ಆಯತಪ್ಪಿ ಚಲಿಸುವ ರೈಲು ಹಳಿಗೆ ಬೀಳುತ್ತಿದ್ದ ಪ್ರಯಾಣಿಕಳನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಿದ ಮಹಿಳಾ ಕಾನ್‌ಸ್ಟೆಬಲ್!

ಲಕ್ನೋ ರೈಲ್ವೆ ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ಆಯತಪ್ಪಿ ಚಲಿಸುವ ರೈಲಿನ ಕೆಳಗೆ ಬೀಳುತ್ತಿದ್ದ ಮಹಿಳೆಯನ್ನು ಮಹಿಳಾ ಕಾನ್‌ಸ್ಟೆಬಲ್ ರಕ್ಷಿಸಿದ ವೀಡಿಯೋ ಭಾರೀ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ. ಮಹಿಳೆಯನ್ನು ಉಳಿಸಿದ ವಿಡಿಯೋ ವೈರಲ್ ಆದ ನಂತರ ನೆಟ್ಟಿಗರು ಅವರನ್ನು ರಿಯಲ್ ಹೀರೋ ಎಂದು ಪ್ರಶಂಸಿದ್ದಾರೆ.

ಈ ವೈರಲ್ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ರೈಲ್ವೆ ಸಚಿವಾಲಯದ ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ ಖಾತೆ ಫೆಬ್ರವರಿ 23 ರಂದು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದೆ. ಅವರು ಮಹಿಳಾ ಕಾನ್‌ಸ್ಟೆಬಲ್ ವಿನಿತಾ ಕುಮಾರಿಯನ್ನು ಹೊಗಳಿದ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಈ ವೇಳೆ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರಯಾಣಿಕರಿಗೆ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ಸಂದೇಶ ನೀಡಿ ಚಲಿಸುವ ರೈಲು ಹತ್ತಬಾರದು ಎಂದು ವಿನಂತಿಸಿದರು.

“ಲಕ್ನೋ ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ಚಲಿಸುವ ರೈಲಿನಲ್ಲಿ ಹತ್ತಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾಗ ಮಹಿಳಾ ಪ್ರಯಾಣಿಕರೊಬ್ಬರು ಬಿದ್ದುಹೋದರು. ನಂತರ ಕರ್ತವ್ಯದಲ್ಲಿದ್ದ ಜಾಗರೂಕ ಕಾನ್‌ಸ್ಟೆಬಲ್ ವಿನಿತಾ ಕುಮಾರಿ ಅವರು ಕೈಗೊಂಡ ತ್ವರಿತ ಕ್ರಮದಿಂದ ಅವರನ್ನು ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿ ರಕ್ಷಿಸಲಾಯಿತು. ಚಲಿಸುವ ರೈಲು ಏರಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸದಂತೆ ನಿಮ್ಮನ್ನು ವಿನಂತಿಸಲಾಗಿದೆ, ಅದು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನಕ್ಕೆ ಮಾರಕವಾಗಬಹುದು ” ಎಂದು ರೈಲ್ವೆ ಸಚಿವಾಲಯ ಬರೆದಿದೆ.

ಸಿಸಿಟಿವಿ ದೃಶ್ಯಾವಳಿಗಳು ಮಹಿಳೆ ಪುರುಷ ಸ್ನೇಹಿತನೊಂದಿಗೆ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗೆ ಆಗಮಿಸುವುದರೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ. ಮನುಷ್ಯ ವೇಗವಾಗಿ ಚಲಿಸುವ ರೈಲಿನಲ್ಲಿ ಹತ್ತುತ್ತಾನೆ. ಮಹಿಳೆ ಕೂಡ ಹತ್ತಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾಳೆ. ಆದರೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗದೆ ಆಯತಪ್ಪಿ ಅವಳು ನೆಲದ ಮೇಲೆ ಜಾರಿಬೀಳುತ್ತಾಳೆ. ಇನ್ನೇನು ಆಕೆ ರೈಲಿನೊಳಗೆ ಬೀಳುವ ಹೊತ್ತಿಗೆ ಸಮಯಪ್ರಜ್ಞೆ ಮೆರೆದ ಮಹಿಳಾ ಕಾನ್ಸಸ್ಟೇಬಲ್ ವಿನಿತಾ ಕುಮಾರಿ ಬಿದ್ದ ಮಹಿಳೆಯನ್ನು ರಕ್ಷಿಸುತ್ತಾಳೆ.

ಈ ವೀಡಿಯೊ ಹಂಚಿಕೊಂಡಾಗಿನಿಂದ 49.7 ಕೆ ವೀಕ್ಷಣೆಗಳು ಮತ್ತು 2.8 ಕೆ ಲೈಕ್‌ಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದೆ. ಮಹಿಳಾ ಕಾನ್‌ಸ್ಟೆಬಲ್‌ನ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ನೆಟ್ಟಿಗರು ಶ್ಲಾಘಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights