ಮದುವೆ ಪ್ರಸ್ತಾಪ ನಿರಾಕರಿಸಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಗೆಳತಿಯ ತಂದೆಯನ್ನೇ ಕೊಂದ ಗೆಳೆಯ..!

ಮದುವೆ ಪ್ರಸ್ತಾಪವನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ 25 ವರ್ಷದ ಯುವಕ ಗೆಳತಿಯ ತಂದೆಯನ್ನೇ ಕೊಂದ ಘಟನೆ ಈಶಾನ್ಯ ದೆಹಲಿಯ ಸೋನಿಯಾ ವಿಹಾರ್ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ನಡೆದಿದೆ.

ಸೋನಿಯಾ ವಿಹಾರ್ ನಿವಾಸಿ ಆರೋಪಿ ಸೂರಜ್ ಕುಮಾರ್ ಪಾಲಂ ಮೆಟ್ರೋ ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ಹೌಸ್ ಕೀಪರ್ ಆಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದ. 24 ವರ್ಷದ ಯುವತಿಯೊಂದಿಗೆ ಸೂರಜ್‌ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿದ್ದರು. ಆತನೊಂದಿಗೆ ವಿವಾಹವಾಗಬೇಕು ಎನ್ನುವ ಆಸೆಯಿಂದ ಪೋಷಕರ ಮುಂದೆ ಈ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರಸ್ತಾಪ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಮೊರಾಬಾದ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಸೂರಜ್‌ನ ಪೋಷಕರು ವಿವಾಹದ ಪ್ರಸ್ತಾಪದೊಂದಿಗೆ ಯುವತಿಯ ಪೋಷಕರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಶ್ರೀ ಸಿಂಗ್ ಅವರ ಪ್ರಸ್ತಾಪವನ್ನು ಬಲವಾಗಿ ವಿರೋಧಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇದು ಸೂರಜ್‌ನನ್ನು ಕೆರಳಿಸಿದೆ.

ಮದುವೆಯ ಪ್ರಸ್ತಾಪವನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಿದ ನಂತರ ಸೂರಜ್ ಕೋಪಗೊಂಡು ಯುವತಿಯ ತಂದೆಯನ್ನು ಕೊಲ್ಲುವ ಯೋಜನೆ ಮಾಡಿದ್ದಾನೆ. ನವೆಂಬರ್ 28 ರಂದು ಸೂರಜ್, ಸಿಂಗ್ ಅವರನ್ನು ಹಿಂಬಾಲಿಸಿ ಮನೆಗೆ ತೆರಳಿದ್ದಾನೆ. ಅಡುಗೆಮನೆಯಿಂದ ಚಾಕು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ತಲೆಗೆ ಇರಿದಿದ್ದಾನೆ. ಮಾತ್ರವಲ್ಲ ಅಡುಗೆಮನೆಯಿಂದ ಪ್ರೆಶರ್ ಕುಕ್ಕರ್ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಪ್ರಜ್ಞಾಹೀನರಾಗುವವರೆಗೂ ಹಲವಾರು ಬಾರಿ ತಲೆಗೆ ಹೊಡೆದಿದ್ದಾನೆ. ಶನಿವಾರ ಈಶಾನ್ಯ ದೆಹಲಿಯ ಸೋನಿಯಾ ವಿಹಾರ್ ಪ್ರದೇಶದ 50 ವರ್ಷದ ಬಿಜೇಂದರ್ ಸಿಂಗ್ ಬಲವಾದ ಪೆಟ್ಟಿನಿಂದ ಸಿಂಗ್ ಸಾವನ್ನಪ್ಪಿದ್ದಾರೆ. ಘಟನೆಯ ಬಳಿಕ ಸೂರಜ್  ಪಲಾಯನ ಮಾಡಿದ್ದ. ಉತ್ತರ ದೆಹಲಿ ಪ್ರದೇಶದ ಷಾ ಸಭಾಂಗಣದ ಬಳಿ ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಬಾಲಕಿಯ ಪೋಷಕರು ಅವರ ವಿರುದ್ಧ ತೀವ್ರವಾಗಿ ವಿರೋಧ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಕಠಿಣ ಶಿಕ್ಷೆಗೆ ಆಗ್ರಹಿಸಿದ್ದಾರೆ.

 

 

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights