ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಮತ್ತೊಂದು ಬ್ಲಾಕ್ಬಸ್ಟರ್ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಪ್ರಭಾಸ್ : ಫಸ್ಟ್ ಲುಕ್ ಬಿಡುಗಡೆ!

ಬಾಹುಬಲಿ ಖ್ಯಾತಿಯ ತೆಲುಗು ಸೂಪರ್ ಸ್ಟಾರ್ ಪ್ರಭಾಸ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಇದು ಸಿಹಿಸುದ್ದಿ. ಟಾಲಿವುಡ್‌ನ ಖ್ಯಾತ ನಟ ಪ್ರಭಾಸ್ ಅವರ ಫೋಟೋಳಿಂದಾಗಿ ಯಾವಾಗಲೂ ಚರ್ಚೆಗಳಲ್ಲಿರುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ಈ ಬಾರಿ ಅವರು ಚರ್ಚೆಯಲ್ಲಿರಲು ಕಾರಣ ಬೇರೆ ವಿಷಯ. ಕಾರಣ ಅವರ ಮುಂಬರುವ ಚಿತ್ರ ‘ಸಲಾರ್’ ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಬೇರೇನೂ ಅಲ್ಲ.

ಪ್ರಭಾಸ್ ಯಾವಾಗಲೂ ತಮ್ಮ ನಟನೆ ಮತ್ತು ಚಿತ್ರಗಳಿಂದ ಜನರ ಹೃದಯವನ್ನು ಗೆಲ್ಲುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ಈ ಬಾರಿ ಅವರು ತಮ್ಮ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ವಿಭಿನ್ನ ನೋಟವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಪ್ರಭಾಸ್ ವಿಭಿನ್ನ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಅವರ ಅನೇಕ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಈ ಪಾತ್ರವನ್ನು ನೋಡಿ ತುಂಬಾ ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಮಾಧ್ಯಮ ವರದಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಮತ್ತು ಯಶಸ್ವಿ ಚಿತ್ರ ಕೆಜಿಎಫ್ ತಯಾರಕರು ಬುಧವಾರ ಇದನ್ನು ಘೋಷಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಬಾಹುಬಲಿ ನಟ ಪ್ರಭಾಸ್ ಈಗ ಸಲಾರ್ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಮುಖ್ಯ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ. ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಪ್ರಭಾಸ್ ಅವರ ಫಸ್ಟ್ ಲುಕ್ ಅನ್ನು ತಯಾರಕರು ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಪೋಸ್ಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಗನ್ ಹಿಡಿದಿರುವ ಇಂಟೆನ್ಸ್ ಲುಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಆತನನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಪೋಸ್ಟರ್‌ನೊಂದಿಗಿನ ಟ್ವೀಟ್‌ನಲ್ಲಿ, “ಪ್ರಭಾಸ್ ಇನ್ ಸಲಾರ್. ಅತ್ಯಂತ ಹಿಂಸಾತ್ಮಕ ಪುರುಷರು, ಒಬ್ಬ ಮನುಷ್ಯನಾಗಿ ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ. ತಯಾರಕರು ಇದನ್ನು ಭಾರತೀಯ ಚಲನಚಿತ್ರವೆಂದು ಹೆಸರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇದನ್ನು ಭಾಷಾ ಗಡಿಗೆ ಕಟ್ಟುವ ಬದಲು ಪ್ರಚಂಡ ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ.”

ಈ ವಿಷಯ ಹೊರಬರುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಥ್ರಿಲ್ ಆಗಿ ಖುಷಿಯನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights