ಕೋಲ್ಕತ್ತಾದ ದುರ್ಗಾ ಪೂಜಾ ಪಂಡಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಸೋನು ಸೂದ್ ಪ್ರತಿಮೆ ಸ್ಥಾಪಿಸಿ ಗೌರವ..!

ಕೊರೊನಾವೈರಸ್ ಹರಡುವಿಕೆ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತಿದ್ದರೂ ಇನ್ನೂ ಹಬ್ಬಗಳ ವಿನೋದ ಕಡಿಮೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ. ಈ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ನವರಾತ್ರಿ ಆಚರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಜನರು ತಮ್ಮ ಮನೆಗಳಲ್ಲಿ ಈ ಹಬ್ಬವನ್ನು ಆಚರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಕೊರೋನಾ ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ರೋಗದಿಂದಾಗಿ ದೇಶಾದ್ಯಂತ ಲಾಕ್ ಡೌನ್ ಆಗಿರುವುದರಿಂದ ಜನರು ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಯಿತು. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಜನರ ನೆರವಿಗೆ ಸೋನು ಸೂದ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಸ್ವಯಂಪ್ರೇರಿತರಾಗಿ ಅನೇಕರು ಮುಂದೆ ಬಂದರು. ಅವರು ಈವರೆಗೆ ಅನೇಕ ಜನರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಈಗ ಅವರ ಪ್ರತಿಮೆಯನ್ನು ನವರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಪೂಜಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ದುರ್ಗಾ ಪೂಜೆಯ ಶುಭ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಕೋಲ್ಕತ್ತಾದ ದುರ್ಗಾ ಪೂಜಾ ಸಮಿತಿಯು ತನ್ನ ಪೂಜಾ ಪಂಡಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಸೋನು ಸೂದ್ ಅವರ ಪ್ರತಿಮೆಯನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಿದೆ. ಅವರಿಗೆ ‘ದೇವರು’ ಎಂಬ ಸ್ಥಾನಮಾನ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇದನ್ನು ನೋಡಿದ ಸೋನು ಟ್ವೀಟ್ ಮೂಲಕ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಧನ್ಯವಾದ ಅರ್ಪಿಸಿದರು. ‘ಇದು ಅವರ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಪ್ರಶಸ್ತಿ’ ಎಂದು ಅವರು ತಮ್ಮ ಟ್ವೀಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. ಲಾಕ್ ಡೌನ್ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ವಲಸೆ ಕಾರ್ಮಿಕರ ನೋವನ್ನು ಸೋನು ಸೂದ್ ನೋಡಲಾಗದೇ ಎಲ್ಲರನ್ನು ಬಸ್, ವಿಮಾನ, ರೈಲು ಮೂಲಕ ತಮ್ಮ ಮನೆಗೆ ಕಳುಹಿಸಿದರು.

https://twitter.com/SonuSood/status/1318908736576966657?ref_src=twsrc%5Etfw%7Ctwcamp%5Etweetembed%7Ctwterm%5E1318908736576966657%7Ctwgr%5Eshare_3%2Ccontainerclick_0&ref_url=https%3A%2F%2Fenglish.newstracklive.com%2Fnews%2Fdurga-puja-pandal-in-kolkata-erects-life-sized-statue-of-sonu-sood-sc87-nu612-ta294-1125291-1.html

ಸೋನು ಅವರ ಪ್ರತಿಮೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ವರದಿಯ ಪ್ರಕಾರ, ಈ ವರ್ಷ ಪ್ರಫುಲ್ಲಾ ಕಣ್ಣನ್ ವೆಲ್ಫೇರ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್ ​​ಹೆಸರಿನ ಪೂಜಾ ಸಮಿತಿ ಸಿದ್ಧಪಡಿಸಿದ ಪಂಡಲ್ ‘ವಲಸೆ ಕಾರ್ಮಿಕರು’ ಎಂಬ ವಿಷಯವನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆ. ಇದು ವಲಸೆ ಕಾರ್ಮಿಕರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಸೋನು ಸೂದ್ ಅವರಿಗೆ ಗೌರವವನ್ನು ನೀಡಿದೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಪ್ರತಿಮೆಯನ್ನು ಪಂಡಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿದೆ.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights