ಸ್ನಾನ ಮಾಡುವಾಗ ಮುಳಗಿ ಸಾವನ್ನಪ್ಪಿದ ಮಲಯಾಳಂ ನಟ….!

ಮಲಂಕರ ಡ್ಯಾಮ್ ನಲ್ಲಿ ಸ್ನಾನ ಮಾಡಲು ನೀರಿಗಿಳಿದ 48 ನೇ ವಯಸ್ಸಿನ ನಟ ಅನಿಲ್ ನೆಡುಮಂಗಾಡ್  ಮೃತಪಟ್ಟಿರುವ ಘಟನೆ ನಡೆದಿದೆ.

ಶುಕ್ರವಾರ ಸಂಜೆ ಮಲಂಕರ ಅಣೆಕಟ್ಟು ಬಳಿ ಸ್ನಾನ ಮಾಡುವಾಗ ಮುಳುಗಿ ಮೃತಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ಮಳಿಯಾಳಂ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಭಾರೀ ಸುದ್ದಿ ಮಾಡಿದ್ದ ನಟನ ಅಗಲಿಕೆಗೆ ಇಡೀ ಚಿತ್ರರಂಗವೇ ಕಂಬನಿ ಮಿಡಿದಿದೆ. ವಿಮರ್ಶಕರ ಮೆಚ್ಚುಗೆಗೆ ಪಾತ್ರರಾದ ಅನಿಲ್ ಅಯ್ಯಪ್ಪಣ್ಣಂ ಕೋಶಿಯಂನಲ್ಲಿ ಪೊಲೀಸ್ ಅಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ಪಾತ್ರವಹಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಪೃಥ್ವಿರಾಜ್, ಬಿಜು ಮೆನನ್, ದುಲ್ಕರ್ ಸಲ್ಮಾನ್ ಮತ್ತು ಇತರರು ಗೌರವ ಸಲ್ಲಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಜೊಜು ಜಾರ್ಜ್ ಅಭಿನಯದ ತನ್ನ ಹೊಸ ಚಿತ್ರ ಪೀಸ್ ಚಿತ್ರದ ಚಿತ್ರೀಕರಣಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ನಟ ತೋಡುಪುಳದಲ್ಲಿದ್ದರು. ಅಪಘಾತ ಸಂಭವಿಸಿದಾಗ ವಿರಾಮದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಸ್ನಾನ ಮಾಡಲು ಹೋಗಿದ್ದರು. ನಟನ ನಿಧನವನ್ನು ಖಂಡಿಸಿದ ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿ ಪಿಣರಾಯಿ ವಿಜಯನ್, ಗಮನಾರ್ಹ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ಚಿತ್ರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಅನಿಲ್ ನೆದುಮಂಗಡ್ ಮಲಯಾಳಂ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಿಕೊಂಡರು. ತಮ್ಮ ಅಸಂಗತ ನಟನಾ ಪರಾಕ್ರಮದಿಂದ ಅನಿಲ್ ಚಲನಚಿತ್ರ ವೀಕ್ಷಕರಲ್ಲಿ ಅಳಿಸಲಾಗದ ಛಾಪು ಮೂಡಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿ ಪಿಣರಾಯಿ ವಿಜಯನ್ ಹೇಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

48 ವರ್ಷದ ಅನಿಲ್ ಅವರು ಮಲಯಾಳಂ ಟೆಲಿವಿಷನ್ ಚಾನೆಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಆಂಕರ್ ಆಗಿ ತಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು. ನಯನ್ ಸ್ಟೀವ್ ಲೋಪೆಜ್, ಪವಾಡಾ, ಕಮ್ಮಟ್ಟಿ ಪದಮ್, ಕಿಸ್ಮತ್, ಪೊರಿಂಜು ಮರಿಯಮ್ ಜೋಸ್ ಮತ್ತು ಅಯ್ಯಪ್ಪನ್ನಂ ಕೋಶಿಯಮ್ ಸೇರಿದಂತೆ ವಿವಿಧ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಆರು ತಿಂಗಳ ಹಿಂದೆ ನಿಧನರಾದ ಅಯ್ಯಪನ್ನಂ ಕೋಶಿಯಮ್ ನಿರ್ದೇಶಕ ಕೆ ಆರ್ ಸಚಿದಾನಂದನ್ (ಸಚಿ) ಬಗ್ಗೆ ನಟ ಹೈದಯಕ್ಕೆ ಹತ್ತಿರವಾದ ಫೇಸ್‌ಬುಕ್ ಪೋಸ್ಟ್ ಬರೆದಿದ್ದರು.

ಎರಡು ದಿನಗಳ ಹಿಂದೆ ಹೃದಯಾಘಾತದಿಂದ ಮೃತಪಟ್ಟ 37 ವರ್ಷದ ಮಲಯಾಳಂ ಚಲನಚಿತ್ರ ನಿರ್ದೇಶಕ ಶಹನವಾಸ್ ನಾರಾನಿಪು ಅವರ ಸಾವಿನ ನೆರಳಿನಲ್ಲಿ ಈ ದುರಂತ ಸಂಭವಿಸಿದೆ.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights