ಪ್ಲೇ ಸ್ಟೋರ್ ಪಬ್ಜಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿದರೂ ಇಲ್ಲಿ ಪ್ಲೇ ಮಾಡಬಹುದು…

ಭಾರತ ಸರ್ಕಾರ ಬುಧವಾರ ದೇಶದಲ್ಲಿ ಚೀನಾ ವಿರುದ್ಧ ಡಿಜಿಟಲ್ ಯುದ್ಧ ಮಾಡಿದೆ. ಈ ಯುದ್ಧ ಮಾಡುವಾಗ ಭಾರತ 118 ಚೀನೀ ಆ್ಯಪ್‌ಗಳನ್ನು ನಿಷೇಧಿಸಿದೆ. ಅಂದಹಾಗೆ ಅನೇಕ ಜನರ ನೆಚ್ಚಿನ ಮತ್ತು ಅತ್ಯಂತ ಜನಪ್ರಿಯ ಗೇಮಿಂಗ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ನ ಪಬ್ಜಿ ಮೊಬೈಲ್ ಅನ್ನು ಸಹ ಈ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದ್ದು ಇದನ್ನು ನಿಷೇಧಿಸಲಾಗಿದೆ. ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ನಿಷೇಧಿಸಿದ ಸುಮಾರು ಎರಡು ದಿನಗಳ ನಂತರ, ಭಾರತದಲ್ಲಿನ ಗೂಗಲ್ ಪ್ಲೇ ಸ್ಟೋರ್ ಮತ್ತು ಆಪಲ್ ಆಪ್ ಸ್ಟೋರ್‌ನಿಂದ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ. ಹೌದು, ಈಗ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಅಥವಾ ಐಒಎಸ್ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಆಪ್ ಸ್ಟೋರ್‌ನಿಂದ ಪಬ್ ಮೊಬೈಲ್ ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ಈಗ ನೀವು ಪ್ಲೇ ಸ್ಟೋರ್ ಅಥವಾ ಆಪ್ ಸ್ಟೋರ್‌ನಲ್ಲಿ ಪಬ್ಜಿ ಮೊಬೈಲ್ ಅನ್ನು ಹುಡುಕಿದಾಗ, ನೀವು ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುವುದಿಲ್ಲ. ಅಂದಹಾಗೆ, ಈ ಮೊದಲು ಭಾರತದಲ್ಲಿ, ಚೀನೀ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ಗಳನ್ನು ನಿಷೇಧಿಸಿದಾಗ, ಇದು ಸಂಭವಿಸಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೀವು ನೆನಪಿನಲ್ಲಿಡಬೇಕು. ಈಗ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಸೇವಾ ಪೂರೈಕೆದಾರರು ಪಬ್ಜಿ ಮೊಬೈಲ್ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ನಿರ್ಬಂಧಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬ ವರದಿಗಳಿವೆ. ಅಂದಹಾಗೆ, ಈ ಎಲ್ಲದರ ಹೊರತಾಗಿ, ನೀವು ಗೂಗಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಪಬ್ಜಿ ಮೊಬೈಲ್ ಅನ್ನು ಹುಡುಕಿದರೆ, ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ನೀವು ಪ್ಲೇ ಸ್ಟೋರ್ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ನೋಡುತ್ತೀರಿ ಎಂದು ನಾವು ನಿಮಗೆ ಹೇಳಬೇಕು.

ನೀವು ಲಿಂಕ್ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ ಪ್ಲೇ ಸ್ಟೋರ್ ತಲುಪಿದ ಕೂಡಲೇ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಆಗುವುದಿಲ್ಲ. ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ ಮಾಹಿತಿಯ ಪ್ರಕಾರ, ಪ್ಲೇ ಸ್ಟೋರ್ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಲು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಮೂಲಕ ಪಬ್ಜಿ ಮೊಬೈಲ್ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ಅದರ ಲೈಟ್ ಆವೃತ್ತಿ ಪಬ್ಜಿ ಮೊಬೈಲ್ ಲೈಟ್ ಅನ್ನು ಸಹ ಆಪ್ ಸ್ಟೋರ್‌ಗಳಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ. ಗಮನಿಸಬೇಕಾದ ಪ್ರಮುಖ ವಿಷಯವೆಂದರೆ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಪಬ್ಜಿ ಅನ್ನು ನಿಷೇಧಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ, ಇದರರ್ಥ ನೀವು ಅದನ್ನು ಪಿಸಿ ಅಥವಾ ಗೇಮಿಂಗ್ ಕನ್ಸೋಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ಲೇ ಮಾಡಬಹುದು.

ಸುಳ್ಳು ಸುದ್ದಿಗಳ ವಿರುದ್ಧದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ ಬೆಂಬಲಿಸಿ
Spread the love

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Verified by MonsterInsights