರು ಇದನ್ನು ಗಟಾರ ಎಂದು ಕರೆದಿದ್ದಾರೆ. ನಾನು ಈ ರೀತಿ ಪದಗಳನ್ನು ಬಳಕೆ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಒಪ್ಪುವುದಿಲ್ಲ. ಅಂತಹ ಜನರಿಗೆ ಈ ರೀತಿಯ ಭಾಷೆಯನ್ನು ಬಳಸದಂತೆ ಸರ್ಕಾರ ಹೇಳುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ ” ಎಂದಿದ್ದಾರೆ.

ಜಯ ಬಚ್ಚನ್ ಅವರು ಬಿಜೆಪಿಯ ರವಿ ಕಿಶನ್ ಎಂದು ಹೆಸರಿಸದೇ, “ ಒಬ್ಬರು ಮಾಡುವ ತಪ್ಪಿಗೆ ಇಡೀ ಉದ್ಯಮದ ಚಿತ್ರಣವನ್ನು ನೀವು ಕೆಡಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಇಂತವರು ಲೋಕಸಭೆಯ ನಮ್ಮ ಸದಸ್ಯರಾಗಿದ್ದಾರೆಂದು ನಾನು ಚಿತ್ರೋದ್ಯಮದವರಾಗಿ ನಾಚಿಕೆಪಡುತ್ತೇನೆ” ಸಂಸತ್ತು ಲೈವ್ ನವೀಕರಣಗಳು ಇಲ್ಲಿವೆ..

ನಟಿ ಕಂಗನಾ ರನೌತ್ ಕಳೆದ ತಿಂಗಳು ಚಲನಚಿತ್ರೋದ್ಯಮವನ್ನು ‘ಗಟರ್’ ಎಂದು ಕರೆದರು. “ಮಾದಕವಸ್ತು ನಿಯಂತ್ರಣ ಬ್ಯೂರೋ ಬಾಲಿವುಡ್‌ಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದರೆ ಅನೇಕ ಎ ಲಿಸ್ಟರ್‌ಗಳು ಬಾರ್‌ಗಳ ಹಿಂದೆ ಇರುತ್ತಾರೆ, ರಕ್ತ ಪರೀಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ನಡೆಸಿದರೆ ಅನೇಕ ಆಘಾತಕಾರಿ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುವಿಕೆಗಳು ಸಂಭವಿಸುತ್ತವೆ. ಸ್ವಾಪ್ ಭಾರತ್ ಮಿಷನ್ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಪಿಎಂಒ ಇಂಡಿಯಾ ಬಾಲಿವುಡ್ ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ಗಟಾರವನ್ನು ಶುದ್ಧಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ. ”

ಹೀಗಾಗಿ “ಕೆಲವು ಜನರು” ಕಾರಣ ಚಿತ್ರರಂಗದ ಚಿತ್ರಣವನ್ನು ಕಳಂಕಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಎಂದು ಜಯ ಬಚ್ಚನ್ ಹೇಳಿದ ನಂತರ, ಬಿಜೆಪಿ ಸಂಸದ ರವಿ ಕಿಶನ್ ಅವರು ಬಾಲಿವುಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಾದಕವಸ್ತು ಭೀತಿ ಕುರಿತು ಮಾಡಿದ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಸಮಾಜವಾದಿ ಪಕ್ಷದ ಸಂಸದರು ಬೆಂಬಲಿಸುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

“ನಾನು ಹೇಳಿದ್ದನ್ನು ಜಯ ಜಿ ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ನಾನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿದೆ. ಉದ್ಯಮದ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಔಷಧಿಗಳನ್ನು ಸೇವಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಮಾಡುವವರು ವಿಶ್ವದ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಚಲನಚಿತ್ರೋದ್ಯಮವನ್ನು ಮುಗಿಸುವ ಯೋಜನೆಯ ಭಾಗವಾಗಿದೆ. ಜಯಾ ಜಿ ಮತ್ತು ನಾನು ಸೇರಿದಾಗ, ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಹೀಗಿರಲಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಈಗ ನಾವು ಉದ್ಯಮವನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ ”ಎಂದು ರವಿ ಕಿಶನ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಸೋಮವಾರ ಬಿಜೆಪಿ ಸಂಸದ ರವಿ ಕಿಶನ್ ಅವರು ಲೋಕಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಈ ವಿಷಯವನ್ನು ಎತ್ತಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಮಾದಕವಸ್ತು ಭೀತಿ ಬಾಲಿವುಡ್ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಬಿಜೆಪಿ ಸಂಸದ ರವಿ ಕಿಶನ್ ಮಾದಕವಸ್ತು ಕಳ್ಳಸಾಗಣೆಗೆ ಒಳಗಾದವರ ವಿರುದ್ಧ ಕಠಿಣ ಕ್ರಮ ಕೈಗೊಳ್ಳಬೇಕೆಂದು ಸರ್ಕಾರವನ್ನು ಕೋರಿದರು.

ಯುವಕರಲ್ಲಿ ಭೀತಿಯನ್ನು ಹರಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವ ಡ್ರಗ್ ಮಾಫಿಯಾವನ್ನು ಪತ್ತೆಹಚ್ಚುವಲ್ಲಿ ನಾರ್ಕೋಟಿಕ್ಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಬ್ಯೂರೋ (ಎನ್‌ಸಿಬಿ) ಉತ್ತಮ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದೆ ಎಂದು ಭೋಜ್‌ಪುರಿ ನಟರೂ ಆಗಿರುವ ರವಿ ಕಿಶನ್ ಶ್ಲಾಘಿಸಿದರು.

“ಎನ್‌ಸಿಬಿ ಬಹಳ ಒಳ್ಳೆಯ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ. ತಪ್ಪಿತಸ್ಥರನ್ನು ಶೀಘ್ರವಾಗಿ ಬಂಧಿಸಬೇಕು ಮತ್ತು ಅವರ ವಿರುದ್ಧ ಕಠಿಣ ಕ್ರಮ ಕೈಗೊಳ್ಳಬೇಕು. ನಮ್ಮ ಯುವಕರನ್ನು ನಾಶಮಾಡಲು ನೆರೆಯ ರಾಷ್ಟ್ರಗಳ ಈ ಪಿತೂರಿಯನ್ನು ಸರ್ಕಾರ ನಿಲ್ಲಿಸಬೇಕು” ಎಂದು ರವಿ ಕಿಶನ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ನಟ ಸುಶಾಂತ್ ಸಿಂಗ್ ರಜಪೂತ್ ಸಾವಿನ ಪ್ರಕರಣದಲ್ಲಿ ಎನ್‌ಸಿಬಿ ಡ್ರಗ್ ಆಂಗಲ್ ತನಿಖೆ ನಡೆಸುತ್ತಿದೆ. ರಿಯಾ ಚಕ್ರವರ್ತಿ, ಆಕೆಯ ಸಹೋದರ ಮತ್ತು ಸುಶಾಂತ್ ಅವರ ಮನೆ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ಸೇರಿದಂತೆ ಹಲವಾರು ವ್ಯಕ್ತಿಗಳನ್ನು ಏಜೆನ್ಸಿ ಬಂಧಿಸಿದೆ.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights