ಬಾಲಿವುಡ್ ಡ್ರಗ್ ಮಾಫಿಯಾ : ‘ನನಗೆ ಎನ್‌ಸಿಬಿ ಸಮನ್ಸ್ ಬಂದಿಲ್ಲ’- ರಾಕುಲ್ ಪ್ರೀತ್

ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟಿಗಳ ನಡುವೆ ಸುಶಾಂತ್ ಸಿಂಗ್ ರಜಪೂತ್ ಸಾವಿನ ಪ್ರಕರಣದಲ್ಲಿ ಡ್ರಗ್ಸ್ ತನಿಖೆಯಲ್ಲಿ ಹೆಸರು ಗಳಿಸಿರುವ ರಕುಲ್ ಪ್ರೀತ್ ಸಿಂಗ್, ಇದುವರೆಗೆ ಮುಂಬೈ ಅಥವಾ ಹೈದರಾಬಾದ್ ನಲ್ಲಿ ನಾರ್ಕೋಟಿಕ್ಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಬ್ಯೂರೋ (ಎನ್‌ಸಿಬಿ) ಕಳುಹಿಸಿದ ಸಮನ್ಸ್ ತನಗೆ ಬಂದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ನಟಿ ಬುಧವಾರ ರಾತ್ರಿ ಹೈದರಾಬಾದ್‌ನಿಂದ ಮುಂಬೈ ತಲುಪಿದ್ದಾರೆ. ಇಂದು ಎನ್‌ಸಿಬಿ ಅವರನ್ನು ವಿಚಾರಣೆಗಾಗಿ ಕರೆಸಲಾಗಿದೆ. ಜಾಹೀರಾತು ಚಿತ್ರದ ಚಿತ್ರೀಕರಣಕ್ಕಾಗಿ ರಕುಲ್ ಪ್ರೀತ್ ಹೈದರಾಬಾದ್‌ನಲ್ಲಿದ್ದರು.

ನಟಿ ಪರವಾಗಿ ರಕುಲ್ ಪ್ರೀತ್ ಅವರ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಹೇಳಿಕೆ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದ್ದು, ಈವರೆಗೆ ಯಾವುದೇ ಸಮನ್ಸ್ ಬಂದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಆದರೆ, ಎನ್‌ಸಿಬಿಯ ಹಿರಿಯ ಅಧಿಕಾರಿ ಕೆಪಿಎಸ್ ಮಲ್ಹೋತ್ರಾ, “ಅವಳ ಸಮನ್ಸ್ ನೀಡಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಫೋನ್ ಸೇರಿದಂತೆ ವಿವಿಧ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳ ಮೂಲಕ ಅವರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಲಾಗಿದೆ. ಅವಳಿಂದ ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಯಾವುದೇ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಬಂದಿಲ್ಲ” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಇಂದು ಡಿಸೈನರ್ ಸಿಮೋನೆ ಖಂಬಟ್ಟಾ ಎನ್‌ಸಿಬಿ ಕಚೇರಿಗೆ ವಿಚಾರಣೆಗಾಗಿ ತಲುಪಿದ್ದಾರೆ.

ರಕುಲ್ ಪ್ರೀತ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರಲ್ಲದೆ, ಸಾರಾ ಅಲಿ ಖಾನ್, ಶ್ರದ್ಧಾ ಕಪೂರ್ ಮತ್ತು ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಅವರನ್ನೂ ಎನ್‌ಸಿಬಿ ಕರೆಸಿದೆ. ದೀಪಿಕಾ ಅವರ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ಕರಿಷ್ಮಾ, ಡಿಸೈನರ್ ಸಿಮೋನೆ ಖಂಬಟ್ಟಾ ಮತ್ತು ಸುಶಾಂತ್ ಸಿಂಗ್ ರಜಪೂತ್ ಅವರ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ಶ್ರುತಿ ಮೋದಿಯವರನ್ನು ವಿಚಾರಣೆಗೆ ಕರೆಸಿಕೊಂಡಿದೆ.

ಶ್ರುತಿ ಮೋದಿ, ಸಿಮೋನೆ ಖಂಬಟ್ಟಾ ಮತ್ತು ರಕುಲ್ ಪ್ರೀತ್ ಅವರನ್ನು ಎನ್‌ಸಿಬಿ ಇಂದು (ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 24) ವಿಚಾರಣೆಗೆ ಕರೆಸಿದೆ. ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 25 ರಂದು (ಶುಕ್ರವಾರ) ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಅವರನ್ನು ವಿಚಾರಣೆಗೆ ಕರೆಯಲಾಗುವುದು. ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ ಸಾರಾ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಶ್ರದ್ಧಾ ಕಪೂರ್ ಅವರನ್ನು ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 26 ರಂದು (ಶನಿವಾರ) ಕರೆಸಲಾಗುವುದು.

ರಿಯಾ, ಎನ್‌ಸಿಬಿಗೆ ನೀಡಿದ ಹೇಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ, ನಟನ ಲೋನಾವಾಲಾ ತೋಟದ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಾರಾ, ಶ್ರದ್ಧಾ, ರಕುಲ್ ಮತ್ತು ಸುಶಾಂತ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಪಾರ್ಟಿ ಮಾಡುವುದಾಗಿ ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡಿದ್ದಳು. ದಿವಂಗತ ನಟ ಸುಶಾಂತ್ ಸಿಂಗ್ ರಜಪೂತ್ ತಮ್ಮ ಲೋನಾವಾಲಾ ತೋಟದ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಪಾರ್ಟಿಗೆ ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದರು ಎಂದು ಬೋಟ್‌ಮ್ಯಾನ್ ಎನ್‌ಸಿಬಿಗೆ ತಿಳಿಸಿದ್ದನ್ನು ಈ ಹಿಂದೆ ಇಂಡಿಯಾ ಟುಡೆ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿತ್ತು. ಎನ್‌ಸಿಬಿಗೆ ನೀಡಿದ ಹೇಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ, ದೋಣಿಗಾರ ಜಗದೀಶ್ ದಾಸ್, ಸುಶಾಂತ್, ಅವರ ಪ್ರಮುಖ ತಂಡ ಮತ್ತು ಬಾಲಿವುಡ್ ಗೆಳೆಯರಾದ ರಿಯಾ, ಸಾರಾ, ಶ್ರದ್ಧಾ ಅವರ ಪಕ್ಷದ ತಾಣವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಮಾದಕ ದ್ರವ್ಯ ಸೇವಿಸುವ ಶಂಕಿತ ಜೈದ್ ವಿಲಾತ್ರಾ ಅವರನ್ನು ಬಂಧಿಸಿದ್ದಾರೆ . ತಮ್ಮ ದ್ವೀಪದ ಪಾರ್ಟಿಗಳಲ್ಲಿ ಗಾಂಜಾ ಮತ್ತು ಮದ್ಯ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ ಎಂದು ದೋಣಿಗಾರ ಆರೋಪಿಸಿದರು.

ರಿಯಾ ಚಕ್ರವರ್ತಿಯನ್ನು ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 8 ರಂದು ಎನ್‌ಸಿಬಿ ಬಂಧಿಸಿತ್ತು. ಎನ್‌ಸಿಬಿ ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 22 ರವರೆಗೆ 14 ದಿನಗಳ ನ್ಯಾಯಾಂಗ ಕಸ್ಟಡಿಗೆ ಕೇಳಿದೆ. ರಿಯಾ ಮತ್ತು ಆಕೆಯ ಸಹೋದರ ಶೋಯಿಕ್ ಅವರ ಜಾಮೀನು ಅರ್ಜಿಯನ್ನು ಬಾಂಬೆ ಹೈಕೋರ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಬುಧವಾರ ವಿಚಾರಣೆ ನಡೆಸಬೇಕಿತ್ತು, ಆದರೆ ವಿಳಂಬವಾಗಿತ್ತು ನಗರದಲ್ಲಿ ಭಾರಿ ಮಳೆಯಾಗಿದೆ. ಜಾಮೀನು ಅರ್ಜಿಯನ್ನು ಇಂದು (ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 24) ವಿಚಾರಣೆ ನಡೆಸಲಾಗುವುದು. ಈಗಿನಂತೆ, ರಿಯಾ ಮತ್ತು ಶೋಯಿಕ್ ಅವರ ನ್ಯಾಯಾಂಗ ಬಂಧನವನ್ನು ಅಕ್ಟೋಬರ್ 6 ರವರೆಗೆ ವಿಸ್ತರಿಸಲಾಗಿದೆ.

ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಪ್ರಸ್ತುತ ಗೋವಾದಲ್ಲಿ ಶಕುನ್ ಬಾತ್ರಾ ಅವರ ಮುಂಬರುವ ಚಿತ್ರದ ಚಿತ್ರೀಕರಣದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಇಂದು ಗೋವಾವನ್ನು ಮುಂಬೈಗೆ ತೆರಳುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಮೂಲಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ದೀಪಿಕಾ ಇಂದು ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 12: 30 ಕ್ಕೆ ಗೋವಾದಿಂದ ಮುಂಬೈಗೆ ಚಾರ್ಟರ್ ಫ್ಲೈಟ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ. ನಟಿಯೊಂದಿಗೆ ಹಳೆಯ ಡ್ರಗ್ ಚಾಟ್‌ಗಳನ್ನು ಎನ್‌ಸಿಬಿ ವಶಪಡಿಸಿಕೊಂಡ ಕರಿಷ್ಮಾ ಪ್ರಕಾಶ್ ಕೂಡ ಗೋವಾದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಮೂಲಗಳು ಹೇಳುತ್ತವೆ.

ಬಾಲಿವುಡ್‌ನ ಮಾದಕ ದ್ರವ್ಯ ವಿವಾದದಲ್ಲಿ ಸುಮಾರು 50 ನಟರು, ನಟಿಯರು, ನಿರ್ಮಾಪಕರು ಮತ್ತು ನಿರ್ದೇಶಕರು ಭಾಗಿಯಾಗಿರಬಹುದು ಎಂದು ಎನ್‌ಸಿಬಿ ಕಂಡುಹಿಡಿದಿದೆ. ಡ್ರಗ್ ಪಾರ್ಟಿಗಳನ್ನು ನಡೆಸುತ್ತಿರುವ ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟನೊಬ್ಬ ಎನ್‌ಸಿಬಿಯ ರಾಡಾರ್ ಅಡಿಯಲ್ಲಿದ್ದಾನೆ.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights