‘ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ-ದಿಲ್ಜಿತ್ ದೊಸಾಂಜ್ ರೈತರನ್ನು ದಾರಿ ತಪ್ಪಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ’ : ಕಂಗನಾ ರನೌತ್

ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟಿ ಕಂಗನಾ ರನೌತ್ ಪ್ರತೀಬಾರಿ ವಿವಾದಾತ್ಮಕ ಹೇಳಿಕೆಗಳನ್ನು ನೀಡುವಲ್ಲಿ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗುತ್ತಿದ್ದು ದೇಶದಲ್ಲಿ ರೈತರ ಪ್ರತಿಭಟನೆ ಕುರಿತು ಅವರು ಈ ಹಿಂದೆ ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದ್ದರು. ರೈತರ ಬಗ್ಗೆ ಹಗುರವಾಗಿ ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದ ನಟಿಗೆ ಸರಿಯಾಗೇ ನೆಟ್ಟಿಗರು ಕ್ಲಾಸ್ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದ್ದರು. ಸಿನಿಮಿಯರು ಸರಿಯಾಗೇ ಪ್ರಶ್ನಿಸಿದ್ದರು. ಆದರೇ ನಟಿಯ ಮತ್ತೊಂದು ಟ್ವೀಟ್ ಸದ್ಯ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ. ಈ ಟ್ವೀಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಅವರು ಮೂರು ಕೃಷಿ ಕಾನೂನುಗಳನ್ನು ಶ್ಲಾಘಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ದೇಶಕ್ಕೆ ಅವಶ್ಯಕವೆಂದು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಅವಳ ದೃಷ್ಟಿಯಲ್ಲಿ,ಈ ಕಾನೂನುಗಳು ರೈತರಿಗೆ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ನೀಡಲಿವೆ. ಆ ಮೂಲಕ ರೈತರನ್ನು ಪ್ರಚೋದಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಅವರು ಭಾವಿಸುತ್ತಾರೆ. ಕಂಗನಾ ಬರೆದಿರುವ ಟ್ವೀಟ್‌ನಲ್ಲಿ, ಸಮಸ್ಯೆ ಅವರಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲ, ಅವರನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವ ಮತ್ತು ವಿರೋಧಿಸುವ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯೂ ಆಗಿದ್ದಾರೆ. 2020 ಈ ಮಸೂದೆ ರೈತರಿಗೆ ಎಷ್ಟು ಮಹತ್ವದ್ದಾಗಿದೆ ಎಂಬುದು ಅವರೆಲ್ಲರಿಗೂ ತಿಳಿದಿದೆ. ಆದರೆ ಸಣ್ಣ ಲಾಭಗಳಿಗಾಗಿ  ಮುಗ್ಧ ರೈತರನ್ನು ಹಿಂಸಾಚಾರ, ದ್ವೇಷ ಮತ್ತು ಭಾರತ್ ಬ್ಯಾಂಡ್‌ಗೆ ಪ್ರಚೋದಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ’ ಎಂದು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

https://twitter.com/KanganaTeam/status/1337230078669774849?ref_src=twsrc%5Etfw%7Ctwcamp%5Etweetembed%7Ctwterm%5E1337230078669774849%7Ctwgr%5E%7Ctwcon%5Es1_&ref_url=https%3A%2F%2Fenglish.newstracklive.com%2Fnews%2Fkangana-ranaut-slams-diljit-dosanjh-and-priyanka-chopra-misleading-farmers-protest-sc87-nu612-ta294-1134062-1.html

ಕಂಗನಾ ಅವರು ದಿಲ್ಜಿತ್ ದೋಸಾಂಜ್ ಮತ್ತು ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಅವರನ್ನು ಗುರಿಯಾಗಿಸಿಕೊಂಡು, “ರೈತರ ಪ್ರತಿಭಟನೆ, ಇಸ್ಲಾಮಿಸ್ಟ್ ಪರ ಮತ್ತು ಭಾರತ ವಿರೋಧಿ ಚಲನಚಿತ್ರೋದ್ಯಮ ಮತ್ತು ಬ್ರಾಂಡ್‌ ಆಫರ್‌ಗಳಿಂದ ತುಂಬಿದೆ. ಇಂಗ್ಲಿಷ್ / ವಸಾಹತುಶಾಹಿ ಹ್ಯಾಂಗೊವರ್ ಮಾಧ್ಯಮ ಮನೆಗಳಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುವುದನ್ನು ಸನ್ಮಾನಿಸುತ್ತದೆ. ಒಳ್ಳೆಯ ಮತ್ತು ಇವಿಲ್ ವಿರುದ್ಧದ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಹೋರಾಟದಲ್ಲೂ ಮ್ಯಾಜಿಕ್ ಸಂಭವಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ನನಗೆ ಖಾತ್ರಿಯಿದೆ. ಜೈ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ರಾಮ್.. ” ಎಂದು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights