ಬರಿಗೈಲಿ ಹಾವನ್ನು ಹಿಡಿದ ಯುವತಿ : ಬೆಚ್ಚಿಬೀಳಿಸುವ ವೀಡಿಯೋ ವೈರಲ್..!

ಯುವತಿಯೊಬ್ಬಳು ಬರಿಗೈಲಿ ವಿಷಕಾರಿ ಹಾವನ್ನು ಹಿಡಿಯುವ ವಿಡಿಯೋ ವೈರಲ್ ಆಗಿದ್ದು ನೋಡುಗರನ್ನ ಬೆಚ್ಚಿಬೀಳಿಸಿದೆ.

ವಿಯೆಟ್ನಾಂ ಯುವತಿಯೊಬ್ಬಳು ದೊಡ್ಡ ಹಾವನ್ನು ಹಿಡಿಯುವ ವಿಡಿಯೋ ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಕ್ರೇಜ್ ಹುಟ್ಟಿಸಿದೆ. ಈ ಘಟನೆಯು ಮೇ 21, 2021 ರಂದು ನಡೆದಿದೆ. ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ಯುವತಿ ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಹಾವನ್ನು ಹಿಡಿಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ದೈತ್ಯ ಹಾವು ಯುವತಿ ಕೈಯಿಂದ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಎಷ್ಟೇ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದರೂ ಆದರೆ ಅವಳು ಹೆದರದೇ ಹಾವನ್ನು ಹಿಡಿಯುತ್ತಾಳೆ. ಈ ಯುವತಿ ರಸ್ತೆ ಬದಿಯಲ್ಲಿ ಹಾವನ್ನು ಹಿಡಿಯುತ್ತಿರುವಾಗ ವಾಹನ ಸವಾರರು ವಿಡಿಯೋ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಕ್ಲಿಪ್ನಲ್ಲಿ, ಮುಖವಾಡ ಮತ್ತು ಹೆಲ್ಮೆಟ್ ಧರಿಸಿರುವುದರಿಂದ ಹಾವು ಹಿಡಿಯುವ ಯುವತಿಯ ಮುಖವು ಗೋಚರಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಯಾವುದೇ ರಕ್ಷಣೆಯಿಲ್ಲದೆ ಯುವತಿ ಹಾವನ್ನು ಹಿಡಿಯುವುದು ಕಾಣಬಹುದು. ವೀಡಿಯೊದ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ, ಹಾವು ತನ್ನ ದೇಹದ ಸುತ್ತಲೂ ಸುರುಳಿಯಾಗಿರುವಾಗ ಅವಳು ದೂರ ಹೋಗುತ್ತಾಳೆ.

“ಈ ಮಹಿಳೆ ದೊಡ್ಡ ಹಾವನ್ನು ಹಿಡಿಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ನೋಡಿದಾಗ ನಾವು ಬೀದಿಯಲ್ಲಿದ್ದೆವು. ಈ ಕ್ಷಣವನ್ನು ರೆಕಾರ್ಡ್ ಮಾಡಲು ನಾವು ನಿರ್ಧರಿಸಿದ್ದೇವೆ. ಯಾವುದೇ ರಕ್ಷಣೆಯಿಲ್ಲದೇ ಈ ರೀತಿ ಹಾವನ್ನು ಹಿಡಿಯುವುದು ಅಪಾಯಕಾರಿಯಾಗಿದೆ” ಎಂದು ವೀಡಿಯೊ ಹಂಚಿಕೊಂಡ ವೈರಲ್ಹಾಗ್ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

 

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights