ಬಾಲಿವುಡ್ ಡ್ರಗ್ಸ್ ಕೇಸ್ – ಇಂದು ಎನ್‌ಸಿಬಿ ವಿಚಾರಣೆಗೆ ನಟ ಅರ್ಜುನ್ ರಾಂಪಾಲ್!

ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟ ಅರ್ಜುನ್ ರಾಂಪಾಲ್ ಅವರ ಹೆಸರು ಮಾದಕವಸ್ತು ಪ್ರಕರಣದಲ್ಲಿ ತಳುಕು ಹಾಕಿಕೊಂಡಿದ್ದು ಒಂದು ತಿಂಗಳ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಇಂದು ಎರಡನೇ ಬಾರಿಗೆ ನಾರ್ಕೋಟಿಕ್ಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಬ್ಯೂರೋ (ಎನ್‌ಸಿಬಿ) ಮುಂದೆ ಹಾಜರಾದರು. ಕೆಲವು ತಿಂಗಳ ಹಿಂದೆ ನಟ ಸುಶಾಂತ್ ಸಿಂಗ್ ರಜಪೂತ್ ಆತ್ಮಹತ್ಯೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡ ಸಾವಿನ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಸಂಸ್ಥೆ ಚಲನಚಿತ್ರೋದ್ಯಮ-ಡ್ರಗ್ ಕಾರ್ಟೆಲ್ ನೆಕ್ಸಸ್ ಬಗ್ಗೆ ತನಿಖೆ ನಡೆಸುತ್ತಿದೆ.

ಡ್ರಗ್ಸ್ ಪ್ರಕರಣದಲ್ಲಿ ಬಂಧಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಕೆಲವು ವ್ಯಕ್ತಿಗಳ ವಿಚಾರಣೆಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆದ ನಂತರ ನಟ ರಾಂಪಾಲ್ ಅವರನ್ನು ನವೆಂಬರ್ 13 ರಂದು ಸುಮಾರು ಏಳು ಗಂಟೆಗಳ ಕಾಲ ಪ್ರಶ್ನಿಸಿದ್ದರು.

ನವೆಂಬರ್ನಲ್ಲಿ ಎನ್ಸಿಬಿ ನಟ ರಾಂಪಾಲ್ ಮುಂಬೈ ನಿವಾಸದ ಮೇಲೆ ದಾಳಿ ನಡೆಸಿ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಗ್ಯಾಜೆಟ್ಗಳು, ಮಾದಕ ದ್ರವ್ಯ ಮತ್ತು ಸೈಕೋಟ್ರೋಪಿಕ್ ಸಬ್ಸ್ಟೆನ್ಸಸ್ ಆಕ್ಟ್ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ನಿಷೇಧಿಸಲಾದ ಕೆಲವು ಔಷಧಿಗಳನ್ನು ವಶಪಡಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ. ಈ ಪ್ರಕರಣಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಆತನ ಪಾಲುದಾರ ಗೇಬ್ರಿಯೆಲಾ ಡೆಮ್ಟ್ರಿಯೇಡ್ಸ್ ಅವರನ್ನು ಎರಡು ದಿನಗಳ ಕಾಲ ವಿಚಾರಣೆ ನಡೆಸಲಾಗಿದ್ದು, ಆಕೆಯ ಸಹೋದರ ಅಗಿಸಿಲಾಸ್ ಡೆಮೆಟ್ರಿಯಡ್ಸ್ ಮತ್ತು ಶ್ರೀ ರಾಂಪಾಲ್ ಅವರ ಸ್ನೇಹಿತ ಪಾಲ್ ಬಾರ್ಟೆಲ್ ಅವರನ್ನು ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಈ ವರ್ಷದ ಜೂನ್‌ನಲ್ಲಿ ಸುಶಾಂತ್ ಸಿಂಗ್ ರಜಪೂತ್ ಸಾವಿನ ಪ್ರಕರಣದ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಚಾಟ್‌ಗಳಿಂದ ಬಹಿರಂಗವಾದ ಡ್ರಗ್ಸ್ ವಿಚಾರ ತನಿಖೆಯಲ್ಲಿದೆ. ಎನ್‌ಸಿಬಿ ಚಲನಚಿತ್ರೋದ್ಯಮದೊಂದಿಗೆ ಡ್ರಗ್ ಕಾರ್ಟೆಲ್‌ಗಳ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ತನಿಖೆ ಮಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದೆ. ಈ ಪ್ರಕರಣದಲ್ಲಿ ರಜಪೂತ್ ಅವರ ಗೆಳತಿ ಮತ್ತು ಇತರರನ್ನು ಬಂಧಿಸಲಾಗಿತ್ತು. ನಂತರ ಆಕಡ ಜಾಮೀನಿನ ಮೇಲೆ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದಳು.

ತರುವಾಯ, ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ, ಫಿರೋಜ್ ನಾಡಿಯಾಡ್ವಾಲಾ, ಮತ್ತು ಶ್ರದ್ಧಾ ಕಪೂರ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಹಲವಾರು ಉನ್ನತ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳನ್ನು ಪ್ರಶ್ನಿಸಲಾಯಿಗಿದೆ.

 

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *