ಫ್ರಾಂಕ್‌ಫರ್ಟ್ ಗಗನಚುಂಬಿ ಕಟ್ಟಡವನ್ನು ಹತ್ತಿದ ಫ್ರೆಂಚ್ ‘ಸ್ಪೈಡರ್‌ಮ್ಯಾನ್’ಗೆ ಬಿತ್ತು ದಂಡ!

ಫ್ರಾಂಕ್‌ಫರ್ಟ್‌ನ ಅತಿ ಎತ್ತರದ ಕಟ್ಟಡವನ್ನು ಹತ್ತಿದ ಫ್ರೆಂಚ್ ನಗರ ಪರ್ವತಾರೋಹಿ ಅಲೈನ್ ರಾಬರ್ಟ್ ಫೋಟೋಗಳು ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಆತ ಸಂಕಷ್ಟಕ್ಕೆ ಸಿಲುಕಿದ್ದಾನೆ.

ಹೌದು… ಫ್ರಾಂಕ್‌ಫರ್ಟ್‌ನ ಅತಿ ಎತ್ತರದ ಕಟ್ಟಡ ಹತ್ತಿದ ಅಲೈನ್ ರಾಬರ್ಟ್ ವಿರುದ್ಧ ಕ್ರಿಮಿನಲ್ ಕೇಸ್ ಹಾಕಲಾಗಿದೆ. ಜೊತೆಗೆ ದಂಡವನ್ನು ವಿಧಿಸಲಾಗಿದೆ. ಧೈರ್ಯಶಾಲಿ ಸಾಹಸಗಳಿಗಾಗಿ “ಸ್ಪೈಡರ್ಮ್ಯಾನ್” ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ರಾಬರ್ಟ್, ಜರ್ಮನಿಯ ಆರ್ಥಿಕ ರಾಜಧಾನಿಯಲ್ಲಿರುವ ರೈಲು ಕಂಪನಿ ಡಾಯ್ಚ ಬಾನ್ 166 ಮೀಟರ್ ಎತ್ತರದ (545 ಅಡಿ ಎತ್ತರದ) ಕಚೇರಿ ಕಟ್ಟಡದ ಮೇಲ್ಭಾಗಕ್ಕೆ ಹತ್ತಿದನು.

ಫ್ರಾಂಕ್‌ಫರ್ಟ್ ಪೊಲೀಸ್ ವಕ್ತಾರ ಥಾಮಸ್ ಹೊಲ್ಲರ್‌ಬ್ಯಾಕ್ ಅಸೋಸಿಯೇಟೆಡ್ ಪ್ರೆಸ್‌ಗೆ ಅನಧಿಕೃತ ಏರಿಕೆಯ ನಂತರ ರಾಬರ್ಟ್ ಮೂರು ತೊಂದರೆಗಳಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ, ಡಾಯ್ಚ ಬಾನ್ ರಾಬರ್ಟ್ ವಿರುದ್ಧ ಕಟ್ಟಡ ಹತ್ತಿದ ಬಗ್ಗೆ ಕ್ರಿಮಿನಲ್ ದೂರು ದಾಖಲಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಎರಡನೆಯದಾಗಿ, ಏರುವ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಪ್ರದೇಶವನ್ನು ಭದ್ರಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಪೊಲೀಸ್ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯ ವೆಚ್ಚವನ್ನು ಅವನು ಪಾವತಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಅಂತಿಮವಾಗಿ, ರಾಬರ್ಟ್ ತಂಡ ಆರೋಹಣವನ್ನು ಚಿತ್ರೀಕರಿಸಲು ಬಳಸಿದ ಡ್ರೋನ್ಗೆ ಅಗತ್ಯವಾದ ಅಧಿಕಾರವನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ. ಇದಕ್ಕೆ ಮತ್ತಷ್ಟು ದಂಡವನ್ನು ವಿಧಿಸಬಹುದು ಎನ್ನಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

ವಿದೇಶಿ ನಿವಾಸಿಯಾಗಿ ಭವಿಷ್ಯದ ಭದ್ರತೆಗಾಗಿ ಆತನನ್ನು ಬಂಧಿಸಿದ ನಂತರ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights