ರೆಮೋ ಡಿಸೋಜಾ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಿಂದ ಡಿಸ್ಚಾರ್ಜ್ : ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಗೆ ಧನ್ಯವಾದ ಹೇಳಿದ ಪತ್ನಿ ಲಿಜೆಲ್!

ಕೆಲವೇ ದಿನಗಳ ಹಿಂದೆ ಹೃದಯಾಘಾತದಿಂದ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ದಾಖಲಾಗಿದ್ದ ಕೊರಿಯೋಗ್ರಾಫರ್-ನಿರ್ದೇಶಕ ರೆಮೋ ಮುಂಬೈ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಿಂದ ಡಿಸೋಜಾ ಡಿಸ್ಚಾರ್ಜ್ ಆಗಿದ್ದಾರೆ. ಡಿಸೋಜಾ ಅವರ ಪತ್ನಿ ಲಿಜೆಲ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಪೋಸ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ಸೂಪರ್ ಸ್ಟಾರ್ ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಬೆಂಬಲ ಕೊಟ್ಟಿದ್ದಕ್ಕೆ ಧನ್ಯವಾದ ಅರ್ಪಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಅಭಿನಯದ ರೇಸ್ 3 ವನ್ನು ರೆಮೋ ಡಿಸೋಜಾ ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಸ್ವತಃ ನೃತ್ಯ ನಿರ್ದೇಶಕರ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಲಿಜೆಲ್ ಭಾರತ್ ನಟನಿಗಾಗಿ ಇದನ್ನು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ: “ನಾನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ನನ್ನ ಹೃದಯ ತುಂಬಿ ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ಗೆ ದೊಡ್ಡ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ನೀಡಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಧನ್ಯವಾದ ಹೇಳಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ. ನೀವು ದೇವತೆ. ಯಾವಾಗಲೂ ಇರುವುದಕ್ಕೆ ತುಂಬಾ ಧನ್ಯವಾದಗಳು. ” ಎಂದು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

ರೆಮೋ ಡಿಸೋಜಾಗೆ ಸಿಹಿ ಟಿಪ್ಪಣಿಯೊಂದಿಗೆ ಪೋಸ್ಟ್ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ: “ರೆಮೋ ನನ್ನ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕ್ರಿಸ್ಮಸ್ ಉಡುಗೊರೆ. ಈ ಕ್ಷಣ ನಾನು ಯಾವಾಗಲೂ ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೇನೆ. ಕೆಟ್ಟ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಏರಿಳಿತದ ಒಂದು ವಾರದ ನಂತರ ನಿಮ್ಮನ್ನು ತಬ್ಬಿಕೊಳ್ಳುವುದು. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಕಾರ ನನಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ, ನಾನು ಸೂಪರ್ ವುಮನ್ ಆದರೆ ನಾನು ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ಒಂದು ಸಣ್ಣ ಪುಟ್ಟ ಮಗು ಕಳೆದುಹೋದಂತೆ ಭಾಸವಾಯಿತು … ನಾನು ತಿಳಿದಿದ್ದ ಮತ್ತು ನಂಬಿದ ಒಂದೇ ಒಂದು ವಿಷಯವೆಂದರೆ ನೀವು ಹೋರಾಟಗಾರನಾಗಿ ಮತ್ತು ಮೇಲಿನ ಸ್ವಾಮಿಯಾಗಿ ಹೊರಬರುತ್ತೀರಿ ಎಂಬ ನನ್ನ ಭರವಸೆ ” ಎಂದು ಬರೆದಿದ್ದರೆ.

ಲಿಜೆಲ್ ಅವರ ಪೂರ್ಣ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಓದಿ:

ಕಳೆದ ವಾರ ಡಿಸೆಂಬರ್ 11 ರಂದು ಹೃದಯಾಘಾತದಿಂದ ಬಳಲುತ್ತಿದ್ದ ರೆಮೋ ಡಿಸೋಜಾ ಅವರನ್ನು ಮುಂಬೈನ ಕೋಕಿಲಾಬೆನ್ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಿಂದ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು. ಮನೆಗೆ ತಲುಪಿದ ನಂತರ, ಅವರು ಈ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ:

 

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights