ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಟಾಪ್ ಲಿಸ್ಟ್ ನಲ್ಲಿ ಪಿಂಕಿಗೆ 27 ನೇ ಸ್ಥಾನ : ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿಗೆ?

ಬಾಲಿವುಡ್ ಹಾಗೂ ಹಾಲಿವುಡ್ ನಟಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಅವರ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಟಾಪ್ ಲಿಸ್ಟ್ ಸ್ಥಾನದಿಂದ ಕೊಂಚ ಕೆಳಗಿಳಿದಿದ್ದಾರೆ. ಸದ್ಯ ಪಿಂಕಿ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಭಾರತೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ನಾಯಕ ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಸೇರ್ಪಡೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಹೌದು.. 2021 ರ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಟಾಪ್ ಲಿಸ್ಟ್ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ 19 ನೇ ಸ್ಥಾನದಿಂದ 27 ನೇ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಇಳಿದಿದ್ದಾರೆ. ಕಳೆದ ವರ್ಷ, ಹಾಪರ್ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಟಾಪ್ ಲಿಸ್ಟ್ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ 19 ನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದ್ದರು. ಪ್ರಸ್ತುತ ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ನಗರದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ ಸಮಯ ಕಳೆಯುತ್ತಿರುವ ನಟಿ, ಈ ವರ್ಷ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ 27 ನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಅವರು ಮಾಡುವ ಪ್ರತಿ ಪ್ರಚಾರದ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗೆ ಅಂದಾಜು 3 ಕೋಟಿ ರೂ. ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ನಟಿಯ ಗಳಿಕೆ ಕಳೆದ ಒಂದು ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಗಮನಾರ್ಹ ಏರಿಕೆ ಕಂಡಿದ್ದರೆ, ಮತ್ತೆ ಇತರರು ಇದಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗಳಿಕೆ ಕಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ 2021 ರ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಟಾಪ್ ಲಿಸ್ಟ್ ನಲ್ಲಿ 27 ನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೇ ಫೋಟೋ-ಬ್ಲಾಗಿಂಗ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ನಲ್ಲಿ ಅವರು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವ ಪ್ರತಿ ಪ್ರಚಾರದ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗೆ ಅಂದಾಜು 3 ಕೋಟಿ ರೂ. ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಇನ್ನೂ 2021 ರ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಟಾಪ್ ಲಿಸ್ಟ್ ನಲ್ಲಿ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಆಟಗಾರ ಕ್ರಿಸ್ಟಿಯಾನೊ ರೊನಾಲ್ಡೊ ಡ್ವೇನ್ ಜಾನ್ಸನ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಎರಡನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದ್ದರೆ, ಮಾಜಿ ಡಬ್ಲ್ಯೂಡಬ್ಲ್ಯೂಇ ಕುಸ್ತಿಪಟು ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಮೊದಲ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ.

ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿಗೆ 19 ನೇ ಸ್ಥಾನ..
ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಟಾಪ್ ಲಿಸ್ಟ್ ನಲ್ಲಿ ಭಾರತೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ನಾಯಕ ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ 19 ನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಪ್ರತಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಗೆ ಅಂದಾಜು 5.08 ಕೋಟಿ ರೂ. ಗಳಿಸುತ್ತಾರೆ. ಕ್ರಿಸ್ಟಿಯಾನೊ ರೊನಾಲ್ಡೊ (1), ಲಿಯೋನೆಲ್ ಮೆಸ್ಸಿ (7) ಮತ್ತು ನೇಮಾರ್ ಜೂನಿಯರ್ (16) ಈ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ವಿರಾಟ್‌ಗಿಂತ ಮೇಲಿರುವ ಇತರ ಕ್ರೀಡಾ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಇವರೆಲ್ಲರೂ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಆಟಗಾರರು. ಪ್ರತಿ ಪ್ರಚಾರದ ಪೋಸ್ಟ್ ಗೆ ಕ್ರಿಸ್ಟಿಯಾನೊ ರೊನಾಲ್ಡೊ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಟಾಪ್ ಲಿಸ್ಟ್ ನಲ್ಲಿ 11.9 ಕೋಟಿ ರೂ ಗಳಿಸುತ್ತಾರೆ. ರೊನಾಲ್ಡೊ ನಂತರ ಡ್ವೇನ್ ಜಾನ್ಸನ್, ಅರಿಯಾನಾ ಗ್ರಾಂಡೆ, ಕೈಲಿ ಜೆನ್ನರ್ ಮತ್ತು ಸೆಲೆನಾ ಗೊಮೆಜ್ ಇದ್ದಾರೆ.

ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಬಗ್ಗೆ :-
ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಪ್ರಸ್ತುತ ಅತ್ಯಂತ ಕಾರ್ಯನಿರತ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು. ನಟಿ ಮ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ಸ್ 4 ಮತ್ತು ಟೆಕ್ಸ್ಟ್ ಫಾರ್ ಯು ಚಿತ್ರದ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಸುತ್ತಿ ಲಂಡನ್‌ನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಮುಂಬರುವ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ಸಿಟಾಡೆಲ್ ಚಿತ್ರೀಕರಣದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಮಿಂಡಿ ಕಾಲಿಂಗ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಭಾರತೀಯ ವಿವಾಹ ಹಾಸ್ಯದಲ್ಲಿ ಅವರು ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ. ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಅವರು ಒಳ ಉಡುಪು ಬ್ರಾಂಡ್ ವಿಕ್ಟೋರಿಯಾಸ್ ಸೀಕ್ರೆಟ್ ಅಭಿಯಾನಕ್ಕೆ ಸೇರಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights