ವ್ಯಾಲೆಂಟೈನ್ಸ್ ಡೇ ಆಚರಿಸಲು ಒಲ್ಲೆ ಎಂದ ಇಬ್ಬರು ಮಕ್ಕಳ ತಾಯಿ ಕಿಡ್ಯ್ನಾಪ್!

ಅವನೊಂದಿಗೆ ವ್ಯಾಲೆಂಟೈನ್ಸ್ ಡೇ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಅಚ್ಚರಿಗೊಳಿಸಲು ನಿರಾಕರಿಸಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಯುಎಸ್ ವ್ಯಕ್ತಿ ತನ್ನ ಮಾಜಿ ಗೆಳತಿಯನ್ನು ಅಪಹರಿಸುತ್ತಾನೆ

ಯುಎಸ್ ನ ಫೀನಿಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ತನ್ನೊಂದಿಗೆ ಪ್ರೇಮಿಗಳ ದಿನ ಆಚರಿಸಲು ನಿರಾಕರಿಸಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಇಬ್ಬರು ಮಕ್ಕಳ ತಾಯಿ ಆಗಿರುವ ತನ್ನ ಮಾಜಿ ಗೆಳತಿಯನ್ನು ಅಪಹರಿಸಿದ ಆರೋಪದ ಮೇಲೆ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ. 20 ವರ್ಷದ ಯೆಶಾಯ ಕಸ್ಪರ್ಡ್ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ವ್ಯಕ್ತಿ ಫೆಬ್ರವರಿ 10 ರಂದು ತನ್ನ ಮಾಜಿ ಗೆಳತಿಯ ಮೇಲೆ ಹಲ್ಲೆ ನಡೆಸಿದ್ದಾನೆ. ಮಾಜಿ ಗೆಳತಿಯ ಮೇಲೆ ಹಲ್ಲೆ ನಡೆಸಿದ ಕಾರಣಕ್ಕಾಗಿ ಆತನನ್ನು ಬಂಧಿಸಲಾಗಿತ್ತು. ಆದರೆ ನಂತರ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಾಗಿತ್ತು.

ಆದರೂ ಆತ ಮರುದಿನ ಅವಳ ಮನೆಗೆ ಭೇಟಿ ಮಾಡಲು ಹೋಗಿದ್ದಾನೆ. ಅವಳನ್ನು ಪ್ರೇಮಿಗಳ ದಿನ ಕರೆದೊಯ್ಯಲು ಮನವೊಲಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದ್ದಾನೆ. ಅವಳು ಅವನೊಂದಿಗೆ ಹೊರಗೆ ಹೋಗಲು ನಿರಾಕರಿಸಿದ ನಂತರ, ಅವನು ಅವಳನ್ನು ಹೊಡೆದು ಬಲವಂತವಾಗಿ ತನ್ನ ಕಾರಿನಲ್ಲಿ ಕರೆದೊಯ್ದು ಕನಿಷ್ಠ 100 ಎಮ್ಪಿಎಚ್ ವೇಗದಲ್ಲಿ ಕಾರು ಓಡಿಸಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ಸಂತ್ರಸ್ತೆಯ ತಾಯಿ ದೂರಿನಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಆರೋಪಿಯನ್ನು ಈಗ ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದ್ದು, ಆತನನ್ನು $ 6,000 ಬಾಂಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಕೌಂಟಿ ಜೈಲಿನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *