53 ಕೋಟಿ ಮೌಲ್ಯದ ವಿಶ್ವದ ಅತ್ಯಂತ ದುಬಾರಿ ಬ್ಯಾಗ್ ರಚನೆಯ ಉದ್ದೇಶ ಕೇಳಿ ನೆಟ್ಟಿಗರು ಗರಂ!

ಇಟಾಲಿಯನ್ ಐಷಾರಾಮಿ ಬ್ರಾಂಡ್ ಬೋರಿನಿ ಮಿಲನೇಸಿ ವಿಶ್ವದ ಅತ್ಯಂತ ದುಬಾರಿ ಬ್ಯಾಗ್ ಅನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸಿದೆ. ಈ ಬ್ಯಾಗ್ ಸದ್ಯ ಭಾರೀ ವೈರಲ್ ಆಗಿದ್ದು ಇದರ ವಿಡಿಯೋ ಜನರಲ್ಲಿ ಕೋಲಾಹಲ ಸೃಷ್ಟಿಸಿದ್ದು ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೇ ಇದರ ಬೆಲೆ ಕೇಳಿ ಜನ ದಂಗಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಹೌದು.. ಈ ಬ್ಯಾಗ್ ನ ಬೆಲೆ ಒಂದಲ್ಲಾ ಎರಡಲ್ಲಾ ಬರೋಬ್ಬರಿ 50 ಕೋಟಿ ರೂ. ಇದರ ಬೆಲೆ “6 ಮಿಲಿಯನ್ ಯುರೋಗಳು” ಎಂದರೆ ಭಾರತೀಯ ಕರೆನ್ಸಿಗೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಿದಾಗ ಸುಮಾರು 53 ಕೋಟಿ ರೂ. ಆಗುತ್ತದೆ.

“ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್‌ಗಳಿಂದ ಹೆಚ್ಚು ಅಪಾಯಕ್ಕೆ ಒಳಗಾಗುವ ಜಲಚರಗಳನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಲು”  ವಿಶ್ವದ ‘ಅತ್ಯಂತ ದುಬಾರಿ’ ಬ್ಯಾಗನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಶೀರ್ಷಿಕೆ ವಿವರಿಸುತ್ತದೆ. ಇದನ್ನು ಮಾರಾಟದಿಂದ ಬರುವ “ಆದಾಯದ 800 ಸಾವಿರ ಯೂರೋಗಳನ್ನು ಸಮುದ್ರಗಳನ್ನು ಸ್ವಚ್ಚಗೊಳಿಸಲು ದಾನ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಬ್ರಾಂಡ್ ಬರೆದು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

ಇದನ್ನು ಅರೆ-ಹೊಳೆಯುವ ಅಲಿಗೇಟರ್ ಚರ್ಮ, 10 ಬಿಳಿ ಚಿನ್ನದ ಚಿಟ್ಟೆ, ವಜ್ರಗಳು ಮತ್ತು ಅಪರೂಪದ ರತ್ನಗಳಿಂದ ಅಲಂಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.

ವೀಡಿಯೊ ನೋಡಿ:

ಇದನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಾಗಿನಿಂದ ಪೋಸ್ಟ್ ಜನರಿಂದ ಹಲವಾರು ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿದೆ. ತಮ್ಮ ಆಶ್ಚರ್ಯವನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ ಕೆಲವರು ಇದ್ದರು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಹೆಚ್ಚಿನವರು ಸಂತೋಷವಾಗಿರಲಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ತಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಲೂ ಹೋಗಿಲ್ಲ.

“ಅಲಿಗೇಟರ್ ಚರ್ಮದ ಚೀಲಗಳನ್ನು ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಸಾಗರ ಮಾಲಿನ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಜಾಗೃತಿ ಮೂಡಿಸುವುದು, ಬೂಟಾಟಿಕೆ ಇರಬಹುದೇ!” Instagram ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. “ಬೂಟಾಟಿಕೆ ಉತ್ತುಂಗದಲ್ಲಿದೆ” ಎಂದು ಮತ್ತೊಬ್ಬರು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. “ಏನು????! ಇದು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಮೂರ್ಖತನ … ಪ್ರಾಣಿಗಳನ್ನು ಕೊಲ್ಲುವುದು ಸಾಗರ ಮಾಲಿನ್ಯದ ಅರಿವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಹೇಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ !! ?? ಒಳ್ಳೆಯ ಉದ್ದೇಶ ಆದರೆ ನೀವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಳಜಿವಹಿಸಿದರೆ ದಯವಿಟ್ಟು ಉತ್ತಮ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳಿ ”ಎಂದು ಮೂರನೆಯವರು ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

 

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.