ಬೈಕ್ ಮೇಲೆ ಯುವತಿಯರ ಸ್ಟಂಟ್ : ವಿಡಿಯೋ ವೈರಲ್ ಬಳಿಕ ಬಿತ್ತು ಫೈನ್!

ಬೈಕ್ ಮೇಲೆ ಯುವತಿಯರ ಸಹಾಸದ ವೀಡಿಯೋ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿದ್ದು, ಪೊಲೀಸರು ಯುವತಿಯರಿಗೆ 28,000 ದಂಡ ವಿಧಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಬೈಕ್ ಮೇಲೆ ಕುಳಿತ ಇಬ್ಬರು ಯುವತಿಯರನ್ನು ಶಿವಾಂಗಿ ಮತ್ತು ಸ್ನೇಹ ರಘುವಂಷಿ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದೆ. ಇವರು ಹೆಲ್ಮೆಟ್ ಧರಿಸದೇ ಕಸರತ್ತನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದು, ಟ್ರಾಫಿಕ್ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಉಲ್ಲಂಘಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಹೀಗಾಗಿ ಪೊಲೀಸರು ಇವರಿಗೆ ದಂಡ ವಿಧಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಘಜಿಯಾಬಾದ್ ಪೊಲೀಸರಿಗೆ ಬೈಕ್ ಸಾಹಸ ಮಾಡಿದ ಸ್ನೇಹ ರಘುವಂಷಿಯ ತಾಯಿ ಮಂಜು ದೇವಿ 11,000 ರೂ.ಗಳ ಚಲನ್ ಕಳುಹಿಸಿದರೆ, ಸ್ಟಂಟ್ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಬಳಸಿದ ಬೈಕ್ ಮಾಲೀಕ ಸಂಜಯ್ ಕುಮಾರ್ ಅವರಿಗೆ 17,000 ರೂ. ಕಳುಹಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಇಬ್ಬರೂ ಮಹಿಳೆಯರ ವಯಸ್ಸು ಇಪ್ಪತ್ತರ ಆಸುಪಾಸಿನಲ್ಲಿದೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಕಲಿಯುವವರ ಪರವಾನಗಿಯನ್ನು ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ ಎನ್ನಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

ದಿನಪತ್ರಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಿದ ಶಿವಾಂಗಿ,”ಶನಿವಾರ, ನಾವು ಮಧುಬನ್ ಬಾಪುದಮ್ ಬಳಿ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಚಿತ್ರೀಕರಿಸಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ನಾನು ಅದನ್ನು ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ನಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದೇನೆ, ಅದು ವೈರಲ್ ಆಗಿ ಮಾಧ್ಯಮಗಳ ಗಮನ ಸೆಳೆಯಿತು. ಆದ್ದರಿಂದ, ನಾವು ದಂಡ ಕಟ್ಟಬೇಕಾಯಿತು, ”ಎಂದು ಶಿವಾಂಗಿ ಹೇಳಿದರು.

ಗಜಿಯಾಬಾದ್ ಎಸ್‌ಪಿ (ಟ್ರಾಫಿಕ್) ರಾಮಾನಂದ್ ಕುಶ್ವಾಹಾ ಅವರು ಟ್ರಾಫಿಕ್ ನಿಯಮ ಉಲ್ಲಂಘನೆಗೆ ಇವರಿಗೆ ಚಲನ್‌ಗಳನ್ನು ನೀಡಲಾಗಿದೆ. ಇದರಲ್ಲಿ ಪರವಾನಗಿ ಇಲ್ಲದೆ ವಾಹನ ಚಲಾಯಿಸುವುದು, ಅಧಿಕಾರಿಗಳ ಅನುಮತಿಯಿಲ್ಲದೆ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ಸಾಹಸ ಪ್ರದರ್ಶನ, ದೋಷಯುಕ್ತ ನಂಬರ್ ಪ್ಲೇಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಟ್ರಿಪಲ್ ರೈಡಿಂಗ್ ಸೇರಿವೆ.

ತನ್ನ ರಕ್ಷಣೆಯಲ್ಲಿ, ಶಿವಾಂಗಿ ಅವರು ಸ್ಟಂಟ್ ಅನ್ನು ಅಭ್ಯಾಸ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. “ಕೇವಲ ಮೋಜಿಗಾಗಿ” ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಚಿತ್ರೀಕರಿಸಲು ಸುರಕ್ಷಿತ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ವಾದಿಸಿದರಾದರು, ಈ ಹಿಂದೆ ಇದೇ ರೀತಿ ಮಾಡಿದ ವೀಡಿಯೋಗಳನ್ನು ಗಮನಿಸಿ ಪೊಲೀಸರು ಇವರಿಗೆ ದಂಡ ವಿಧಿಸಿದ್ದಾರೆ.

 

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights