‘ನನ್ನ ಕೂದಲು ಹೆಚ್ಚು ಕಟ್ ಮಾಡಬೇಡ’ ಕ್ಷೌರಿಕನ ಮೇಲೆ ಕೋಪಗೊಂಡ ಮುದ್ದಾದ ಮಗು…

ಸೋಶಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿದಿನ ಅನೇಕ ವೀಡಿಯೊಗಳು ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಲೇ ಇರುತ್ತವೆ. ಅದರಲ್ಲಿ ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ತುಂಬಾ ಮುದ್ದಾಗಿರುವ ಮಕ್ಕಳ ವೀಡಿಯೋಗಳು ನೆಟ್ಟಿಗರ ಗಮನ ಸೆಳೆಯೋದ್ರಲ್ಲಿ ನೋ ಡೌಟ್. ಇಂಥಹ ಒಂದು ವೀಡಿಯೋ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ. ತನ್ನ ಕೂದಲು ಕಟ್ ಮಾಡುವುದಕ್ಕೆ ಮುದ್ದಾದ ಮಗು ಕ್ಷೌರಿಕನ ಮೇಲೆ ಕೋಪಗೊಳ್ಳುವ ವೀಡಿಯೋ ವನ್ನು ನೋಡಿ ಜನ ಸಂತೋಷಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ.

ಈ ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ, ಮಗು ತನ್ನ ಕೂದಲಿನ ಬಗ್ಗೆ ಚಿಂತಿಸುತ್ತಿದೆ. ಕೋಪದಿಂದ, “ನೀವು ಯಾಕೆ ಹೆಚ್ಚು ಕೂದಲು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೀರಿ” ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತದೆ.

ಇದನ್ನು ಕೇಳಿದ ನಂತರ ಕ್ಷೌರಿಕನು ಅವನಿಗೆ ಕೆಲವು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳನ್ನು ಕೇಳುತ್ತಾನೆ, ಆದರೆ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳಿಗೆ ಉತ್ತರಿಸಿದ ನಂತರವೂ ಮಗು ಕೋಪಗೊಂಡಂತೆ ಕಾಣುತ್ತದೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅವನ ಕಣ್ಣಲ್ಲಿ ಕಣ್ಣೀರು ಇರುವುದನ್ನು ನೀವು ನೋಡಬಹುದು. ಅಂದಹಾಗೆ, @ Anup20992699 ಹೆಸರಿನ ಟ್ವಿಟರ್ ಬಳಕೆದಾರರು ಇದನ್ನು ನವೆಂಬರ್ 22 ರಂದು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಈ ವೀಡಿಯೊ ಈಗ ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ. ಈ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವ ಮೂಲಕ, ಬಳಕೆದಾರರು ‘ನನ್ನ ಮಗು ಅನುಶ್ರುತ್ ಎಂಬ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. ಎಲ್ಲಾ ಪೋಷಕರು ಇದನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಬೇಕು. ‘ ಎಂದಿದ್ದಾರೆ.

My baby Anushrut,
Every Parents is struggle pic.twitter.com/wN7B510ZwS

— Anup (@Anup20992699) November 22, 2020

ಈ ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ಮಗುವಿನ ಕೋಪವನ್ನು ನೋಡಿದ ನಂತರ ಅನೇಕರು ತಮ್ಮ ಬಾಲ್ಯವನ್ನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಂಡು ಅನೇಕ ಜನರು ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಇಷ್ಟಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ಈ ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ಮಗು ಕೋಪಗೊಂಡು “ಹೇ … ನೀವು ಯಾಕೆ ಹೆಚ್ಚು ಕೂದಲು ಕಟ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೀರಿ, ಮಾಡಬೇಡಿ!” ಓಹ್, ಯಾರ್…. ನೀನು ಏನು ಮಾಡುತ್ತಿರುವೆ? ನನಗೆ ಕೋಪ ಬರುತ್ತೆ. ನಾನು ನಿನ್ನನ್ನು ಕೊಲ್ಲುತ್ತೇನೆ ನಾನು ನಿನ್ನನ್ನು ಕತ್ತರಿಸುತ್ತೇನೆ ನಾನು ತುಂಬಾ ವಯಸ್ಸಾದವನು. ನನ್ನ ಕೂದಲು ಕತ್ತರಿಸಲು ನಾನು ಅನುಮತಿಸುವುದಿಲ್ಲ ” ಎಂದು ಮಗು ಮಾತನಾಡಿದೆ.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights