ಪತ್ನಿಗೆ ಕೋವಿಡ್ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ಕೊಡಿಸಲು ಪರದಾಡಿದ ಬಿಜೆಪಿ ಶಾಸಕ..!

ಬಿಜೆಪಿ ಶಾಸಕರೊಬ್ಬರು ಪತ್ನಿಗೆ ಕೋವಿಡ್ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ಕೊಡಿಸಲು ಪರದಾಡಿದ ಘಟನೆ ಆಗ್ರಾದಲ್ಲಿ ನಡೆದಿದೆ. ಯುಪಿಯಲ್ಲಿರುವ ಬಿಜೆಪಿ ಶಾಸಕರು ಆಗ್ರಾದಲ್ಲಿ ಪತ್ನಿಗೆ ಕೋವಿಡ್ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ಕೊಡಿಸಲು ನಡೆಸಿದ ಹೋರಾಟದ ಕುರಿತು ಅನುಭವ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಆಗ್ರಾದ ಎಸ್‌ಎನ್ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಕಾಲೇಜಿನಲ್ಲಿ ಪತ್ನಿ ಸಂಧ್ಯಾ ಲೋಧಿ ಅವರ ಕೋವಿಡ್ -19 ಸೋಂಕಿಗೆ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ಅಗತ್ಯವಿದ್ದಾಗ ಉತ್ತರ ಪ್ರದೇಶದ ಜಸ್ರಾನಾದ ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷದ ಶಾಸಕ ರಾಮ್‌ಗೋಪಾಲ್ ಪಪ್ಪು ಲೋಧಿ ಅವರು ಭೀಕರ ಅನುಭವವನ್ನು ಎದುರಿಸಿದರು. ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಪಕವಾಗಿ ಪ್ರಸಾರವಾಗುತ್ತಿದ್ದ ವಿಡಿಯೋ ಸಂದೇಶದಲ್ಲಿ ಲೋಧಿ ತಮ್ಮ ಅನುಭವವನ್ನು ವಿವರಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಫಿರೋಜಾಬಾದ್‌ನ ಓಂ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ಶಾಸಕ ಮತ್ತು ಅವರ ಪತ್ನಿ ಇಬ್ಬರೂ ಕೋವಿಡ್ -19 ಗೆ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದಾಗ ಪತ್ನಿಯ ಸ್ಥಿತಿ ತೀರಾ ಹದಗೆಟ್ಟಿದೆ. ಈ ವೇಳೆ ಆಕೆಯನ್ನು ಆಗ್ರಾದ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಕಾಲೇಜಿಗೆ ಕರೆದೊಯ್ಯಲಾಯಿತು. ಆಗ್ರಾದ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿ ಪ್ರಭು ಎನ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರ ಭರವಸೆ ಇದ್ದರೂ, ಸಂಧ್ಯಾ ಲೋಧಿಯನ್ನು ಕಾವಲುಗಾರರು ಹಿಂದಿರುಗಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಶಾಸಕರ ಹೆಂಡತಿಗೆ ಕೊನೆಗೆ ಆಗ್ರಾದ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಕಾಲೇಜಿನಲ್ಲಿ ಕೋವಿಡ್ ವಾರ್ಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ರವೇಶ ನೀಡಲಾಯಿತು. ಆದರೆ ಮೂರು ದಿನಗಳವರೆಗೆ ಪತ್ನಿ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ಮಾಹಿತಿ ಪಡೆಯಲು ಅವರಿಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ. “ನನ್ನ ಹೆಂಡತಿ ಹೇಗಿದ್ದಾಳೆಂದು ದೇವರಿಗೆ ಮಾತ್ರ ತಿಳಿದಿದೆ. ಆಕೆಗೆ ಆಹಾರ ಅಥವಾ ನೀರಿನ ಪ್ರವೇಶವಿಲ್ಲ. ಬಡವನೊಂದಿಗೆ ಇದು ಎಂದಿಗೂ ಸಂಭವಿಸಬಾರದು ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ ”ಎಂದು ರಾಮ್‌ಗೋಪಾಲ್ ಲೋಧಿ ಹೇಳಿದರು.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights