ಆಕ್ಷನ್ ಥ್ರಿಲ್ಲರ್ ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರಭಾಸ್ ಕೆಜಿಎಫ್ ನಿರ್ದೇಶಕರೊಂದಿಗೆ ಮಾತುಕತೆ..

2022 ರಲ್ಲಿ ರೋಲ್ ಆಗಲಿರುವ ಆಕ್ಷನ್ ಥ್ರಿಲ್ಲರ್ ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಕೆಜಿಎಫ್ ನಿರ್ದೇಶಕ ಪ್ರಶಾಂತ್ ನೀಲ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ನಟ ಪ್ರಭಾಸ್ ಮಾತುಕತೆ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾರಂತೆ.

2018 ರಲ್ಲಿ ಕನ್ನಡ ಆಕ್ಷನ್ ಥ್ರಿಲ್ಲರ್ ಸಿನಿಮಾ ಕೆಜಿಎಫ್ ನಲ್ಲಿ ಯಶ್ ನಾಯಕನಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದು, ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಬಹುನಿರೀಕ್ಷಿತ ಜೀರೋ ಜೊತೆ ಘರ್ಷಣೆಯ ಹೊರತಾಗಿಯೂ ಅಚ್ಚರಿಯ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಕಂಡಿತು. ಅಂದಿನಿಂದ, ಪ್ರಶಾಂತ್ ನೀಲ್ ದಕ್ಷಿಣದ ಕೆಳಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಬೇಡಿಕೆಯ ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಕೆಜಿಎಫ್ 2 ರೊಂದಿಗೆ ಕಾರ್ಯನಿರತರಾಗಿದ್ದು ಈ ಚಿತ್ರದ ಬಿಡುಗಡೆ ಕೊರೋನವೈರಸ್ ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕದಿಂದ ವಿಳಂಬವಾಗಿದೆ. ಈ ಚಿತ್ರದ ಮೂವತ್ತು ದಿನಗಳ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಇನ್ನೂ ಉಳಿದಿದೆ. ಪ್ರಶಾಂತ್ ತನ್ನ ಮುಂದಿನ ಮತ್ತೊಂದು ಆಕ್ಷನ್ ಥ್ರಿಲ್ಲರ್ನಲ್ಲಿ ಬಲವಾದ ಸಾಮಾಜಿಕ ಸಂದೇಶದೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತಿಳಿದುಬಂದಿದೆ. ಅವರು ಇನ್ನೂ ಹೆಸರಿಡದ ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರಭಾಸ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಸುಧಾರಿತ ಮಾತುಕತೆ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

“ಪ್ರಭಾಸ್ ಮತ್ತು ಪ್ರಶಾಂತ್ ನಂತರದ ಚೊಚ್ಚಲ ಚಿತ್ರ ಬಗ್ಗೆ ಈ ಹಿಂದೆ ಹಲವಾರು ವಿಚಾರಗಳನ್ನು ಚರ್ಚಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಆಗ ವಿಷಯಗಳು ಕಾರ್ಯರೂಪಕ್ಕೆ ಬರಲಿಲ್ಲ. ಆದರೆ, ಈಗ ಪ್ರಭಾಸ್ ಅವರು ಒಂದು ಕಲ್ಪನೆಯನ್ನು ಇಷ್ಟಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಇದು ಅವರ 22 ನೇ ಚಿತ್ರವಾಗಬೇಕೆಂದು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ. ಇದು 2022 ರಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಹೊರಹೊಮ್ಮುತ್ತದೆ, ”ಎಂದು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಗೆ ಹತ್ತಿರವಾದ ಮೂಲವೊಂದು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದೆ. ಕಥೆಯು ಭೂಗತ ಮಾಫಿಯಾದ ಸುತ್ತ ಸುತ್ತುತ್ತದೆ. ಪ್ರಭಾಸ್ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಸಾಮಾನ್ಯ ಮನುಷ್ಯನ ಹಕ್ಕುಗಳಿಗಾಗಿ ನಿಲ್ಲುವ ಸರ್ವಶ್ರೇಷ್ಠ ನಾಯಕನ ಪಾತ್ರವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಈ ಚಿತ್ರ ಕನ್ನಡ ಮತ್ತು ತೆಲುಗು ಚಲನಚಿತ್ರೋದ್ಯಮದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪ್ರತಿಭೆಗಳಿಗೆ ಹಗ್ಗ ಹಾಕಲಿದೆ. ಬಾಹುಬಲಿಯ ನಂತರ ಪ್ರಭಾಸ್ ಪ್ಯಾನ್-ಇಂಡಿಯಾ ತಾರೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಇದು ತೆಲುಗು, ತಮಿಳು, ಕನ್ನಡ ಮತ್ತು ಹಿಂದಿ ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ. “ಇದು ವೀರತೆಯ ಅಬ್ಬರದ ಆಚರಣೆಯಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಮೂಲಗಳು ತಿಳಿಸಿವೆ.

ಇದಕ್ಕೂ ಮುನ್ನ ಪ್ರಶಾಂತ್ ಕೆಜಿಎಫ್ 2 ಅನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲಿದ್ದಾರೆ.ನಂತರ ಪ್ರಶಾಂತ್ ನೀಲ್ ನಿರ್ದೇಶನದಲ್ಲಿ ಜೂನಿಯರ್ ಎನ್ಟಿಆರ್ ಡಾನ್ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ನಟಿಸಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬ ಮಾತಿದೆ.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights